Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு எதிராக தென் ஆப்பிரிக்கா, ஐசிசி கிரிக்கெட் ஆகியவை இடம்பெற்றுள்ளன.
First Cricket

First Cricket

  1. முகப்பு
  2. /

  3. செய்திகள்

தேதி: திங்கட்கிழமை, 10 ஜூன், 2019 21:19 IST போட்டி நிலை: முடிவு முடிந்தது
இடம்: ரோஸ் பவுல், சவுத்தாம்ப்டன்

ஐசிசி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை 2019 போட்டி 15 போட்டிப் போட்டி கைவிடப்பட்டது

29/2

ஓவர்கள்

7.3

ஆர் / ஆர்

3.97

பவுண்டரிகள்

3

சிக்ஸர்கள்

கூடுதல்

1

பேட்ஸ்மேன் நிலைமை ஆர் பி 4s 6 கள்
குவின்டன் டி காக் (டபிள்யூ) ஆட்டம் இழக்கவில்லை 17 21 1 0
ஃபாஃப் டூ பிளெசிஸ் (சி) ஆட்டம் இழக்கவில்லை 0 7 0 0
பந்துவீச்சு 0 எம் ஆர் டபிள்யூ
ஷெல்டன் கோட்ரெல் 4 1 18 2
கெமர் ரோச் 3 0 10 0

ICC கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை 2019 லைவ் ஸ்கோர் மற்றும் புதுப்பிப்புகள்

தென் ஆப்ரிக்கா எதிராக மேற்கிந்திய தீவுகள், LIVE ஸ்கோர், ஐசிசி கிரிக்கெட் உலக கோப்பை 2019 போட்டி மேம்படுத்தல்கள் : இந்த போட்டியில் சவுத்தாம்ப்டனில் பெருமளவில் மழை spoilsport விளையாடி பின்னர் பந்து பந்தை இல்லாமல் கைவிடப்பட்டது. அணிகள் ஒவ்வொன்றும் ஒவ்வொன்றும் பகிர்ந்து கொள்ளும்.

உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில், உலக கோப்பை தொடரில், முதல் இன்னிங்ஸில், மேற்கிந்திய தீவுகள் அணியை வீழ்த்தியது தென் ஆப்பிரிக்கா. வங்கதேசம் 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் 30 ஓட்டங்களில் 104 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் இங்கிலாந்திற்கு முதலிடத்தை அளித்தது.

அடுத்து, விராத் கோஹ்லி தலைமையிலான இந்தியா ஆறு விக்கெட் இழப்புகளை அளித்தது, அதாவது டூ பிளெசிஸ் அணியின் முழங்கை அறை அதிகரித்து வருகிறது.

மேற்கிந்திய தீவுகள், ஒருபுறம், ஒரு கலப்பு ஓட்டத்தை இதுவரை வென்றது. அவர்கள் பாகிஸ்தானுக்கு எதிராக தங்கள் திறந்த போட்டியில் சிறப்பாக இருந்தனர், அங்கு அவர்கள் பயங்கரமாக வேகத்தை வென்றனர். அடுத்து, ஆஸ்திரேலியா 15 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வி கண்டது, ஆனால் அவர்கள் வெற்றி பெற்றிருக்க வேண்டிய ஒரு போட்டியாக இருந்தது.

தற்போதைய வடிவத்தில், கரீபியன்கள் பிடித்தவைகளைத் தொடங்குகின்றனர், தென்னாபிரிக்காவைத் துல்லியமாக எழுத முடியாவிட்டாலும், அல்லது அந்த அணிக்கான எந்த அணியுமே.

இதனிடையே தென் ஆப்ரிக்காவின் பயிற்சியாளர் ஓடிஸ் கிப்சன், உலக கோப்பை தொடரில் விளையாடும் டி.வி. வில்லியர்ஸின் சர்ச்சைக்குரிய பிற்போக்குத்தனமான வாய்ப்பை சமாளிக்க வேண்டியிருந்தது.

டி வில்லியர்ஸ் கிப்சன் மற்றும் தென்னாப்பிரிக்காவின் கேப்டன் ஃபாஃப் டூ பிளெஸ்ஸி ஆகியோரைத் தொடர்பு கொண்டார் என்று அவர் வெளிப்படையாகத் தெரிவித்திருக்கிறார்.

ஆனால் கடந்த ஆண்டு சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து விலகிய டி வில்லியர்ஸ், இது மிகவும் தாமதமாகி விட்டது, ஏனெனில் அது உலகக் கோப்பைக்கு முன்னதாக பாக்கிஸ்தான் மற்றும் இலங்கைக்கு எதிராக இடம்பெற்றிருந்த மற்ற வீரர்களுக்கு நியாயமாக இருந்திருக்காது.

தென்னாபிரிக்காவின் உலகக் கோப்பை பிரச்சாரம் புதனன்று இந்தியாவுக்கு எதிராக மூன்றாவது முறையாக தோல்வியடைந்ததைத் தொடர்ந்து டி வில்லியர்ஸின் சவாலாக இருந்தது.

இந்த மூன்று போட்டிகளிலும் தோல்வி அடைந்த கிப்சனின் தலைக்கு திங்கள்கிழமை மோதல் ஏற்பட்டது, அரை இறுதிப் போட்டியைப் பெற வாய்ப்புள்ள ஆறு ஆட்டங்களில் வெற்றி பெற வேண்டும்.

சனிக்கிழமையன்று சவுத்தாம்ப்டனில் நடந்த தனது போட்டியில் நடந்த பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில் டி வில்லியர்ஸின் நிலை எவ்வாறு உருவானது என்று கேட்கப்பட்டதற்கு கிப்சன் அவர் 35 வயதில் பேசியதாகத் தெரிவித்தார், மேலும் அவர் அந்த ஆண்டில் முன்னதாக அவர் தெளிவாகக் கூறியிருப்பதாகத் தெரிவித்தார்.

“ஏபி என்னை அழைத்தேன், காலையிலேயே அறிவிக்கப்பட்ட போதெல்லாம் காலையில்தான் நான் இருப்பேன் என்று நினைக்கிறேன், அதற்கு முன்பு வேறு நிறைய விஷயங்கள் நடந்திருக்கின்றன,” என்று அவர் கூறினார்.

“நாங்கள் ஏற்கனவே தாமதமாக விட்டுவிட்டோம் என்று முடிவு செய்தோம், ஏனெனில் டிசம்பர் வரையில் கதவு திறக்கப்பட்டு விட்டது, பின்னர் அந்த நாளின் பிற்பகுதியில் வந்த பின்னர்,” என்று அவர் கூறினார்.

படைகள்:

தென்னாப்பிரிக்கா: ஃபாஃப் டூ பிளெசிஸ் (கேப்டன்),st@firstcricket/player-profile/quinton-de-kock-28035 “rel =” nofollow “இலக்கு =” _ blank “> குய்ன்டன் டி கோக் , , duminy-3637 “rel =” nofollow “target =” _ blank “> JP டுமினி , லுங்கி நிகிடி , Kagiso Rabada , ஐடென் மார்க்கம் , , ஆண்டில் பெஹல்குவேோ , தாபராஜ் ஷம்ஸி a>, டேல் ஸ்டெயின் , ட்வைன் ப்ரீட்ரியஸ் , Rassie van der Dussen , கிறிஸ் கெயில் , எவின் லெவிஸ் , டாரன் பிராவோ , சிம்ரான் ஹெட்மியர் , ஆஷ்லே நர்ஸ் , ஆண்ட்ரே ரசல் , வீரர்-சுயவிவரம் / கார்லோஸ்-ப்ரத்வாட் -56973 “rel =” nofollow “target =” _ blank “> கார்லோஸ் ப்ராத்வாட் , ஷை ஹோப் , , கெமர் ரோச் , ஓஷேன் தாமஸ் , ஷானோன் கேப்ரியல் a>, ஷெல்டன் கோட்ரெல் strong> p>

ICC Cricket World Cup 2019 இலிருந்து அனைத்து சமீபத்திய செய்தி, கருத்துகள் மற்றும் பகுப்பாய்வுகளுக்கு இங்கே கிளிக் செய்க strong> em> p>

AFP உள்ளீடுகளுடன் em> p>                                                                                                                    புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி: ஜூன் 10, 2019 date> 09:19 PM time>                                                              ப>                                                                                      Span>                                                                                                                                  Span> Span>                        
Br>                          
Br>                  
Br>
Br>                                            
Br>                                                                                                           

சிறந்த செய்திகள் h3>      ப>                                             

                                                                                                                    http://www.firstpost.com/ img>                                                                            Span>                                       உல்>              Span>          Span>      Span> Span>                                                                                                                                                                                                        
Br> Span> Span> பிரிவு>       Span> Span>