Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
இந்திராவில் விஜயவர்கியா வரவேற்கிறது, மமதா ரைஸ் புருவங்களை 'நசுக்க' சுவரொட்டிகள் – News18
As Homeboy Vijayvargiya Gets Roaring Welcome in Indore, Posters of 'Strangling' Mamata Raise Eyebrows
வங்காள முதலமைச்சரின் முகத்தில் ஒரு சிறுத்தை புண்பட்ட விஜயவர்கியாவின் படம் கொண்ட ஒரு பெரிய நெகிழ்வு, சில புருவங்களை உயர்த்தியுள்ளது. (News18)
இந்தூர்:

பாரதீய ஜனதா கட்சி (பிஜேபி) தேசிய செயலாளர் மற்றும் மேற்கு வங்காளத்தின் கைலாஷ் விஜயவர்கியா பொறுப்பேற்றவர், லோக் சபா தேர்தலில் குங்குமப்பூ கட்சி வெற்றிபெற்ற பிறகு, தனது சொந்த ஊரான இந்தூரில் மீண்டும் வருகிறார்.

மேற்கு வங்கத்தில் மமதா பானர்ஜி தலைமையிலான திரிணாமுல் காங்கிரஸ் (டி.எம்.சி.) கோட்டையில் தனது கட்சி ஆழமாக ஊடுருவ உதவிய பின்னர், இந்தூர் நகரில் பிரபலமான பிரபலமான விஜயவர்கியாவின் புகழ் கணிசமாக வளர்ந்துள்ளது.

ஒரு முன்னாள் மத்தியப் பிரதேச மந்திரி விஜயவர்த்தியா செவ்வாயன்று தனது ஆதரவாளர்களால் ஆர்வம் காட்டினார். விவசாயிகளின் நிலைமையை உயர்த்துவதற்காக நகரில் கிசான் அக்ரோஷ் பேரணி நடைபெற்றது.

ஆனால் பண்டிகைகளின் ஒரு பகுதியாக ஒரு பெரிய சாதகமான அணிவகுப்புடன், பானர்ஜியின் முகத்தை தாங்கி நிற்கும் ஒரு சிறுத்தைக்கு விஜயவர்கியாவைக் காட்டிக் காட்டுவது, சில புருவங்களை உயர்த்தியுள்ளது. உள்ளூர் போலீசார் ஆட்சேபனைகளைத் தொடர்ந்து, அமைப்பாளர்கள் பானர்ஜியின் முகத்தை சுவரொட்டியில் பார்த்தனர்.

பா.ஜ.க. மற்றும் தி.மு.க., வங்கத்தில் கடுமையான அதிகாரப் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டுள்ளன – மக்களவை தேர்தல் முடிவுகள் அறிவிக்கப்பட்ட பின்னரே, வன்முறை வாரங்களுக்குப் பின்னால் மாநிலங்கள் தொடர்ந்து வருகின்றன. அரசியல் மோதல்கள் தொடர்பாக பல இறப்புக்கள் மாநிலத்தில் இருந்து அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன.

வங்கியில் விவகாரம் குறித்து விஜயவர்த்தியாவிடம் கேட்டபோது, ​​மம்தா பானர்ஜி அரசாங்கம் குண்டுகள் மற்றும் துப்பாக்கிகள் ஆகியவற்றால் செய்யப்பட்டதாக கூறினார். தேசிய புலனாய்வு அமைப்பு (என்ஐஏ) திரிணாமூல் தலைவர்களின் வீடுகளில் சோதனைகளை நடத்தியிருந்தால் அது ஆயுதங்களையும் வெடிமருந்துகளையும் மீட்டுக் கொள்ளும்.

இந்தோரில் செவ்வாய்க்கிழமை கொண்டாட்டங்களைப் பற்றி கேட்டபோது, ​​விஜயவர்த்தியா பின்னர் செய்தித் தொடர்பாளரிடம் பிஜேபி ஒரு வலிமையைக் காட்டவில்லை, ஆனால் காங்கிரஸ் அரசாங்கத்திற்கு உண்மைகளை பிரதிபலிப்பதற்கான முயற்சியை மட்டுமே செய்தார்.

புதன்கிழமை பி.ஜே.பி முன்மொழிந்த திட்டத்தின் பேரில், கட்சி தனது போராட்டம் தொடரும் என்று அவர் கூறினார்.

எனினும், மேற்கு வங்க ஆளுனர் கேசரி நாத் திரிபாதி மற்றும் மத்திய உள்துறை அமைச்சர் அமித் ஷா இடையேயான கூட்டத்தில் கருத்து தெரிவிக்க அவர் மறுத்துவிட்டார், டி.எம்.சி அரசாங்கத்தை வீழ்த்துவதில் பிஜேபி ஆர்வம் காட்டவில்லை என்பதை தெளிவுபடுத்துகிறார்.

பிஜேபி மீது பாஜக வேட்பாளர் மீது பழிபோடுவதற்கான வாய்ப்பை மத்தியப்பிரதேச காங்கிரஸ் மறுத்துவிட்டது.

முன்னாள் முதலமைச்சர் சிவராஜ் சிங் சௌஹான் மற்றும் விஜயவர்கியாவிற்கும் இடையேயான பழைய போட்டியில், காங்கிரஸின் ஊடக செல்பேசி ஒருங்கிணைப்பாளர் நரேந்திர சலாஜா ட்விட்டரில் எழுதியது: “மம்தா பானர்ஜி, உண்மையான இலக்கு பிஜேபி புலியானது (சௌஹான்), இன்னும் உயிரோடு ‘. ”

விஜயவர்த்தியின் வருகைக்கு முன்னதாக, செவ்வாய்க்கிழமைகளில் செயல்படத் தொடங்கியது, மேயர் மாலினி கவுடு உட்பட பல பிஜேபி தலைவர்கள் சிறு காயங்களால் தப்பித்தனர்.