Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
சஞ்சய் மஞ்சுரேக்கரின் ஓய்வூதிய விருப்பத்திற்கு யுவராஜின் சவேஜ் ரெஸ்பான்ஸ் பார்க் அவுட் – நியூஸ் 18

37 வயதான யுவராஜ் சிங் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெறுவதாக திங்களன்று செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார். ஆனால் யுவராஜுக்கு ஒரு வலுவான முத்திரையைப் போல், ஒருவேளை கிரிக்கெட் வீரர் கின்னஸ்-ஆஃப்-வர்ணனையாளரான சஞ்சய் மஞ்ச்ரேக்கரில் இருந்து வந்தார்.

சச்சின் டெண்டுல்கர் முதல் விரேந்தர் சேவாக் வரை மொஹமட் கைஃப் வரை, பல கிரிக்கெட் வீரர்கள் தங்கள் சமூக ஊடக கணக்குகளை எடுத்து, யுவராஜ் மற்றும் அவரது 19 வருட சேவைக்கு விளையாட்டுக்கு பொருந்திய அஞ்சலி செலுத்தினர். தற்போதைய இந்திய துணை கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மா தென்னாப்பிரிக்கா விளையாட்டிலிருந்து “சிறப்பாக வெளியேற வேண்டும்” என்று பரிந்துரைத்தார்.

“நான் 17 ஆண்டுகளாக சர்வதேச கிரிக்கெட்டை விளையாடி வருகிறேன், இப்போது, ​​குட்பை சொல்ல நேரம் மற்றும் செல்ல செல்ல நேரம் இது ஒரு ரோலர் கோஸ்டர் சவாரி மற்றும் ஒரு பெரிய கதை ஆனால் அது ஒரு முடிவுக்கு வர வேண்டும், “ஒரு உணர்ச்சி யுவராஜ் திங்கள் ஒரு செய்தியாளர் மாநாட்டில் கூறினார். “இது செல்ல சிறந்த நேரம்,” என்று அவர் கூறினார்.

கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் யுவராஜ் அறிவிப்புக்குப் பிறகு கசப்பான உணர்வுடன் வெளியேறிவிட்டதால், தற்போது நடைபெற்று வரும் உலகக் கோப்பையில் தனது கருத்துக் கடமைகளை நிறைவேற்ற இங்கிலாந்துக்குச் செல்லும் சஞ்சய் மஞ்ச்ரேகர், ஓய்வுபெற்ற கிரிக்கெட் வீரர் ஒரு “மிகவும் தன்னலமற்ற பேட்ஸ்மேன்” என்று ஒரு ட்வீட்டில் அழைத்தார் மற்றும் விரும்பினார் யுவராஜ் தனது இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் நன்றாக விளையாடினார்.

யுவராஜ் சிங் –
1) அனைத்து காலத்திலும் சிறந்த ஒரு நாள் பேட்ஸ்மேன்.
2) மிகப்பெரிய பேட்ஸுடன் எப்போதும் பேட்ஸ்மேன்.
3) நான் ஒரு இந்திய பேட்ஸ்மேனிலிருந்து பார்த்ததில் மிகவும் சுவாரசியமான சர்வதேச அறிமுகமானார்.
4) ஒரு தன்னலமற்ற பேட்ஸ்மேன்.
உங்கள் இரண்டாவது இன்னிங்ஸ் யுவியைப் பாருங்க! #YuvrajSingh

– சஞ்சய் மஞ்ச்ரேகர் (@ சஞ்சேவன்ஜேகர்) ஜூன் 10, 2019

மன்ஜிரெக்கரின் பிரியாவிடை செய்தியைப் பார்த்தால், அந்த இளைஞனின் மிருகத்தனமான பதிலை அவர் ஏற்றுக் கொண்டார். யுவராஜ், வர்ணனையாளரின் விருப்பத்திற்கு பதிலளித்தார், “நன்றி சஞ்சய், சில நேரம் விமர்சகர்கள் உங்களிடமிருந்து சிறந்தவையே! சியர்ஸ்.”

நன்றி சஞ்சய் நான் சில நேரம் விமர்சகர்கள் நீங்கள் சிறந்த கிடைக்கும் என்று நிச்சயமாக! சியர்ஸ்

– யுவராஜ் சிங் (@ YUVSTRONG12) ஜூன் 11, 2019

ஐ.சி.சி. செவ்வாய்க்கிழமை இடுகையிட்டது யுவராஜ் யுவராஜ், அவரது வார்த்தைகளை சாப்பிடுவதற்கு காரணமான ஒரு சம்பவத்தை வெளிப்படுத்திய யுவராஜ், ஒரு காரணத்தை வெளிப்படுத்தினார்.

2012 ஆம் ஆண்டு உலகக் கோப்பை போட்டியில் தனது வீரர்களுக்குப் பிறகு கிரிக்கெட்டில் இருந்து விலகிச் சென்ற கேன்சர் மற்றும் கீமோதெரபி ஆகியவற்றில் இருந்து மீண்ட சில மாதங்களுக்கு பிறகு, ஐசிசி உலக ட்வென் 20 போட்டியில் யுவராஜின் “அவசர” திரும்பியதை கேள்விக்குள்ளான பல விமர்சகர்களுள் ஒருவரான மஞ்சகரே ஆவார்.

2012 ஆம் ஆண்டின் T20 போட்டியில் யுவராஜ் தகுதித் தேர்வு மற்றும் துணிச்சலை விமர்சித்தார்.

“யுவராஜ் ஒரு சுயநலமான இன்னிங்ஸை நான் பார்த்ததில்லை.” @Sanjaymanjrekar ஒரு அற்புதமான மனிதன் மற்றும் கிரிக்கெட் வீரர் ஒரு தொட்டு அஞ்சலி செலுத்துகிறார், மற்றும் @ YUVSTRONG12 அவரை அவரது வார்த்தைகள் சாப்பிட போது நாள் பிரதிபலிக்கிறது. pic.twitter.com/58oaBVhPT7

– ICC (@ICC) ஜூன் 11, 2019

யுவராஜ் சிங்கின் நினைவாக தனது விருப்பமான யுவ்ராஜ் சிங் நினைவகத்தை பகிர்ந்து கொண்டார். ICC இன் காணிக்கை வீடியோவில் மஞ்ச்ரேகர் கூறுகையில், “அவர் ஒரு நோயைக் கொண்டிருந்தார், அவர் கிரிக்கெட்டிலிருந்து வெளியே வந்தார், பின்னர் அவர் மெதுவாக முழு உடற்பயிற்சிக்குத் திரும்ப ஆரம்பித்தார், சில போட்டிகளில் விளையாடினார் . ”

இந்திய அணிக்கு அவரை திரும்ப அழைப்பதற்கான உணர்ச்சிபூர்வமான முடிவை அவர் உணர்ந்திருப்பதாக கூறி, “இந்திய அணிக்கு வேகமாகப் பயிற்சி பெற்றார். அவர்கள் அவரை ஒரு பிட் மிக விரைவாக ஓட்டிக்கொண்டனர் என்று நான் நினைத்தேன் மற்றும் நான் பின்னால் இருந்த பொது மற்றும் அவர்கள் யுவராஜ் சிங் ஒரு உணர்ச்சி முடிவை என்று உணர்ந்தேன். ”

2012 ஆம் ஆண்டின் T20 போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவில் 9 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் இந்தியா வென்றது.

“எனவே நான் அதை பற்றி ஏதாவது சொல்ல வேண்டும், இது ட்விட்டரில் சொன்னது இது ஒரு நல்ல கிரிக்கெட் முடிவை அல்ல, இது உணர்ச்சியை அடிப்படையாகக் கொண்டது, இன்னும் தயாராகவில்லை, மேலும் அவர் மற்ற போட்டிகளில் சில சோதனைகளில் அவர் விளையாடும் முதல் ஆட்டத்தில் அவர் ஒரு ஆட்ட நாயகன் விருதைப் பெற்றுள்ளார், “என மஞ்சரிகர் தெரிவித்தார்.

2012 ஆம் ஆண்டு அக்டோபர் 2 ம் தேதி இந்தியா மற்றும் தென்னாப்பிரிக்காவின் 20 உலகக் கோப்பை போட்டிகள் கொண்ட ஒரு போட்டியில் இந்திய அணி 1 ரன் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

யுவராஜ் சிங் 21 ரன்களை எடுத்தார். அடுத்து களமிறங்கிய யுவராஜ் சிங் 4 ஓவர்களில் 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்.

இயற்கையாகவே, யுவி மஜ்ஜூர்க்கைப் பற்றி அவரிடம் விமர்சிப்பதற்காகவும், அவரது திறமைகளை சந்தேகிப்பதற்காகவும், தென்னாப்பி பாட்டில் இருந்து வந்த சுத்தமான சிகரங்களின் ரசிகர்களை நினைவூட்டினார்.

யுவராஜைப் பொறுத்தவரை, 120 மீ

– cooly🇳🇵 (@ gorkhalicool) ஜூன் 11, 2019

யுவி பாவை ஓய்வு பெற்ற பின்னரும் கூட ஆறு பேரை அடிக்கிறான்

– ஒப்பந்தக்காரர் மைக்கேல் (@ சர்மாஸ்மாம்பம்) ஜூன் 11, 2019

நல்ல அறை.

– கப்ர்பார் (@ கப்பார்சிங்) ஜூன் 11, 2019

ஒரு பிரகாசமான பதில் அது

– ஷா ஹானன் (@ IamShah2) ஜூன் 11, 2019

யுவராஜ்

– பிரசாந்த் (@ பிரஷாந்த_காம்ப்ஸ்) ஜூன் 11, 2019