Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
மும்பை சிறைச்சாலையில் நரேஷ் மோடிக்கு ஆயுள் தண்டனையாக ஆயத்தமாகி உள்ளது

மும்பை: அதிகாரிகள்

ஆர்தர் சாலை சிறை

இங்கே ‘தடுப்பு இல்லை. 12 ‘தயாராக வைர வர்த்தகர் தயாராக இருந்தால்

நரேவ் மோடி

$ 2 பில்லியன் பிஎன் பி மோசடி தொடர்பாக பிரிட்டனில் இருந்து அனுப்பி வைக்கப்படுகிறது

பணமோசடி

செவ்வாய்க்கிழமை ஒரு வீட்டுத் துறை அதிகாரி கூறினார்.

கடந்த வாரம் சிறைச்சாலைகள் துறை ஆர்தர் சாலை சிறைச்சாலையின் நிலை பற்றிய மாநில உள்துறைத் துறையுடனும், அங்கு வழங்கப்படும் வசதிகளுடனும் தகவல்களை பகிர்ந்து கொண்டது. இந்த வழக்கில் நிராவ் பாறாங்கல் வைக்கப்பட வேண்டும் என அவர் கூறினார்.

மத்திய அரசு சமீபத்தில் மாநில அரசைக் கேட்டுக் கொண்டது.

நிராவ் மோடி கைது செய்யப்பட்டார்

ஸ்காட்லாந்து யார்ட்

மார்ச் 19 ம் தேதி லண்டனில் உள்ள அதிகாரிகள், இந்தியாவை இந்தியாவிற்கு ஒப்படைக்கும் முகமாக “லுப்யூஸ்” என்ற மோசடி வழங்கல் கடிதத்தின் “முதன்மை பயனாளியாக”

பஞ்சாப் நேஷனல் வங்கி

(PNB) பின்னர் பணத்தை மோசடி செய்தார்.

நரேந்திர மோடி இன்னொரு 28 நாட்கள் நீடித்தது

தப்பிச் சென்ற வைர வியாபாரி நிராவ் மோடி மற்றொரு 28 நாட்களுக்கு காவலில் வைக்கப்பட்டார். 48 வயதான தொழிலதிபர் பஞ்சாப் நேஷனல் வங்கி (பிஎன் பி) மோசடி மற்றும் பண மோசடி வழக்கு தொடர்பாக பிரிட்டனில் உள்ள நாடுகடத்தலுக்கு எதிராக வழக்கு தொடர்ந்தார். மோடி கடந்த மாதம் கைது செய்யப்பட்டதிலிருந்து கைது செய்யப்பட்டார். வழக்கு விசாரணையின் அடுத்த தேதி மே 24 க்கு உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

இங்கிலாந்தின் வெஸ்ட்மின்ஸ்டர் நீதி மன்ற நீதிமன்றம் கடந்த மாதம் இங்கிலாந்தின் மிக உயர்ந்த சிறைச்சாலைகளில், அவரது மாஜிஸ்திரீஸின் சிறைச்சாலை வாண்ட்ஸ்வொர்த் ஒன்றில், சிறைச்சாலைகளுக்கு பின்னால் இருந்த நிராவிற்கான ஜாமீன் மறுக்கப்பட்டது.

சிறைச்சாலையில் வழங்கக்கூடிய வசதிகள் குறித்து மத்திய அரசு சமீபத்தில் ஒரு உத்தரவாதக் கடிதம் ஒன்றை மாநில அரசுக்கு சமர்ப்பித்திருந்தது.

கடந்த வருடம் மதுபானம் வழங்குவதற்காக, மத்திய அரசுக்கு இதே போன்ற உத்தரவாதத்தை அளித்தது

விஜய் மல்லையா

, யார் இங்கிலாந்தில் உள்ளது மற்றும் ரூ 9,000 கோடி ரூபாய் மோசடி மற்றும் பணமோசடி குற்றச்சாட்டுகள் மீது இந்தியாவில் வேண்டும்.

அந்த கடிதத்தின் படி, ஒப்படைக்கப்பட்டிருந்தால், நரசிம்மத்தின் இரண்டு அறைகள் ஒன்றில் வைக்கப்படும். ஆர்தர் சாலை சிறையில் 12 பேர், அதிகாரி கூறினார்.

ஒரு அறைக்குள் மூன்று கைதிகள் ஒரே அறையில்தான் இருக்கின்றனர், மற்றவர்கள் காலியாக உள்ளனர், மேலும் அவர், ஒப்படைக்கப்பட்டிருந்தால், அதே அறைக்குள் இருக்கும் நிரிராமும், மல்லையாவும் 20 அடி அகலத்தில் 15 அடி உயரமும், ரசிகர்கள், ஆறு குழாய் விளக்குகள் மற்றும் இரண்டு ஜன்னல்கள்.

தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ள நபர்கள் எண்ணிக்கை மூன்று மடங்காக இல்லை என சிறைச்சாலை துறை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

“பாரிஸில் தங்கியிருந்தால், மோடி மையம் மூன்று சதுர மீட்டர் தனிப்பட்ட இடத்தை பெறும், ஐரோப்பிய நெறிமுறைகளுக்கு ஏற்ப, திருத்திய மையங்களில் உள்ள ஒருவர், அவர் ஒரு பருத்தி பாய், தலையணை, படுக்கையறை மற்றும் போர்வை வழங்கப்படுவார்” என்று அவர் கூறினார். கூறினார்.

நரேஷ் மோடி, இங்கிலாந்து நீதிபதிக்கு ஒரு விமான ஆபத்து இல்லை என்று நிரூபிக்கத் தவறிவிட்டார்

ஒரு இங்கிலாந்து நீதிபதி மூன்றாவது முறையாக நரேஷ் மோடிக்கு ஜாமீன் வழங்க மறுத்துவிட்டார். பிரிட்டனுக்கு தனது சமூகம் பிணைந்திருந்ததால் அவருக்கு விமானம் ஆபத்து ஏற்படவில்லை என்பதில் உறுதியாக இருந்தார், ஆனால் தப்பியோடிய வைர வியாபாரி தனது பாதுகாப்பு இரட்டிப்பாக 2 மில்லியனுக்கும் பவுண்டுகளுக்கும் லண்டனில் உள்ள அவரது ஆடம்பரமான அபார்ட்மெண்ட் ஒரு கடுமையான 24 மணி நேர ஊரடங்கு உத்தரவு.

ஒரு மணி நேரத்திற்கும் மேலாக ஒரு மணி நேரத்திற்கும் அதிகமான நேரத்தை செலவழிக்காது, சரியான நேரத்திற்கு உடற்பயிற்சி மற்றும் பொழுதுபோக்கிற்கான தனது செல்விலிருந்து அவர் அனுமதிக்கப்படுவார் என்று அதிகாரி கூறினார்.

சிறைச்சாலை திணைக்களம், தனிப்பட்ட உடமைகளுக்கு போதுமான ஒளி, காற்றோட்டம் மற்றும் சேமிப்பு ஆகியவற்றை வழங்குவதாக உறுதியளித்துள்ளார்.

ஒவ்வொரு நாளும் சுத்தமான குடிநீரையும், சுற்றுச்சூழல் மருத்துவ வசதிகளும், கழிப்பறை வசதிகளும், சலவைத் துறையும் கிடைக்கும்.

இதுபோன்ற வசதிகள் அனைத்திலும் எந்தவித பாகுபாடுமின்றி வழங்கப்படும்.

“பாறை மிகவும் பாதுகாப்பாக இருப்பதால், அங்கு அனுப்பப்பட்ட போலீஸ்காரர்கள் எந்தவொரு சூழ்நிலையையும் கையாளுவதற்கு நன்கு பயிற்றுவிக்கப்பட்டனர், சித்திரவதை அல்லது தவறான சிகிச்சையில் கடந்த காலத்தில் எந்தவொரு சம்பவமும் நிகழ்ந்திருக்கவில்லை,” என்று அவர் கூறினார்.