Xbox ஸ்டுடியோஸ் தலைவரான மாட் பூட்டி , விளையாட்டு ஸ்டூடியோக்களுக்காக ஷாப்பிங் செய்யத் தொடங்கியபோது, ​​அது மேலோட்டமாக இருக்கலாம். எலக்ட்ரானிக் என்டர்டெயின்மன்ட் எக்ஸ்போ (E3) இல் மைக்ரோசாப்ட் எக்ஸ்பாக்ஸ் நிகழ்ச்சியில் 14 முதல் தரவரிசைக் கொண்ட இந்த நிறுவனம் நிறுவனம் காட்டியது. மற்றும் மைக்ரோசாப்ட் இது கடந்த வாரம் அறிவித்தது ஐந்து ஸ்டூடியோக்கள் குறிப்பிட தேவையில்லை, இந்த வாரம் இரட்டை நல்ல தயாரிப்புகளை வாங்கியது அறிவித்தது.

மைக்ரோசொப்ட் போதுமான விளையாட்டுகளை காட்டாத போது கடந்த ஆண்டுகளுக்கு மாறாக, நிறுவனத்தின் சொந்த ஸ்டுடியோக்களில் இருந்து புதிய தலைப்புகள், அதே போல் ஒரு புதிய விளையாட்டு பணியகம், திட்டம் ஸ்கார்லெட் திட்டங்களை, 2020 ஆம் ஆண்டு விடுமுறைக்கு வந்துள்ளன. அது ஸ்மார்ட்போன்கள் உட்பட எந்த சாதனத்திலும் மூன்று-ஏ விளையாட்டு விளையாட்டுகளை இயக்கும் திட்ட xCloud இன் வேலை பீட்டாவை காட்டியது.

எக்ஸ்பாக்ஸ் தலைவர் பில் ஸ்பென்சரின் திசையில், ப்யூடி சிறிது நேரம் கேம்களை மகிழ்ச்சியாக வைத்திருப்பதற்கு மைக்ரோசாப்ட் போதுமான உள்ளடக்கத்தை வைத்திருப்பதை உறுதிப்படுத்த ஒரு பன்ச் சக்தியை வளர்த்துக் கொள்ள உதவியது. நிறுவனம் ஹாலோ, கியர்ஸ், ஃபோர்ஸா மற்றும் 90 நிமிட நிகழ்ச்சியில் மொத்தம் 60 முதல் கட்சி மற்றும் மூன்றாம் நபர் தலைப்புகள் பற்றி பேசின. மேலும் நவீன E3 நிகழ்ச்சியில் முதல் முறையாக, மைக்ரோசாப்ட்டின் முக்கிய போட்டியாளரான சோனி, அதன் வரவிருக்கும் பிளேஸ்டேஷன் 5 கன்சோலைப் பற்றி பேசுவதைக் கூட காண்பதில்லை. இதைப் பற்றி நான் பேசுகிறேன்.

ஸ்கார்லெட் பணியகம் PS5 உடன் சதுரமாக போட்டியிடத் தோன்றினாலும், புதிய பணியகம் மற்றும் xCloud திட்டம் நுகர்வோர் வழங்கும் மதிப்பின் அடிப்படையில் பிணைக்கப்பட்டுள்ளன என்று பியெட்டி கூறினார்.

இங்கே எங்கள் நேர்காணலின் திருத்தப்பட்ட உரை.

மேலே: மைக்ரோசாப்ட் எக்ஸ்போவின் மேட் பூட்லி

பட கடன்: டீன் தாகஹானி

GamesBeat: நீங்கள் புதிய பணியகங்களை வரும் அதே நேரத்தில் ஹாலோ தான் வரும் மகிழ்ச்சியாக இருக்க வேண்டும்.

மாட் பியெட்டி: “ஓ, எப்போது நாங்கள் விளையாடுவதைப் பார்க்கப் போகிறோம்?” என்று எல்லோரும் கேட்டிருக்கிறார்கள். நீங்கள் ஹாலோவைப் போல் ஒரு பெரிய உரிமையைக் கவனித்துக் கொண்டிருக்கும் போது, பெற தொடங்கும் – E3 மற்றும் புதிய முனையங்கள் போன்ற பெரிய துடிக்கிறது போது மட்டும், ஆனால் நீங்கள் இந்த உரிமையை மேலாண்மை மூலோபாயம் பெற. நாங்கள் இதை Minecraft உடன் இயக்கினோம். Minecraft Earth ஐ அறிவிக்க சிறந்த இடமும் நேரமும் எங்கே? நாம் ஆப்பிள் மேடையில் அந்த வைத்து? அவர்கள் அதை செய்கிறார்கள், ஏனெனில் அவர்கள் ARKit உடன் என்ன செய்கிறார்களோ அதைப் புரிந்துகொள்வார்கள். ஆனால் நமக்கு பெரிய மைக்ரோசாஃப்ட் நிகழ்வுகள் உள்ளன. பில் எங்களுக்கு ஒரு பெரிய துடிப்பு செய்கிறது.

இப்போது ஹாலோவுடன், மாஸ்டர் தலைமை சேகரிப்பில் கவனம் செலுத்துவது, பி.சி. எனவே நாம் எதை காண்பிக்க வேண்டும்? இது எப்படி நடக்கிறது என்பது உங்களுக்குத் தெரியும். அணி பல்வேறு விஷயங்களை வழங்க முடியும் போது தொடர்புடைய முறை வெவ்வேறு துளைகள் நிறைய இருக்கிறது, மற்றும் நீங்கள் அனைத்து நிர்வகிக்க வேண்டும். இது ஒரு விளையாட்டாக வேலை செய்யும் ஒரு ஸ்டூடியோவாக இருந்தால், நாம் E3 ஐ அடிக்க வேண்டும், பின்னர் ஒரு கன்சோல் வெளியீடு வேண்டும்.

நாங்கள் வெளி உலகங்களுடன் திறந்து ஹாலோவுடன் முடிந்தது. எங்களுக்கு 14 முதல்-தரக் விளையாட்டுகள் இருந்தன, இது நாங்கள் E3 இல் இருந்த மிகப்பெரியது. எனக்கு அது பல விளையாட்டுகள் இங்கே வாளி கீழே கீழே எடு இல்லை என்று தெரிந்து கொள்ள குளிர் இருந்தது. நாம் விரும்பும் சிறகுகளில் காத்திருக்கும் இன்னொரு விஷயமும் நிறைய இருக்கிறது. இப்போது 2020 ஆம் ஆண்டின் வீழ்ச்சிக்கு இடையில், பொருட்களை காட்ட வாய்ப்புகள் அதிகம் உள்ளன. நாங்கள் காலியாக இல்லை என்று மகிழ்ச்சியடைகிறேன். நாங்கள் இன்னும் இறக்கைகள் காத்திருக்கும் பொருட்களை கிடைத்துவிட்டது.

தி வேட்டர்ஸ்

மேலே: தி வேட்டர்ஸ்

பட கடன்: தனியார் பிரிவு

GamesBeat: அந்த கையகப்படுத்துதல் ஏற்கனவே பழம் தாங்கி.

பித்தன்: ஆமாம். நீங்கள் நிஞ்ஜா தியரி மற்றும் ஒப்சீடியன் மற்றும் இன்சைலீயைப் பார்த்தால், அவர்கள் மேடையில் விஷயங்களைக் காண்பிப்பதோடு, அது பெரியது. எங்கள் புதிய ஸ்டுடியோவுடன் நாங்கள் சாண்டா மோனிகாவில் ஆரம்பித்தோம், அங்கு எங்கள் முன்னிலைப்படுத்திய ஸ்டூடியோவை நாங்கள் தொடர்ந்தோம். அவர்கள் பணியாற்றும் சிலவற்றைப் பார்க்க நாங்கள் தொடங்குகிறோம்.

விளையாட்டுபீட்: நீங்கள் விளையாட்டு துறையில் ஒரு படிநிலையான நிலைக்கு போதுமான ஆதாரங்களைக் காண்பிப்பது போல், இது என்ன நடக்கிறது என்பதைப் பொறுத்து, உணர்கிறது .

பிளைட்: இது ஒரு அடுக்குகளை நிறைய உள்ளது. ஒரு சூப்பர் உயர் மட்டத்தில், நான் என்ன செய்கிறேனோ அதை சத்யா மற்றும் ஆமி ஆகியோரால் ஆதரிக்கிறேன். நாங்கள் இருபது நல்ல விஷயங்களை அறிவித்தோம், அமி அஞ்சலி செலுத்துவதன் மூலம் மக்களுக்கு வாழ்த்து தெரிவிக்கின்றோம். இது என்னவென்று அவள் அறிந்தாள். நீங்கள் இரட்டை ஃபைன் பற்றி அவளிடம் கேட்கலாம், அவள் என்ன நடக்கிறது என்று உங்களுக்கு சொல்ல முடியும். எங்கள் வணிக இயக்கவியல் என்ன என்பதைத் தெரிந்து கொள்வதற்கு தலைமை வகிப்பது, சத்யாவின் தலைமைக் குழுவுடன், நாம் சூப்பர் நன்கு பிரதிநிதித்துவப்படுத்தப்படுவது போல உணர்கிறேன்.

அடுத்த இரண்டு ஆண்டுகளில் ஒருவேளை இந்த துறையில் மிகப்பெரிய மாற்றம் சில இருக்கலாம், எனக்கு தெரியாது, ஒருவேளை 2D 3D வேண்டும்? அது மிக அதிகமாக இருக்கலாம். நாம் அந்த மட்டத்தில் வெற்றிகரமாக செல்ல வேண்டும் என்ற ஆதரவு உள்ளது. பின்னர் அவர் எங்களுக்கு ஊக்கமளித்தார் மற்றும் ஒரு மூலோபாயத்தை அமைத்துள்ளார் என்று பில் மிகவும் ஆதரவு. விளையாட்டு பாஸ் சில துடிக்கிறது. ஸ்ட்ரீமிங்கில் சில விஷயங்கள் உள்ளன. எங்களுக்கு ஒரு புதிய பணியகம் உள்ளது. இவை அனைத்தும், எல்லாவற்றிற்கும் ஈர்ப்பு மையம் உள்ளடக்கம். நாம் இருக்க வேண்டும்.

எல்லோரும் நிறைய கேட்டிருக்கிறார்கள், “நீங்கள் எத்தனை ஸ்டூடியோக்களைப் பெறுகிறீர்கள்?” நாங்கள் ஒரு ஒதுக்கீடு அல்லது இலக்கைப் பற்றி சிந்திக்கவில்லை. இது ஒரு நல்ல பொருத்தம் என்று அர்த்தம் என்று ஸ்டூடியோக்கள் உள்ளன எங்கே இருக்கிறது. நாம் கண்டறிந்தபடி, நாம் செல்ல வேண்டிய அனைத்து ஆதரவையும் பெற்றுள்ளோம். அதே நேரத்தில், புதிய ஐபி கட்டமைக்க தொடங்குவதற்கு அலைக்கு ஆதரவளிப்போம், அடுத்த மோட்டார் பந்தயத்தில் டாப் 10 வேலை செய்ய ஹாலோ விரிவாக்க வேண்டும். நாங்கள் Gears of War உடன் புதியவற்றை செய்கிறோம். நாங்கள் மொபைல் விளையாட்டு, நாங்கள் கடந்த முறை அறிவித்த RTS விளையாட்டு. எங்களுக்கு நிறைய ஊக்கமளிப்பதற்கும் ஆதரவளிப்பதற்கும் ஆதரவு தரும் குழுவில் நான் உணர்கிறேன்.

GamesBeat: மக்கள் இந்த நேரத்தில் காட்டவில்லை என்ன எதையும் புரிந்து கொள்ள வேண்டும், அவர்கள் பார்க்க நினைத்தேன் விஷயங்கள், கூடுதல் கியர்ஸ் விளையாட்டு போன்ற?

பித்தன்: கியர்கள் தந்திரோபாயங்கள், ஆமாம். இது கீழே வரும், நாங்கள் நிகழ்ச்சி சுமார் 90 நிமிடங்கள். நாம் அங்கு எத்தனை கியர்ஸ் வைக்கலாம்? [சிரிக்கிறார்] நாம் கேம்கோமோ அல்லது நவம்பரில் எங்களது நிகழ்ச்சிக்காக எதை சேமிக்கும்? நான் ஹாலோவுடன் பேசுவது போல் இருக்கிறது. நாங்கள் வேலை செய்து கொண்டிருக்கும் ஒவ்வொரு கடைசி காரியத்தையும் நாம் எடுத்துக் கொள்ளலாம், அமைச்சரவை கதவை திறக்கலாம். நாம் ஒருவேளை மூன்று மணிநேர மாநாட்டைப் பெறலாம், பின்னர் அடுத்த இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு நாங்கள் செய்யப்படலாம். நாங்கள் அதை செய்ய வேண்டும் என்று நான் நினைக்கவில்லை.

நான் இந்த விஷயங்களை சில வெளிப்படுத்த முடியும் என்று நன்றாக, மற்றும் சரியான பார்வையாளர்களை கொண்டு. Gears தந்திரங்களில், இது PC- மையமாக இருக்கும் விளையாட்டாக இருக்கும். விளையாட்டுக் காட்சியை காட்ட இது ஒரு சிறந்த இடம்.

கியர்ஸ் 5 கைட் ஹீரோ

மேலே: கியர்ஸ் 5 கைட் ஹீரோ

படத்தை கடன்: மைக்ரோசாப்ட்

விளையாட்டுபீட்: நான் ஸ்டீவ் பால்மர் முறை ஒரு விமானம் சிமுலேட்டர் இருக்க வேண்டும் என்று கற்று போது ஒரு முறை பொருத்தினார் என்று கேட்டேன். நான் அவரை மகிழ்ச்சியாக ஆக்கினேன்.

பிடுங்கி: இது சுவாரசியமானது. மைக்ரோசாப்ட் எப்போதும் வெளியிடப்பட்ட முதல் விளையாட்டு சாகசமானது, பின்னர் இரண்டாவது விமானம் விமானம் என்று நான் நினைக்கிறேன். அது வெளியிடப்பட்ட விளையாட்டு, பின்னர் நாம் அதை வாங்கியது? நான் வரலாற்றை எப்படிச் சொல்கிறேன் என்று நினைக்கிறேன். இப்போதைக்கு இப்போது நடக்கிறது.

நாம் செயற்கைக்கோள் டேட்டா மற்றும் Azure AI பற்றி ஆரம்பத்தில் அந்த சிறிய குறி வைத்து. நீங்கள் எப்படி வேலை செய்கிறீர்கள் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை, ஆனால் செயற்கைக்கோள் வரைபடத் தரவை நாங்கள் எடுத்துக்கொள்கிறோம், இது ஆச்சரியமாக இருக்கிறது, ஏனென்றால் இது முழு கிரகத்தை உள்ளடக்கியது, ஆனால் அது பெரிய வரம்புகளைக் கொண்டுள்ளது. கிரகத்தின் பகுதிகள் பல்வேறு அளவுகளில் விவரிக்கப்பட்டுள்ளன. உங்களுக்கு தேவையான நம்பகத்தன்மையில் ஒரு நவீன விமான சிமுலேட்டர் செய்ய, நீங்கள் துல்லியமான தரவு தேவை. செயற்கைக்கோள் தரவு எங்களுக்கு என்ன சொல்கிறது என்பதை விட நமக்கு தெரியாத இடங்களில் நிரப்ப இயந்திர கருவிகளைப் பயன்படுத்துகிறோம். இது நெவாடாவின் நடுவில் ஒரு வெற்று இடத்தில் உள்ளது என்று எங்களுக்குத் தெரியும். அதைச் சுற்றியுள்ள விஷயங்கள் என்னவென்பது இங்கே இருக்கிறது. நாம் நெவாடா பொதுவாக என்ன தெரிகிறது. இப்போது நாம் அந்த செயல்முறை ரீதியாக உருவாக்க வேண்டும். ஃப்ளைட் சிமுலேட்டரில் ஒரு நல்ல டன் இருக்கிறது.

GamesBeat: கையகப்படுத்துதல் வேகம் இப்போது குறைந்து வருகிறது போல் தெரிகிறது. அசல் எக்ஸ்போக்காக எழுந்த சில வழிகளில் இது எனக்கு நினைவூட்டியது.

பிடுங்கி: நீங்கள் அதை வளர்ப்பது ஆர்வமானது. நான் மிட்வேயில் இருந்தபோது அந்த வருகைக்குரிய வரவேற்பு கிடைத்தது. சீமாஸ் மற்றும் எல்லோரும் போன்றவர்கள் விளையாடுவதைப் பார்த்துக்கொண்டிருந்தார்கள். எக்ஸ்பாக்ஸ் போட்டிகளுக்கு அவர்கள் எங்கே போகிறார்கள்? Nintendo மற்றும் சோனி பல மக்கள் பூட்டி இருந்தது. நாங்கள் வருகை புரிந்தோம்.

நான் வாங்குவதற்கான வேகம், நாங்கள் எதிர்பார்த்து வரும் ஸ்டூடியோக்களின் வகையான மற்றும் இன்னும் பொருந்தும் வகையில், “ஏய், நாங்கள் காலாண்டில் பல ஒப்பந்தங்கள் செய்து வருகிறோம். நாம் அதைப் பற்றி எப்படிப் போகிறோம். நாம் எதை தேடுகிறோமோ அதைப் பொருத்து சில ஸ்டூடியோக்களைக் காணலாம். மறுபடியும், நாங்கள் ஆதரிக்கிறோம் என்று நாங்கள் உணர்கிறோம் என்று இருவருக்கு இருந்திருந்தால், அடுத்த இரண்டு மாதங்களில் அவர்கள் தயாராக இருப்பார்கள், அதை செய்வதற்கு நாங்கள் ஆதரவளிப்போம். ஆனால், அந்த இடத்தோடு ஒரு கோட்டாவை நிரப்பவும் நான் நிர்ப்பந்திக்கிறேன்.

மேலே: திட்ட ஸ்கார்லெட் அடுத்த எக்ஸ்பாக்ஸ் பணியகம்.

படத்தை கடன்: மைக்ரோசாப்ட்

GamesBeat: எப்படி ஸ்கார்லெட் திட்டத்தில் xCloud தொடர்புடைய

பிடுங்கி : நான் xCloud மற்றும் ஸ்கார்லெட் பிணைக்கப்பட்டுள்ளது என்று நினைக்கிறேன். அவர்கள் அனைவரும் ஒரே விஷயத்தில் சிலவற்றை மீண்டும் பிணைக்கிறார்கள். முதலாவதாக, இதைப் பற்றி பில் பேசுகிறீர்கள், அது ஒரு முதல்-தரப்பு பார்வையில் இருந்து நமக்கு உண்மையாக இருக்கிறது, நாம் செய்யும் எல்லா செயல்களும் பிளேயரைச் சுற்றி இருக்கும். நான் ஒரு வீரர் என்றால், எனக்கு என்ன வேண்டும்? நான் விளையாட விரும்பும் விளையாட்டுகள் வேண்டும். அது என் உள்ளடக்கமாகும். நான் விளையாட விரும்பும் மக்களை விரும்புகிறேன். அது எனது சமூகமாகும். பின்னர் இப்போது நாம் ஒரு மூன்றாவது பரிமாணத்தை சேர்த்துள்ளோம், இது எங்கு செல்ல விரும்புகிறது என்பதை என் விளையாட்டு எப்படி எடுத்துக் கொள்ளும்? அவர்கள் மேகம் எங்கே என்று தான்.

விளையாட்டு ஸ்ட்ரீமிங் செய்ய நீங்கள் இரண்டு வழிகளைப் பற்றி பேசினோம். ஏற்கனவே உங்களிடம் சொந்தமான சாதனம், உங்களுக்கு ஏற்கனவே உள்ள பணியகம் உள்ளது. உங்கள் வீட்டிலிருந்து உங்கள் தொலைபேசியில் ஸ்ட்ரீம் செய்ய முடியும் என்று நாங்கள் செயல்படுத்தப் போகிறோம். நீங்கள் அதை இலவசமாக செய்ய முடியும். இது எங்களுடைய உள்-வீட்டில் ஸ்ட்ரீமிங்கிற்கு அழைப்பு விடுகிறது, அது ஏற்கனவே உங்களுடைய விளையாட்டு நூலகம், ஏற்கெனவே இயங்கும் விளையாட்டுகளுடன் உள்ளது. நீங்கள் அதை ஸ்ட்ரீம் செய்யலாம்.

நீங்கள் ஒரு பணியகம் இல்லாதபட்சத்தில், அதை நான் சிந்திக்கக்கூடிய மிகச் சிறந்த வழி, சாதனம், நாங்கள் உருவாக்கும் கன்சல், நாங்கள் தரவு மையங்களில் ரேக் செய்ய போகிறோம், இப்போது நீங்கள் எங்கள் தரவு மையத்திலிருந்து அதை இயக்கலாம், உங்கள் தொலைபேசிக்கு ஸ்ட்ரீமிங். அவர்கள் ஒரு பெரிய மூலோபாயத்தின் பகுதியாக இருக்கிறார்கள். எங்கள் பார்வையாளர்களை அதிகரிக்க வைக்க ஒரு பணியிடத்தை எவ்வாறு பயன்படுத்துகிறோம்?

இந்த புள்ளிவிவரங்களையும் நான் அறிவேன். கடந்த 20 ஆண்டுகளில், நாங்கள் விளையாட்டாளர்கள் எண்ணிக்கை மும்மடங்காகிவிட்டோம். விளையாட்டு துறையில் இருந்து $ 150 பில்லியன் உயர் வரி வருவாயில் நாங்கள் வருகிறோம். நாங்கள் 2 பில்லியன் வீரர்களைப் பின்தொடர்கிறோம். நாங்கள் 2 பில்லியன் முனையங்களை விற்க போவதில்லை என்று அது பாதுகாப்பாக இருக்கும். அது நடக்கப்போவதில்லை. நாம் அந்த பார்வையாளர்களைப் பின்தொடர்ந்தால், நாம் எப்படி அதை செய்யப் போகிறோம்? நாம் செய்வது போலவே, அதே உள்ளடக்கத்தை எடுத்துச்செல்லவும், தொலைபேசியை ஸ்ட்ரீம் செய்யவும் வேண்டும்.

நாங்கள் அமைத்திருப்பதைப் போல் நான் உணர்கிறேன் – அதே மூன்று விஷயங்களுக்கு ஒரு பிட் மீண்டும் வருகிறது. நாங்கள் ஒரு அற்புதமான நூலகம் விளையாடுகிறோம். எங்களுக்கு உள்ளடக்கத்தை மூடி வைத்துக் கொள்ளும் விளையாட்டுகளை உருவாக்குவதற்கான மிகப்பெரிய திறன் எங்களுக்கு உள்ளது. இங்கே வெற்றி பெற, நாம் கிளவுட் உள்கட்டமைப்பு தேவை போகிறோம். தேவையான கிளவுட் உள்கட்டமைப்பை வழங்கக்கூடிய துறையில் சில வீரர்கள் உள்ளனர். நீங்கள் உள்ளடக்கத்தைத் தேவைப் போகிறீர்கள். நான் சமாளிப்பதாக நினைக்கும் ஒன்று சமூகம் மற்றும் எங்களது எக்ஸ்பாக்ஸ் லைவ் சமூகத்துடன், பத்து மில்லியன் கணக்கான வீரர்கள், அவர்கள் எப்படி துணைக்குழுக்களை உருவாக்குகிறார்கள், எப்படி Xbox லைவ்-க்குள் மக்கள் அடையாளங்களைக் கொண்டுள்ளனர், எப்படி அவர்களது விளையாட்டுகள் . நிண்டெண்டோ ஸ்விட்ச் மீது எக்ஸ்போ லைவ் எடுத்து போன்ற விஷயங்கள். நாங்கள் எங்கள் சமூக வலைப்பின்னலின் முதுகெலும்பாக விளையாடுகிறோம்.

எனவே, உள்ளடக்கம், சமூகம், மேகம். அவர்கள் எல்லோரும் பிணைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று நான் நினைக்கிறேன். திட்ட ஸ்கார்லெட் மற்றும் சாதனத்தை உங்கள் அறையில் உங்கள் டிவிக்கு கீழ் வைக்க விரும்புகிறீர்கள் என்று நினைக்கும் போது, ​​அது முழு மூலோபாயத்தின் ஒரு பகுதி. ஈர்ப்பு மையம் கேம் பாஸ் ஆகும், இது விளையாட்டுகள் கண்டுபிடிப்பதற்கான உங்கள் கடையின் அடித்தளமாக இருக்கும், உங்களுக்காக விளையாட்டுகளை சுமக்கும் இடம்.

உலகக் கோப்பை

மேலே: அதிர்ஷ்டம் உலக கோப்பை

பட கடன்: எபிக் கேம்ஸ்

GamesBeat: நாம் எப்படி மைக்ரோசாப்ட் விளையாட்டு துறையில் குறுக்கு மேடையில் நாடகம் மற்றும் வெளிப்படைத்தன்மை போன்ற ஒரு சக்தியாக வருகிறது nudging காவிய விளையாட்டு இருந்து கிடைத்தது?

பிடில்: காவிய சுவாரஸ்யமானது. நாம் அவர்களை நேசிக்கிறோம். அவர்கள் பெரிய கூட்டாளிகள். எனக்கு மார்க் மற்றும் டிம் மற்றும் அனைவருக்கும் நீண்ட நேரம் தெரியும். நீங்கள் பார்த்தால் – இது எங்களுக்கு ஒரு நீண்ட பயணம். நீண்ட காலத்திற்காக நாங்கள் இதில் இருக்கிறோம். நாங்கள் Minecraft உடன் தொடங்கினோம், Apple உடன் உறவுகளை உருவாக்குவது, நிண்டெண்டோவுடன் உறவுகளை உருவாக்குவது, சோனி உடன் உறவுகளை உருவாக்குதல். நாங்கள் அந்த எல்லோருடன் போட்டியிடும் இடங்களும், நாங்கள் ஒத்துழைக்கும் இடங்களும் உள்ளன.

அமைதியாக, கிட்டத்தட்ட யாரும் கவனிக்காமல், நாம் சென்று எக்ஸ்பாக்ஸ் ரன் என்று ஸ்விட்ச் மீது Minecraft கிட்டத்தட்ட அதே குறியீடு அடிப்படை அனுப்பப்பட்டது. இது முற்றிலும் எக்ஸ்பாக்ஸ் இயக்கப்படும். உங்களுடைய Xbox லைவ் ஐடியுடன் ஒரு ஸ்விட்ச் மற்றும் நீங்கள் அங்கு கிடைக்கும் அனைத்து சாதனைகளைப் பெறலாம். சோனி திறந்த இடங்களைப் பற்றி நீங்கள் நினைக்கும் போது, ​​அவர்கள் ராக்கெட் லீக் மற்றும் பிற விஷயங்களைத் திறந்துவிட்டார்கள். ஒருவேளை நீங்கள், உங்கள் தலையில், பட்டியலை செய்யலாம் – சோனி தளங்களில் மிகவும் விளையாடிய விளையாட்டுகள் மற்றும் அவர்கள் குறுக்கு நாடகம் திறந்து என்ன? நீங்கள் எதிர்காலத்தில் Minecraft உடன் என்ன செய்யலாம் என்பதை நீங்கள் சிந்திக்கலாம்.

இது கடைகளில் போன்ற விஷயங்களை போது, ​​அது குறுக்கு நாடகம் போன்ற விஷயங்களை வரும் போது, ​​அது யாரோ ஒரு ட்வீட் அனுப்புகிறது மற்றும் அது நடக்கும் என பார்க்க எளிது. ஆனால் தொழில் பற்றி உங்களுக்குத் தெரியும். இந்த விஷயங்கள் நீண்ட நேரங்களைக் கொண்டிருக்கும். நாங்கள் விஷயங்களை கட்டி, நேரம் கட்டிடம் உறவுகளை நிறைய செலவிட. அது ஹலோ ஸ்டீம், அல்லது மாஸ்டர் தலைமை சேகரிப்பு வரும் என்று அறிவிப்பு போன்ற விஷயங்களை வழிவகுக்கிறது என்ன. ஒரு நொடி முடிவை விட ஒரு பரிணாம வளர்ச்சியே இது.

என் பக்கத்தில், என் பக்கத்தில், சுவிட்ச் இல் Xbox லைவ் பெற என்ன நடந்தது என்று நெருக்கமாக இருந்தது – தெளிவாக நிண்டெண்டோ சமூக வலைப்பின்னல்களில் தங்கள் மேடையில் வேலை எப்படி தங்கள் பார்வையை பாதுகாக்க விரும்புகிறது. நாம் எக்ஸ்பாக்ஸ் லைவ் எப்படி செயல்படுத்த வேண்டும் என்று மதிக்க வேண்டும். அது நிறைய வேலை. நாம் ஒரே இரவில் தான் காட்டியது போல் இது இல்லை. மக்கள் கூற முடியும், “அவர்கள் இறுதியாக ஸ்விட்ச் மீது குறுக்கு நாடகம் செய்ய முடிவு செய்தனர்.” ஆனால் அந்த ஆண்டு ஒன்றரை ஆண்டு ஆகும். மீண்டும், ஒரு ஒளி சுவிட்ச் எதிராக ஒரு பரிணாம வளர்ச்சி இன்னும்.

எக்ஸ்பாக்ஸ் லைவ் iOS மற்றும் Android க்கு வருகிறது.

மேலே: எக்ஸ்பாக்ஸ் லைவ் iOS மற்றும் Android க்கு வருகிறது.

படத்தை கடன்: மைக்ரோசாப்ட்

GamesBeat: அவர்கள் அங்கு இருக்கும் போது விளையாட்டாளர்கள் இந்த விஷயங்களை பயன்படுத்தி கொள்ள வேண்டும் என்று ஒரு நம்பிக்கை தெரிகிறது.

பிடுங்கி: நாம் அதை பார்க்கிறோம். நாங்கள் அதை வீரர்கள் நன்றாக இருந்தது இல்லை என்றால் நாம் வேலை மற்றும் ஆற்றல் அதை வைத்து. IOS இல் Android, எக்ஸ்பாக்ஸ் லைவ் மீது எக்ஸ்பாக்ஸ் லைவ் உள்ளது. விளையாட்டாளர்கள் தொலைபேசிகளைக் கொண்டிருப்பதை நாங்கள் அறிவோம். எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒன்றைக் கொண்டவர்கள் ஒரு ஸ்விட்ச் வைத்திருப்பார்கள் என்று நமக்குத் தெரியும். அவர்கள் ஒன்றாக இணைக்கும் விஷயம் அவர்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட விளையாட்டை என்று.

எல்லோரும் சொன்னார்கள், “நீங்கள் பிரத்தியேகங்களைப் பற்றி என்ன செய்வீர்கள்? ஏன் நீங்கள் ஃபாஸ்சா குறுக்கு-மேடை செய்யக்கூடாது? “எங்களுக்கு அது விளையாட்டு அணிகள் வரை போகும். அணிகள் விட தங்கள் பார்வையாளர்களை சிறப்பாக யாரும் அறிந்திருக்கவில்லை. Forza குழு எக்ஸ்பாக்ஸ் சிறந்த பயன்படுத்தி எடுக்கும் ஒரு விளையாட்டு உருவாக்க விரும்புகிறது. அவர்கள் எக்ஸ்பாக்ஸ் இயங்கும் ஒரு விளையாட்டு உருவாக்க வேண்டும். ஹாலோ குழு ஒருவேளை அதே காரியமாக சொல்லும், தவிர, PC யில் என்ன முக்கியம் என்பது வீரர்களின் சமுதாயமே முக்கியம் என்று கூறுவேன். நாங்கள் சிறந்த சமூகம் மற்றும் வீரர்கள் சேவை செய்ய முடியும் என்று நீராவி மீது விற்பனை மூலம் என்று நினைக்கிறேன். Minecraft உடன், Minecraft இது எல்லா இடங்களிலும் உள்ளது, ஒரு கின்டெல் இருந்து ஒரு ஆப்பிள் டிவி, எனவே நாம் இந்த தளங்களில் அனைத்து ஆதரவு செல்ல வேண்டும். ஆனால், அடித்தளத்திலிருந்து, அணிகள் இருந்து, எனக்கு எதிராக மற்றும் பில் வந்து கூறி, “இதை செய்யுங்கள்.”

மைக்ரோசாப்ட் விரிவடைந்து எக்ஸ்பாக்ஸ் கேம் பாஸ்.

மேலே: மைக்ரோசாப்ட் விரிவடைந்து எக்ஸ்பாக்ஸ் விளையாட்டு PC க்கான பாஸ்.

படத்தை கடன்: மைக்ரோசாப்ட்

GamesBeat: இது Fortnite மற்றும் Minecraft போன்ற விளையாட்டுகள் சாதாரண மற்றும் ஹார்ட்கோர் வீரர்கள் இடையே வேறுபாட்டை நீக்குவது எப்படி சுவாரசியமாக இருக்கிறது. யூபிசாஃப்டின் சில ஸ்லைடுகள் காட்டப்பட்டன, அங்கு ஆசியாவில் இருந்ததை விட மேற்கத்திய நாடுகளில் ஒரு பெரிய மூன்று நபர்கள் இருந்தனர், ஏனெனில் இந்த சந்தைகள் நிறைய மொபைல் செல்வாக்குடன் ஒப்பிடும்போது, ​​இங்கு முனையங்கள் மற்றும் PC களை ஊடுருவிப் பார்த்தது. நீங்கள் அந்த மூன்று-ஏ விளையாட்டுகளை இன்னும் பரவலாகப் பயன்படுத்தினால், மொபைல் சாதனங்களில், ஆசியாவில் அவர்கள் நிறையப் பணம் சம்பாதிக்க முடியுமா? ஆனால், Minecraft மற்றும் Fortnite ஏற்கனவே அங்கு இருந்தால், உலக விளையாட்டுகள் என, மூன்று ஒரு மற்றும் வேறு எந்த இடையே வேறுபாடு இனி திட இல்லை.

பதுக்கல்: இது செய்ய ஒரு பெரிய புள்ளி. நாம் வெளிப்படையாக, மேடையில் வைத்திருப்பவர் – நாம் பழக்கங்களைக் காணலாம். நாம் Fortnite விளையாட மக்கள் Minecraft விளையாட அதே மக்கள் என்று தெரியும். நாம் அந்த சற்று மற்றும் ஓட்டம் பார்க்கிறோம். அதே நேரத்தில் நாம் பார்க்க, விளையாட்டு பாஸ், தி பிரிவு போன்ற விளையாட்டுகள், பின்னர் நாம் மீண்டும் Minecraft போன்ற விளையாட்டுகள் பார்க்க. அவர்கள் அதே வீரர்கள் நிறைய என்று மாறிவிடும்.

விளையாட்டுகள் பற்றி அழகான விஷயங்களை ஒரு, குறிப்பாக விளையாட்டு பாஸ் கொண்டு – அது மக்கள் இல்லையெனில் இல்லை என்று விஷயங்களை முயற்சி அனுமதி. வீரர்கள் குறித்த சில தகவல்கள் மற்றும் எக்ஸ்போவில் புதியவை இருந்தாலும், அவர்கள் எவ்வகையிலும் எக்ஸ்போவில் இருந்திருக்கிறார்கள். நாங்கள் யார் என்பதைப் பற்றி சுய தகவல் தெரிவித்த தகவல்களையும் நாங்கள் அறிவோம். நாம் டிகேட் மாநில எக்ஸ்பாக்ஸ் புதிய மற்றும் கோர் விளையாட்டாளர் அச்சு பொருந்தும் இல்லை என்று மக்கள் ஒரு விகிதாசார எண்ணிக்கையில் கொண்டு என்று எனக்கு தெரியும். நாம் விளையாட்டு பாஸ் போடுகையில் அது நடந்தது. இது ஒரு திறனுடைய பிட். “நான் இந்த விளையாட்டைப் பற்றி கேள்விப்பட்டேன், அதை வாங்குவதற்கு எனக்கு ஆர்வமாக இல்லை, ஆனால் விளையாட்டு பாஸில் நான் அதை விளையாடுவேன்.” டெஸ்க்டா 2 மாநில விளையாட்டு பாஸில் சிறந்தது, அது உண்மையில் கண்டுபிடிப்பு பகுதியைப் பற்றியது.

சிடுதுர் 2 மாநிலத்தின் புதிய விரிவாக்கம் ஆகும்.

மேலே: Zedhunter டிசம்பர் 2 மாநில புதிய விரிவாக்கம் ஆகும்.

படத்தை கடன்: மைக்ரோசாப்ட்

GamesBeat: நாங்கள் நிறைய இடங்களில் விளையாடுவதை விட மிகவும் சுவாரஸ்யமான உலகத்திற்கு செல்கிறோம். ஆனால் பல சந்தர்ப்பங்களில் நாம் எதையாவது சிக்கலாக்க வேண்டும். எப்படி வேலை செய்யப் போகிறீர்கள்?

பிடுங்கி: நான் எந்தவொரு நிபுணர் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. நான் உள்ளடக்க பக்கத்தில் இருக்கிறேன். நான் மற்ற ஊடகங்கள் பார்க்க வேண்டும். நீங்கள் MP3 களை விளையாட அனுமதிக்கின்ற சாதனங்களை உருவாக்கும் ஒரு கூட்டம் இருந்தது, பின்னர் அது எல்லா வகையான வகையான ஃபோன்களைப் பயன்படுத்துவதற்காகவும் இணைக்கப்பட்டது. வெவ்வேறு வீடியோ சந்தாக்கள் ஒரு கொத்து இருந்தன, அவை ஒருவேளை ஒருங்கிணைக்கப்பட்டதைத் தொடங்கும். நீண்ட நாட்களுக்கு முன் கேபிள் டிவி போலத் தோன்றும்.

நான் ஒரு நிபுணர் தான் இல்லை, ஏனெனில் நான் பார்க்க என்ன riffing இருக்கிறேன். ஆனால் நான் ஒரு பிளாட்பார்ம் வைத்திருப்பார் மற்றும் இப்போது நாம் PC கேம் பாஸ் மற்றும் நாம் எக்ஸ்பாக்ஸ் லைவ் அதை தொகுக்க வேண்டும், குறிப்பாக நாம் வேறுபட்ட விஷயங்களை அந்த மற்ற விஷயங்களை ஒரு நல்ல நிலையில் இருக்க போகிறோம் என, இப்போது ஒரு அழகான நிறுவப்பட்ட விளையாட்டு சந்தா இருப்பது, எங்களுக்கு நினைக்கிறேன் பிற சந்தாக்களுடன் தொடர்புடையது. உங்கள் உள்ளடக்க நூலகம் என்ன? புதிய உள்ளடக்கத்தை உருவாக்குவதற்கான உங்கள் திறன் என்ன? உங்கள் பின்விளைவு என்ன? நான்கு தலைமுறை உள்ளடக்கங்களைப் பார்ப்பதற்கு என்னை கவர்ந்திழுக்கிறது, நாங்கள் எதைப் பார்க்கிறோமோ அதைப் பார்ப்போம். கவிதை, 360, ஒரு, இப்போது ஸ்கார்லெட். இது ஒரு கன்சோலில் நான்கு தலைமுறை உள்ளடக்கத்தை நீங்கள் விளையாடலாம். சந்தாவின் மேல் அந்த சமூக அம்சமும் உள்ளது.

ஒரு வழியில், நாம் இதைப் பற்றி மக்களுடன் உரையாடல்களைப் பெற்றிருந்தபோது – நெட்ஃபிக்ஸ் வகையான ஒரு சமூக நெட்வொர்க் விளைவு உள்ளது, அதில் அவர்கள் உள்ளடக்கம் இருப்பதோடு, நாங்கள் எல்லோரும் பேசும் விஷயங்கள் என்று முடிவு செய்கின்றன. பாப் கலாச்சாரம் அம்சம் கிட்டத்தட்ட அவர்களின் சமூக வலைப்பின்னல் ஆகிறது. அது அவர்களுக்கு ஒரு வித்தியாசமான, மற்றும் நாம் எக்ஸ்பாக்ஸ் லைவ் கொண்ட ஏதாவது. அதே வழியில் வேலைசெய்கிறது, அந்த வழியில் மக்களை இணைக்கிறது.

அதை பார்க்க சுவாரசியமாக இருக்கும். யூபிசாஃப்டின் சந்தாவை அறிவிக்கிறேன் என்று எனக்குத் தெரியும். சந்தாக்களுக்கு Google அணுகுமுறை ஒன்றை எடுத்தது. நான் நிச்சயமாக வாடிக்கையாளர்கள் அவர்கள் சந்தா தயாராக இருக்கிறார்கள் எத்தனை விஷயங்களை இதுவரை தங்கள் வாசலில் என்ன தெரியுமா.

புதிய பிரிகண்டின் கப்பல், அலை மூன்று வீரர்களின் குழுக்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டது.

மேலே: புதிய Brigantine கப்பல் அரேய் மூன்று வீரர்கள் குழுக்கள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

பட கடன்: அரிய

GamesBeat: நீங்கள் ஹாலோ திறந்திருந்தால், மேலும் தளங்களுக்கு எடுத்துச் செல்லுங்கள், ஒரு மேடை உரிமையாளராக நீங்கள் இன்னமும் சரியாக செய்கிறீர்கள், ஏனென்றால் சமூக வலைப்பின்னலின் மையம் அந்த விளையாட்டை Xbox இல் விளையாடும். பிளேஸ்டேஷன் அல்லது நீராவி அதை நீங்கள் கிடைக்கும் என்றால், அது எல்லோருக்கும் அங்கு போவதில்லை. ஒரு மேடையில் எக்ஸ்பாக்ஸ் ஆதரிக்கும் மக்களுக்கு அடித்தளம் கிடைத்துள்ளது.

பதுக்கல்: இது எங்கள் அணி அனைத்து அனைத்து செய்ய வேண்டும், ஒரு உரிமையை மேலாண்மை, கருத்தில் ஒரு பகுதியாக உள்ளது. Minecraft ஐ சுலபமாக எடுக்க முடிவு, Forza, மாற போகிறது என்று விட மிகவும் மாறுபட்ட நிலைமை. அதனால் தான் நிறைய பேர் கேட்கிறார்கள், “உங்கள் கொள்கை என்ன? உங்கள் சமையல் புத்தகம் என்ன? இது எப்படி வேலை செய்கிறது? “ஒவ்வொரு விளையாட்டிலும் வித்தியாசமாக இருக்கிறது. டிஸ்னி இப்பொழுது ஃபாக்ஸ்ஸிலிருந்து எக்ஸ்-மென் திரும்ப எப்படி முடிவு செய்யப்போகிறார். அவர்கள் அதை மார்வெலுக்குள் இழுக்கிறார்களா? மீண்டும், இது உரிமையின் நிர்வாகத்தின் சுவாரஸ்யமான அம்சங்களைப் பெறுகிறது. எத்தனை ஸ்டார் வார்ஸ் திரைப்படம் அதிகமாக உள்ளது? எப்போது அவர்கள் வெளியே வர வேண்டும்? நீங்கள் ஒரு அனிமேஷன் தொடர் செய்ய வேண்டுமா? இவை அனைத்தும் ஒரே மாதிரியான விஷயங்களாகும், மேடைகள் மற்றும் விஷயங்களைப் பற்றி நாம் சிந்திக்க ஆரம்பிக்கிறோம். இது உண்மையில் வழக்கு மூலம் வழக்கு வரும்.

விளையாட்டுப் பாஸ் எப்படி புதிய விளையாட்டை ஆராய்வதற்கும் கண்டுபிடிப்பதற்கும் ஒரு இடமாக இருப்பதை மக்கள் காட்டும் ஒரு வியத்தகு வேலையை கடல் தீவுகள் செய்திருக்கிறது. அந்த விளையாட்டானது அதன் மையத்தில் சமூகமாக கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது. நாம் இப்போது கூறியிருக்கலாம், “சரி, இந்த விளையாட்டு பாஸிற்கு உள்ளே ஒரு நிறுவப்பட்ட தளம் உள்ளது. ஆமாம் ஆமாம் ஆமாம் “என்றேன்.” ஆமாம், ஆமாம், “என்று கூறிவிட்டுப் போய்விட்டார். இவை எங்கள் உரிமையாளர்களுடன் எப்போதும் சிந்திக்கிற விஷயங்கள். Thieves கடல் கடல் என்ன சரியான Forza சரியான என்ன இருந்து வேறுபட்டது.

மேலே: Minecraft Dungeons Minecraft ஒரு வித்தியாசமான எடுத்து உள்ளது.

GamesBeat: நீங்கள் எக்ஸ்ப்ளோரருடன் ஒரு பெரிய விரிவாக்கம் இருப்பதைப் போல், ஒரு சுருக்கத்தைத் தொடர்ந்து, இந்த வழியில் ஒரு சுழற்சி இருக்கிறதா என்று சிந்திக்க தொடங்க வேண்டுமா? இங்கே தொடர்ச்சியான கையகப்படுத்துதல்களை நீங்கள் செய்துள்ளீர்கள். நீங்கள் என்ன குச்சிகள் பார்க்க பார்க்க வேண்டும் நேரம் ஒரு காலம் இருக்கிறது?

பதுங்கியிருந்து: ஸ்டூடியோக்களை பெறுவது பற்றி சுவாரஸ்யமான விஷயம், ஸ்டூடியோக்கள் மக்களின் வசூல் என்பதை நினைவில் கொள்வது மிகவும் முக்கியம். இந்த ஸ்டூடியோக்களில் ஏராளமான டி.என்.ஏ.க்கள் ஐந்து, 10, 20 ஆண்டுகள் உள்ளன. ஒவ்வொரு கையகப்படுத்தல், நான் எப்போதும் பற்றி நினைத்து – நாம் மிக வேகமாக வளர்ந்து வருகிறது? நாம் ஆதரிக்கக்கூடிய விடயத்தில் நாம் பெருமளவில் கூடும் ஒரு சூழ்நிலையில் நாம் அடைந்து கொண்டிருக்கின்றோமா?

உதாரணமாக, நாம் மோஜாங்கை வாங்கியபோது நாம் நினைத்திருக்கும் முக்கிய விஷயங்களில் ஒன்று, இது மரியோ அல்லது போகிமொன் போன்றவற்றை ஆதரிக்கத் தயாராக இருக்க வேண்டும். 20 ஆண்டுகளில் இந்த விஷயம் இன்னும் வலுவாக போகிறது. அது சாத்தியம் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். அது ஒரு நாள் ஒப்பந்தம் என்று நாங்கள் கூறவில்லை, ஏனென்றால் எந்த நாளையும் நாம் எந்த நாளையும் திருப்பி விடலாம், ஆனால் இப்போதே அது 25 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு இன்னமும் நடக்கும் ஒரு வழியில் அதைக் குறித்து யோசிக்க வேண்டும்.

அது ஒரு இரட்டைப் பெயரில் அவசியமாக இருக்கக்கூடாது, ஆனால் நாங்கள் செய்கின்ற எதுவும் வழியில் எடுக்கும் என்று உறுதி செய்ய விரும்புகிறேன். இப்போது 25 ஆண்டுகளுக்கு எந்த காரணமும் கிடையாது – அது மக்கள் ஒரு முழுமையான தொகுப்பாகும், ஆனால் நான் ஒரு குழந்தை போது ஒப்பிடும்போது இப்போது ஸ்டார் வார்ஸ் திரைப்படம் செய்யும் மக்கள் வேறுபட்ட தொகுப்பு போல, அந்த விஷயங்கள் இல்லை காரணம் இல்லை சில தொடர்ச்சி.

சுருக்கம் மற்றும் விரிவாக்கம் மூலம், நாங்கள் நிறைய வழிகளில் உள்ளடக்கத்தை எக்ஸ்பாக்ஸ் வரும் என்று அதிர்ஷ்டசாலி. நாங்கள் ஐடி @ எக்ஸ்பாக்ஸ், இது எங்கள் மிகவும் சுறுசுறுப்பான, திரவக் குழுவாகும், ஏனெனில் இது சிறிய பட்ஜெட்கள், இன்டி டெவலப்பர்களோடு வேலை செய்யும். நாம் தேவைப்பட்டால் அது மேலே அல்லது கீழே இழுக்கலாம். ஆக்டிவிஷன் மற்றும் பெதஸ்தா மற்றும் ஈ.ஏ. போன்ற மக்களுடன் எங்கள் மூன்றாம் தரப்பு உறவுகளை நாங்கள் வெளிப்படையாகக் கொண்டுள்ளோம். என்ன நடக்கிறது என்பதைப் பொறுத்து, அந்த நபர்களை மாற்றியமைக்கும் திறனைக் கொண்டுள்ளோம்.

முதல் கட்சி, நாம் சுறுசுறுப்பாக இருக்கும் விஷயங்களை கட்டமைக்கிறோம். தீவின் கடல் தொடங்கிய போது, ​​விளையாட்டு பாஸ் இல்லை, ஆனால் நாங்கள் தீவின் கடல் தொடங்க சென்ற போது, ​​அது ஒரு தொடக்க தலைப்பு விளையாட்டு கேம் மீது காட்ட முதல் விளையாட்டு. அவர்கள் விளையாட்டை உருவாக்கும் போது அவர்கள் தெரியாது. எங்கள் ஸ்டூடியோக்கள் அனைத்தையும் சுறுசுறுப்பாகவும் நெகிழ்வாகவும் இருக்க வேண்டும், நாங்கள் போகிற இடத்திற்கு முன்னோடி தயாராக இருக்கிறோம். அந்த ஸ்டூடியோக்களை நெகிழ்வான மற்றும் சுறுசுறுப்பாக வைத்திருக்கும் வரை, அவர்கள் தொடர்ந்து வைத்திருக்க முடியும். நான் முதல் விருந்துக்கு என்ன செய்கிறோமோ அதை எதிர்க்கும் விதமாக, எங்கள் மற்ற வெக்டர்களில் சிலவற்றின் மூலம் விரிவாக்கம் மற்றும் சுருக்கம் ஏற்படுவதை நான் விரும்புகிறேன்.

GamesBeat: நீங்கள் ரெட் டெட் ரிடெம்ப்சன் 2,000 பணியாளர்களிடமிருந்து 2 முதலீட்டாளர்களிடம் முதலீடு செய்ய வேண்டும் என்று நீங்கள் நினைக்கிறீர்களா?

பித்தன்: [ சிரிக்கிறார் ] நான் அந்த ஒன்று. இது ஹாலோ வேலை, 343 என்று.

எக்ஸ்பாக்ஸ் ஒன்றுக்கு ஹாலோ அன்ஃபினேட் தற்போது வளர்ச்சிக்கு வருகிறது.

GamesBeat: ஆனால் அவர்கள் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட விளையாட்டு உண்டு.

பிடிக்கவும்: உண்மை. ஹலோ, ஃபோர்ஸா மற்றும் Minecraft ஆகியவற்றில் உள்ள சில பெரிய நிறுவனங்களில் சிலவற்றை நாங்கள் அடைந்துவிட்டோம் என இப்போது எனக்குத் தெரியும். ஓரளவிற்கு அதை நாங்கள் தீவின் கடல் கொண்டு கட்ட முயற்சி செய்கிறோம். சிந்தனை – நீங்கள் தொழில் தெரியும். நாங்கள் வாங்கிய ஸ்டூடியோக்களின் சிதறல் சதிகளை உருவாக்கவும், அவற்றுக்கு இடையே உள்ள பொதுவான கருத்து பற்றி சிந்திக்கவும். ஒரு விஷயம் – மக்கள், அணிகள், மற்றும் நான் பேசிய விஷயங்கள் தவிர – நீங்கள் கூறுகிறீர்கள், “இந்த ஸ்டூடியோக்கள் 70 முதல் 100 பேர் வரை உள்ளனர். நிறையப் பேர் வெளியீட்டு ஒப்பந்தங்களில் நேரத்தை செலவிடுகிறார்கள். ”

நிஞ்ஜா தியரி ஹெல்ப்லேட்டைப் பெற முடிந்தது, மூன்று-A அளவீடுகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் மூன்று-உற்பத்தி அளவு மதிப்புகள். எப்படி அவர்கள் அதை செய்ய முடியும்? நன்றாக, அவர்கள் செய்ய விரும்பும் விளையாட்டுகள் செய்ய கிட்டத்தட்ட எதுவும் இல்லை என்று திட்டங்கள் நிறைய செய்து கொண்டிருந்தேன். நீங்கள் டைப் ஃபைனைப் பார்க்கிறீர்கள், அவர்கள் கிக்ஸ்டார்டர் மற்றும் ஃபிக்ஸுடன் இந்த விஷயங்களைச் செய்கிறீர்கள். ஸ்டூடியோவின் அளவுக்கு நாம் செய்யக்கூடிய திறனைக் கொண்டிருக்கிறோம், எங்கிருந்தாலும் அவற்றை வாங்கிக் கொள்ளலாம், “இந்த முறை நீங்கள் ஒப்பந்தங்கள் மற்றும் இயங்கும் GDC உங்கள் அடுத்த காசோலையை கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கும் போது, ​​விளையாட்டிற்குள் போடலாம் “- பின்னர் நாம் இன்னும் அதிகமான விளையாட்டுகளை பெறலாம் அல்லது ஒரு இறக்காத லேப்களின் விஷயத்தில், அவர்கள் இரட்டையர் இரட்டையர் இரட்டையிலிருந்து மூன்று முறை -ஒரு.

நான் இப்போது செய்ய விரும்பும் திறனை இதுதான். நாம் கவனம் செலுத்துகிறோம், அங்கு பெரிய வெளியீட்டாளர்களில் ஒருவரான சி-சூட் மக்களைக் கொண்டுவருவது எதைக் குறிக்கிறதோ அதை எதிர்த்து நிற்கிறோம். நாங்கள் வாங்கும் நீங்கள் ஸ்டுடியோஸ் மூலம் காணலாம் மற்ற விஷயம் நிறுவனர்கள், ஒவ்வொரு வழக்கில், படைப்பு இயக்குனர்கள் உள்ளன. நாங்கள் நிர்வாகத்தில் அழகிய ஒலிகள் மற்றும் படைப்பாற்றல் மீது அதிகமான ஸ்டூடியோக்களை வாங்குகிறோம். ரெட்மாண்டில் நான் இந்த சிக்கல்களால் நான் எடுக்கும் நிர்வாகத்தின் உபரி அதிகரித்துள்ளது. [சிரிக்கிறார்] நான் படைப்பாளிகளின் பற்றாக்குறை உள்ளது. நான் ஒரு பெரிய வெளியீட்டாளர் வாங்க வேண்டும் என்று எனக்கு தெரியாது மற்றும் திடீரென்று இந்த பெரிய சி-தொகுப்பு நான் என்ன செய்ய வேண்டும் என்று கண்டுபிடிக்க வேண்டும் என்று. அதுதான் சிந்தனை.