Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
எவ்வளவு இயற்கை எவ்வளவு? 120 நிமிடங்கள் ஒரு வாரம், மருத்துவர்கள் சொல்ல – நியூயார்க் டைம்ஸ்

ஆராய்ச்சியாளர்கள் இப்போது பெரிய வெளியில் உள்ள சுகாதார நலன்களை அறுவடை செய்வதற்கு தேவையான சிறந்த நேரத்தை அளவிடுகின்றனர்.

<எண்ணிக்கை aria-label = "media" itemid = "https://static01.nyt.com /images/2019/06/12/science/122943254_21231e4e-715b-4570-9579-3c39a71d98e4-articleLarge.jpg?quality=90&auto=webp "itemprop =" associatedMedia "itemscope =" "itemtype =" http: // schema .org / ImageObject "role =" group ">

படம்
ஒரு வாரம் கழித்து இரண்டு மணி நேரம் கழித்த மக்கள், வெளியே வராதவர்களைவிட ஆரோக்கியமானதாக உணர்கிறார்கள். கடன் தி நியூயார்க் டைம்ஸிற்கான கர்ஸ்டன் மோரன் <

இது ஒரு மருத்துவ உண்மை: நேரத்தை வெளிப்புறமாகக் கழிப்பது, குறிப்பாக பச்சை இடங்களில், உங்களுக்கு நல்லது.

சுற்றுச்சூழல் பூங்காவிற்கு தப்பி ஓடுவதன் மூலம், வனப்பகுதிகளில் ஏறிச்செல்லும் அல்லது ஏரி வார இறுதியில் ஒரு நபரின் மன அழுத்தத்தை குறைக்கலாம், இரத்த அழுத்தம் குறையும் மற்றும் ஆபத்தை குறைக்கும் ஆஸ்துமா, ஒவ்வாமை, நீரிழிவு நோய் மற்றும் இதய நோய்கள் , மனநலத்தை அதிகரிக்கும் மற்றும் அதிகரிக்கும் ஆயுட்காலம் . உலகம் முழுவதும் மருத்துவர்கள் நோயாளியின் ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்துவதற்கான ஒரு வழிமுறையாக இயற்கையில் நேரம் பரிந்துரைக்கிறோம்.

ஒரு கேள்வி உள்ளது: அதன் மகத்தான பலன்களை அறுவடை செய்வதற்கு எவ்வளவு காலம் அல்லது எவ்வளவு அடிக்கடி நீங்கள் பெரிய வெளிப்புறங்களை அனுபவிக்க வேண்டும்? பரிந்துரைக்கப்படும் டோஸ் இருக்கிறதா? இயற்கையின் அளவு எவ்வளவு?

வியாழனன்று வெளியான ஒரு பத்திரிகையின் படி,

ஒரு வாரம் ஐந்து மணிநேரம் இயற்கையாகவே கூடுதல் உடல்நல நன்மைகளை வழங்கவில்லை.

[ > em <அறிவியல்> டைம்ஸ் செய்திமடல் / em> ]

” எடிட்டர் மருத்துவப் பள்ளியின் பல்கலைக்கழகத்தில் சுற்றுச்சூழல் உளவியலாளர் மேத்யூ பி. வைட் கூறினார்:

இது ஒரு வாரம் இரண்டு மணிநேரம் ஆண்களுக்கும் பெண்களுக்கும், பழைய மற்றும் இளைய வயதுவந்தோர், வெவ்வேறு இனக்குழுக்கள், பணக்காரர்களுக்கோ அல்லது ஏழைகளோடும் வாழ்ந்து வருபவர்களுக்கும் கூட நீண்ட கால நோய்களோடு வாழ்ந்தவர்களுக்கான வாசனையாகும். வாரம் முடிவில் இரண்டு மணி நேரம் வெளிப்புற நேரம் குவிக்கப்பட்ட வரை, மக்கள் எவ்வளவு மகிழ்ச்சியுடன் வாழ்ந்தாலும் அல்லது எவ்வளவு அடிக்கடி அவர்கள் அடிக்கடி வருவார்கள் என்பதைப் பற்றியும் கவலைப்படவில்லை.

“ஒவ்வொரு நாளும் சிறிய அளவுகளில் நீங்கள் எடுக்க வேண்டியது உங்கள் டாக்டரால் பரிந்துரைக்கப்படும் ஒரு மாத்திரையைப் போல அல்ல.” டாக்டர் வைட் கூறினார்.

அனைவருக்கும் ஒவ்வொரு நாளும் பார்க்கக்கூடிய இயற்கை இயற்கைக்காட்சிகள் அல்லது பூங்காக்களுக்கு அருகே வாழ்ந்து வரும் பயன் அனைவருக்கும் இல்லை.

> <ப> டாக்டர். நோஷின் ரஸானி, யு.சி.எஸ்.எஸ்.எப். ல் ஒரு சிறுநீரக மருத்துவர். ஓக்லாண்டில் உள்ள Benioff குழந்தைகள் மருத்துவமனை, கால்ப்., குறைந்த வருமானம் அமைப்புகளில் இருந்து வரும் நோயாளிகளுக்கு நேரம் வெளியீட்டை பரிந்துரைக்க எடுத்துள்ளது. அவர் பெரும்பாலும் கிழக்கு புற மண்டல பார்க் மாவட்டத்தில் அருகிலுள்ள பொழுதுபோக்கு பகுதிகளுக்கு குழுவாக செல்கிறார்.

“உங்கள் குடும்பத்துடன் ஒரு பூங்காவிற்குச் செல்லும் போது, ​​நடக்கும் பல நல்ல விஷயங்கள் உள்ளன,” டாக்டர் ரஸானி கூறினார். “குழந்தைகள் விளையாட மற்றும் உடல் ரீதியாக செயலில் ஈடுபட வேண்டும்.

இந்த ஆரோக்கிய நலன்களுக்கான சரியான காரணத்தை கையாள்வதில் கடினமாக உள்ளது. வெளியில் இருப்பது உடல் செயல்பாடு ஊக்குவிக்கிறதா? படுக்கையில் இருந்து நீங்கள் எடுக்கும் எந்த திரைகளும் உங்கள் உடல்நலத்தை மேம்படுத்துமா?

“இதுபோன்ற பெரும்பாலான ஆய்வுகள் குறுக்கு வெட்டுத்தனமானவை, எனவே அவை ஒரே சமயத்தில் ஒரே நேரத்தில் பார்க்கப்படுகின்றன,” என்று கார்லா நோவோஜென் ஸ்டாக்ஹோமில் உள்ள ஸ்பேட்டிங் ஸ்கூல் ஆஃப் ஸ்போர்ட் அண்ட் ஹெல்த் சயின்சஸ் ஸ்கூல், அதன் ஆராய்ச்சி இயற்கை சூழல்களின் விளைவுகளை ஆய்வு செய்துள்ளது.

ஆனால், இயற்கை மருந்துகள் பிரபலமடைந்து வருகின்றன. ஸ்வீடன், friluftsliv , இயற்கைக்கு நெருக்கமான வாழ்வு என்ற சொல், தினசரி வாழ்வில் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்பட்டதாக உள்ளது – லைக்ஸிட் சானாஸில் ஓய்வெடுக்க பைக் மூலம் பயணம் செய்வது – வாழ்க்கை முறையின் ஊக்கத்தொகைகளுக்கு வரி செலுத்துபவை உள்ளன. தென் கொரியாவில், அரசாங்கம் டஜன் கணக்கான “ குணப்படுத்தும் காடுகள் “அதன் வலியுறுத்தப்பட்ட குடிமக்கள். கடந்த ஆண்டு,

சமீபத்திய ஆய்வில், ஸ்காட்லாந்தில் உள்ள ஒரு தேசிய மருத்துவமனையின் அமைப்பு, NHS ஷெட்லாண்ட், சில மருத்துவ நடைமுறைகளில் டாக்டர்களை அனுமதிக்க உதவுகிறது. வாராந்த பயிற்சிக்கான வழிகாட்டுதலுடன் கூடிய இயற்கை வழிகாட்டுதலுக்கான கான்கிரீட் வழிகாட்டுதல்களை வளர்க்கும் ஒரு முக்கிய முதல் படி. (

“இந்த ஆய்வில், அமெரிக்க வம்சாவளிகளுக்கான குறைந்தபட்சம் 150 நிமிடங்கள் மிதமான செயல்பாடு, 75 நிமிட தீவிர செயல்பாடு அல்லது இரண்டு கலவையாகும்.

எனக்கு நல்ல நோயாளிகளுக்கு ஆலோசனை கூறுகிறேன், “டாக்டர் ரசாணி கூறினார். மேலும், பெரும்பாலான மக்கள் அடையக்கூடிய ஒரு யதார்த்தமான இலக்கை அது வழங்குகிறது. குறைந்த விலை மற்றும் குறைந்த ஆபத்து, இது டாக்டர் உத்தரவிட்டார் தான்.