Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
தியுஸ்ரீ தத்தா Nana Patekar க்கு பொலிஸால் சுட்டுக்கொல்லப்பட்டார் – டைம்ஸ் ஆப் இந்தியா
நானா படேகர்

அவர் ஒரு சுத்தமான சிட்டை கொடுக்கப்பட்ட பின்னர் சமீபத்தில் செய்யப்பட்ட தலைப்புகள்

காவல்

நடிகர் மீது பாலியல் துன்புறுத்தல் வழக்கு தாக்கல் செய்யப்பட்டது

தனுஷரி தத்தா

அவர் மீது எந்தத் தொடர்பும் இல்லை. தனுஷரி தத்தா கூறுகையில், “ஊழல் நிறைந்த பொலிஸ் மற்றும் சட்ட முறைமை இன்னும் மோசமான சித்திரவதைக்கு ஆளான நானாவுக்கு வழங்கியுள்ளது. நந்தா கடந்த காலத்தில் கூட சினிமாவில் பல பெண்களால் கொடுமைப்படுத்துதல், மிரட்டல் மற்றும் தொந்தரவு ஆகியவற்றில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர். எங்கள் சாட்சிகள் மிரட்டல் மூலம் முடக்கப்பட்டனர் மற்றும் போலி சாட்சிகள் வழக்கு தாக்க முன்வந்துள்ளனர். என் சாட்சிகளின் அனைத்து விவரங்களும் இன்னும் பதிவு செய்யவில்லை என்றால், B சுருக்க அறிக்கையை தாக்கல் செய்ய வேண்டிய அவசரம் என்ன? இந்தியாவில் ஒரு பெண் இருப்பது அதிர்ச்சியுற்றது அல்லது அதிர்ச்சியுற்றது அல்ல, இது நாம் அனைவரும் பயன்படுத்திக் கொள்ளப்பட்ட ஒன்று. கற்பழிப்பு குற்றம் சாட்டப்பட்டால் நான் சொல்கிறேன்

அலோக் நாத்

ஒரு சுத்தமான பிட் கிடைத்ததும், திரைப்படங்களுக்குத் திரும்பியதும், நானா படேகர் தன்னைத் தானே துன்புறுத்துவது அல்லது கஷ்டமான இளம் பெண்களைத் தொடர்ந்து துன்புறுத்துவதைத் தொடர்ந்து தன்னைத் தானே வாங்கிக் கொள்வது என்று கடினமாக இருக்க மாட்டேன். ஆனால் 10 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஹார்ன் ஓக் ப்லேஸ்ஸில் அமைக்கப்பட்ட இந்த பேய்களிலிருந்து தப்பிச்செல்ல முயற்சித்தபோது என் கார் காரின் வீடியோவைக் கண்டறிந்ததைப் பார்த்தும் இந்திய மக்களுக்கு புடைப்பு மற்றும் ஒரு மென்மையான நினைவூட்டல் அத்தாட்சி. இந்த பிறகு நீங்கள் இன்னும் தங்கள் திரைப்படங்கள் மற்றும் ஆதரவு பார்க்க முடிவு செய்தால் அது உங்கள் கெட்ட கர்மா தான். நீங்கள் நீதி இல்லாத ஒரு ஊழல் நிறைந்த மக்கள், ஆனால் கடவுளின் நீதி ஒருமுறை நீங்கள் மழை பெய்யும் மழை பெய்யும் மற்றும் அனைத்து இழிவு, அவமானம், துன்புறுத்தல், தீர்ப்பு மற்றும் அதிர்ச்சி பழிவாங்க நான் இந்த அணுகுமுறை கடந்த 10 + ஆண்டுகளில் தாங்க வேண்டியிருந்தது. என் நம்பிக்கை நித்திய ஜீவனுக்கு நித்திய ஜீவனைப் போல நித்திய ஜீவனுக்கு ஒப்பாயிருக்கிறது. வாழ்க்கையில் எப்போதுமே நச்சுத்தன்மையை நான் சமாளிக்க வேண்டியதில்லை என்று நான் வேண்டிக்கொள்கிறேன். ஒடுக்கப்பட்டவர்கள், அட்டூழியங்கள் மற்றும் ஊழல் நிறைந்த அமைப்பு ஆகியவற்றிற்கு எதிராக மட்டுமே சண்டை போடுகிறேன். நான் என் திறமை மற்றும் திறன்-தொகுப்பு வாழ்க்கையில் செய்ய நல்ல விஷயங்களை வேண்டும் மற்றும் நான் அந்த கவனம் செலுத்த வேண்டும் ஆனால் தயவு செய்து தயவு செய்து இந்த எடுத்துக்காட்டு நீங்கள் பேசும் போது நீங்கள் கேட்க முடியாது என்று அர்த்தம் !! மூலம் இந்த creeps அம்பலப்படுத்த தொடர்ந்து சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் பிற தளங்கள் எதிர்காலத்தில் மக்கள் ஒரு முறைகேடான இளம் பெண் தொந்தரவு முன் இரண்டு முறை யோசிக்க வேண்டும் என்று. நான் இன்னும் நீதி கிடைப்பேன் என்று வெற்றி மற்றும் வெற்றி என்னுடைய இருக்கும் என்று !! எப்படி .. நேரத்தை மட்டுமே சொல்ல முடியும். ”

கடந்த ஆண்டு, தன் திரைப்படமான ‘ஹோர்ன் ஒக் ப்ளீஸஸ்’ என்ற படத்தின் படப்பிடிப்புகளில் தன்னிச்சையாக நடப்பதை நானா குற்றம் சாட்டினார். படத்தில் ஒரு சிறப்பு பாடல் நடன அரங்கிற்குள் நெருக்கமான நடவடிக்கைகளை அறிமுகப்படுத்த முயற்சித்ததாக அவர் தெரிவித்தார். அவளைப் பொறுத்தவரை, நடன இயக்குனர்

கணேஷ் ஆச்சார்யா

நானா இதைச் செய்ய முயன்றபோது, ​​’கீழ்ப்படிந்து’ ஒதுக்கிவைத்தார். பின்னர், தனுஷரி படத்திலிருந்து வெளியேறினார் மற்றும் ராக்கி சாவந்த் தனது பாடலைப் பாடினார்.