Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
FC பார்சிலோனா செய்தி: 13 ஜூன் 2019; ஜோசப் மரியா Bartomeu பேச்சாளர்கள் FFP, மைக்கெல் Oyarzabal வதந்தி மில் இணைகிறது – பார்கா பிளாகிரன்கள்

கிரேஸ்மான் உடன் கையெழுத்திட கிரீஸ்மன், அட்லட்டி தலைமை நிர்வாக அதிகாரி | இஎஸ்பிஎன்
அட்லீட்டோ மாட்ரிட் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி மிகுவல் ஏஞ்சல் கில் மரின் கூறுகையில், ஆன்டெய்ன் கிரீஸ்மன் பார்சிலோனா அடுத்த பருவத்தில் விளையாடிக் கொண்டிருப்பார், மே மாதம் ஈஎஸ்பிஎன் எச்.ஸி. கிரேஸ்மான்ன், 28, லா லிகா பருவத்தின் கடைசி வாரம் இந்த கோடை கால்பந்து கிளப்பை விட்டுவிடுவார் என்று அட்லெடிகோவுக்குத் தெரிவித்திருந்தார். அந்த நேரத்தில், பார்சிலோனாவின் ஆதாரங்கள் ESPN FC க்கு ஸ்பெயினின் சாம்பியன்களை முன்னோக்கி கையெழுத்திடும் என்று நம்பியிருந்தன.

ரியல் பார்சிலோனாவுடன் மைக் ஓயாரஜபாலுடன் ஃபார் பார்சல் இணைந்தது கால்பந்து எஸ்பானா
FC Barcelona இந்த கோடையில் மிகவும் மதிப்பிடப்பட்ட உண்மையான Sociedad ஸ்ட்ரைக்கர் மைக்கெல் Oyarzabal ஒரு நடவடிக்கை எடுக்க முடியும். கத்தலான் செய்தித்தாள் டயரியோ ஸ்போர்ட்டில் வெளியான தகவல்களின்படி, லா லிகா வெற்றியாளர்கள் கடந்த பன்னிரெண்டு மாதங்களில் தனது முன்னேற்றத்தை கண்காணித்து வருகின்றனர், இப்போது 22 வயதுடைய ஒரு முயற்சியை கருத்தில் கொண்டு வருகின்றனர்.

ரோட்ரிகோ மோரேனுக்கான ஒரு நகர் பார்காவுக்கு மேசைக்கு திரும்பியுள்ளது விளையாட்டு
சான்போர்ட்டேவுடன் ஒரு நேர்காணலில் கிளப் நடப்பு சூழ்நிலை குறித்து வாலன்சியா CF தலைவர் அனில் மூர்த்தி பேசினார். ரோட்ரிகோ மோரேனோ பற்றிய அவரது கருத்துகளும், மெஸ்டல்லாவில் உள்ள நிதி நிலைமையும் பார்காவின் கவனத்தை ஈர்த்தது.

Cruyff பிரபலமான மேற்கோள் De Ligte மற்றும் Griezmann இருவருக்கும் பொருந்தும் | Marca
எரிக் அபிடாலின் Instagram கணக்கு ஹேக் செய்யப்பட்ட நாள் செய்தி கதைகள் ஒன்றாகும். வெளிப்படையாக, யாரோ ஒருவர் தனது சுயவிவரத்தை அணுகி தனது ஒப்புதலின்றி அதைப் பயன்படுத்துகிறார். அவர் முன்னாள் வீரர் மற்றும் தற்போதைய பார்சிலோனா தொழில்நுட்ப செயலாளர் Matthijs டி Ligt கட்டப்பட்ட ஒரு விஷமான dart கற்பனை செய்ய வேண்டும். பார்சிலோனாவில் விளையாடுவதில் தயங்குவோர் இனி எங்களுக்குத் தேவை இல்லை, செய்தி வாசிக்கிறது.

Bartomeu: FFP தரங்களை சந்திக்காத கிளப்பில் தடைகளை விதிக்க வேண்டும் Marca
பார்சிலோனா ஜனாதிபதி ஜோசப் மரியா பார்டோமி கூறியதாக நிதி சிகப்பு ப்ளே விதிகளை முறித்துக் கொள்ளும் கிளப்புகள் ஒரு முன்மாதிரியாக இருக்க வேண்டும். பொருளாதாரம் மற்றும் கால்பந்து பற்றி ஒரு நிகழ்வைப் பற்றி பேசுகையில், Bartomeu வழிகாட்டுதல்களை பின்பற்றாத நிறுவனங்களை விமர்சித்தார்.

பார்சிலோனாவை விட்டு மேன் யுனெடிட் இணைப்புகளை விட்டுச்செல்ல இது எளிதானது அல்ல கோல்
மான்செஸ்டர் யுனைடெட் தனது சூழ்நிலையை கண்காணிப்பதாக நினைத்ததால், பார்சிலோனாவை விட்டு வெளியேற அவர் € 60 மில்லியன் (£ 53m / $ 68m) விலை குறியீட்டை “எளிதாக்கவில்லை” என்கிறார் ஜஸ்பர் சில்லெசன். 30 வயதான கோல்கீப்பர், 2016 ஆம் ஆண்டில் அஜாக்ஸ்ஸில் இருந்து முகாம் நொய்க்கு மாற்றப்பட்டார், ஆனால் ஏர்னஸ்டோ வால்வெர்ட்டின் வரிசையில் ஒரு வழக்கமான இடத்தைப் பெற முடியவில்லை.

அர்செனல் தோல்வியடைந்த சுரேஸ் பார்சிலோனா வெளியேறும் விருப்பத்தை உறுதிப்படுத்துகிறார் | கோல்
டெனிஸ் சுவாரஸ் பார்சிலோனாவை விட்டு வெளியேறுவதற்கான விருப்பத்தை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார், மேலும் அவரது விருப்பம் லா லிகாவில் தான் உள்ளது. ஸ்வாரெஸ், 25, பார்சிலோனாவில் தனது இடத்தை 2016 ஆம் ஆண்டுக்குள் திரும்பப் பெற்று, ஆர்சனாலில் கடந்த பருவத்தின் இரண்டாவது பருவத்தை செலவிட்டார்.

கோபா அமெரிகா ஸ்டோரிஸ் (II): 1997 மற்றும் ரொனால்டோவின் கனவு தொடர்கிறது | FC பார்சிலோனா
49 ஆட்டங்களில் 47 கோல்கள். FC பார்சிலோனாவில் ரொனால்டோ லூயிஸ் நாஜரியோ டி லிமாவின் முதல் மற்றும் ஒரே பருவகாலமானது பிரேசிலிய ஸ்ட்ரைக்கரின் பின்தொடர்தல் பிசினஸ் சக்தி, வேகம் மற்றும் தொழில்நுட்ப திறமை ஆகியவற்றுடன் தனிப்பட்ட முறையில் ஒரு தகுதியற்ற வெற்றியாக இருந்தது. லீக்கில் கம்போஸ்டாவிற்கு எதிரான அவரது புகழ்பெற்ற முயற்சியான இலக்குகள் கடினமாக ஒத்துப்போகவில்லை.