Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
நாம் ஆரம்பிக்க வேண்டிய ஸ்லைடு டெக்கிற்கு நாம் $ 70 மில்லியனை உயர்த்தியுள்ளோம். நாங்கள் சுகாதாரத்திற்கு பணம் செலுத்துகிறோம். Business Insider India

ஸ்லைட் டெக் பைண்ட் லோகோவுடன் மற்றும் எளிய விளக்கத்துடன் தொடங்குகிறது: “ஆன்-கோ-ஹெக்டர் ஹெல்த் இன்சூரன்ஸ்.” அந்த சொற்களின் பொருள் விரைவில் விரிவாக்கப்படும்.

The slide deck starts with Bind's logo and simple description:

முதல் ஸ்லைடு திட்டமிடல் முக்கியத்துவத்தை அமைக்கிறது. சாலைகள் மற்றும் கார்களைச் சுற்றி ஒரு நகரத்தை நீங்கள் திட்டமிட்டால், நீங்கள் எதைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் மக்களுக்கு இடங்களை முன்னுரிமை செய்தால் அதற்கு பதிலாக நீங்கள் பெறுவீர்கள்.

The first slide sets up the importance of planning. If you plan a city around roads and cars, that's what you get. Instead if you prioritize places for people, that's what you get.

அதே, சரிவுகள் பரிந்துரை, சுகாதார நடக்கும். இப்போது, ​​மில்லர் கூறினார், சுகாதார திட்டங்கள் மருத்துவர்கள், மருத்துவமனைகள், மற்றும் மருந்துகள் கொடுக்க அமைக்க அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

The same, the slides suggest, happen in healthcare. Right now, Miller said, health plans are set up to pay for doctors, hospitals, and drugs.

மாறாக, குறிப்பிட்ட சிந்தனையையும் சிகிச்சையையும் பற்றி விவாதிக்கும் சிந்தனையை மாற்றுவது பிந்தின் யோசனையாகும்.

Instead, Bind's idea is to shift that thinking to discussing particular conditions and their treatments.

மிகவும் விலை உயர்ந்த நிலைமைகளுக்கு, புற்றுநோயைப் போல சிகிச்சைக்கு, சுகாதாரத் திட்ட செலவினத்தை மேலும் உள்ளடக்கியது. ஒரு பொதுவான சூழ்நிலையில், இந்த வழக்கில் டோ பூஞ்சை, திட்டத்தில் குறைவான பாதுகாப்பு இருக்க வேண்டும்.

“திட்டங்களைப் பற்றிய மோசமான விஷயம் இன்று அவர்கள் அனைத்து சேவைகளையும் மற்றும் எல்லா வழங்குனர்களையும் ஒரே மாதிரியாக நடத்துகிறார்கள்,” மில்லர் கூறினார். “நாங்கள் மானியமளிப்பதாக ஸ்மார்ட் செய்ய போகிறோம்.”

ஒரு குறிப்பிட்ட சூழ்நிலையில் நீங்கள் எவ்வகையான சிகிச்சையைப் பெறுகிறீர்கள் என்பதைப் பொறுத்தது.

Coverage depends on what kind of treatment you seek out for a particular condition.

முழங்கால் வலி எடுத்து. உடல் சிகிச்சை திட்டத்தின் முக்கிய பகுதியின்கீழ் விவாதிக்கப்படலாம்.

ஆனால் நீங்கள் ஒரு முழங்கால் ஆர்த்தோஸ்கோபி, ஒரு அறுவை சிகிச்சை பெற வேண்டும் என்று. உங்கள் திட்டத்தில் கூடுதல் தொகை செலுத்துவதன் மூலம் அந்தக் கவரேஜ் சேர்க்க வேண்டும்.

இந்த மூலோபாயத்தின் நம்பிக்கையானது முதலாளிகளுக்கு முதலாவது குறைவான ஊடுருவக்கூடிய அல்லது குறைந்த செலவு சிகிச்சை திட்டங்களை முயற்சி செய்வது, முதலாவதாக பணியாளர்களை பணத்தை சேமிப்பதும் ஆகும்.

“நாங்கள் என்ன செய்தோம் என்பதைப் பொறுத்து நாங்கள் எவ்வளவு செலவினங்களை செலவழிக்கிறோம் என்பதில் நாங்கள் உறுதியாக இருக்கிறோம்” என்று மில்லர் கூறினார்.

அடுத்து, ஸ்லைஸ் வரிசையில் நடைமுறையில் இருக்கும் உதாரணங்கள்.

Next, the slides queue up examples of that in practice.

ஒரு பிணைப்பு உறுப்பினர் சில காது வலியைக் கொண்டிருக்கிறார் மற்றும் சாத்தியமான காது தொற்று பற்றி மருத்துவரைக் காண விரும்புகிறார் என்று கூறுங்கள். உறுப்பினர்கள் கோர் திட்டத்தின் கீழ் விவாதிக்கப்படுவதைப் பார்க்க பிந்தின் பயன்பாட்டில் தேடலாம் மற்றும் அவர்கள் எங்கு செல்கிறீர்கள் என்பதைப் பொறுத்து எவ்வளவு விஜயம் செய்யலாம் என்பதைக் காணலாம். உதாரணமாக, ஒரு மெய்நிகர் விஜயம் இலவசமாக இருக்கும்போது, ​​அவசரகால பராமரிப்பு மையத்திற்கு விஜயம் செய்தால், உறுப்பினர் $ 125 செலவாகும்.

Say a Bind member is having some ear pain and wants to see a doctor about a possible ear infection. The member can search in Bind's app to see if that's covered under the core plan and how much a visit might cost depending on where they go. For instance, a virtual visit might be free while a visit to an urgent care center might cost the member $125.

ஒரு எம்.ஆர்.ஐ. பெற வேண்டிய உறுப்பினர்களுக்கு, எந்த மையம் செல்ல சிறந்தது என்பதை கண்டறிய உதவுகிறது.

For members who need to get an MRI, the app can help them figure out what center might be the best to go to.

அதே மருந்துகளுக்கு செல்கிறது.

The same goes for prescriptions.

இதய மருந்து மருந்து ப்ளாவிக்ஸ் போன்ற ஒரு பிராண்டட் பரிந்துரை மருந்து போடப்பட்டிருக்கிறதா என்பதைப் பற்றி ஒரு உறுப்பினர் கேள்வி எழுப்பினால், அவர் அதற்கு பதிலாக பொதுவான பதிப்பை எடுத்துக் கொள்ளலாம் என்று உறுப்பினர் உறுதியளிப்பார். குறைந்தபட்ச விலையில் மருந்துகளை எடுப்பதற்கு அவர் ஒரு வரைபடத்தை எடுத்துக்கொள்கிறார்.

Add-on பாதுகாப்பு உள்ளே வருவது இங்குதான்.

Here's where the add-on care comes in.

ஒரு உறுப்பினர் முழங்கால் அறுவை சிகிச்சை பெற ஆர்வம் மற்றும் ஒரு உள்ளூர் மருத்துவ மையத்தில் என்ன செலவாகும் என்று தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்று. பயன்பாட்டின் முக்கிய திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இல்லை என்று அவர்களுக்கு தெரிவிக்க முடியும். அறுவை சிகிச்சைக்கு முன்னதாகவே, அங்கத்தினர் கூடுதல் செலவையும் வாங்குவதற்கும், அவர்களின் மருத்துவ செலவுகள் என்னவென்பதை நன்கு உணர்ந்து கொள்ளலாம்.

அந்த கட்டத்தில், அங்கத்தவர், உடல் சிகிச்சை போன்ற முக்கிய திட்டத்தில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளதைக் காட்டியுள்ளது. ஒரு மலிவான கூடுதல் விருப்பம் இருந்தால், பயன்பாட்டை உறுப்பினருக்கு தெரிவிக்கலாம்.

At that stage, the member is shown what is included in the core plan, such as physical therapy. The app can also inform the member if there's a cheaper add-in option.

ஒரு பொதுவான சுகாதார திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக, ஒரு காப்பீட்டாளர் உங்களுக்கு ஒரு $ 24,000 பில் அல்லது ஒரு $ 6,000 பில் ஒப்படைக்கும் ஒரு வசதி ஒரு நடைமுறை பெற போகிறீர்கள் என்பதை உறுதியாக தெரியவில்லை. மிகவும் விலையுயர்ந்த இடத்தை மூடுவதற்குத் தேவையான பணத்தை வைத்திருப்பதை உறுதிப்படுத்த, அதிக கட்டணத்தை அமைக்கிறது.

As part of a typical health plan, an insurer isn't sure whether you're going to get a procedure at a facility that will hand them a $24,000 bill or a $6,000 bill. To make sure the plan has enough money to cover the more expensive place, it sets higher premiums.

பிணைக்கப்படுவது, அதன் உறுப்பினர்கள் ஒரு செயல்முறை மிகவும் செலவினமாக இருக்கும் இடத்தில் ஒரு தெளிவான படத்தை வழங்குவதன் மூலம், உறுப்பினர்கள் அடிக்கடி அந்த இடத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பார்கள். அந்த வழியில், Bind $ 24,000 செலவாகும் ஒரு வசதி உள்ள நடைமுறை கணக்கில் கட்டணத்தை அமைக்க வேண்டும் இல்லை. இதைச் செய்ய, பைட் மற்ற காப்பீட்டாளர்களால் சேகரிக்கப்பட்ட தரவைப் பயன்படுத்துகிறது.

“உண்மை என்னவென்றால், பெரிய தரவுகளின் உதவியின்றி இன்சூரன்ஸ் வசதி இன்றி நாங்கள் இன்று என்ன செய்திருக்கிறோம் என்பதுதான்” என்று மில்லர் கூறினார்.

பல்வேறு இடங்களில் ஒரு முழங்கால் அறுவை சிகிச்சைக்கு காரணி செலவில் மற்றொரு தோற்றம் இருக்கிறது. ஒவ்வொன்றிற்கும் என்ன வித்தியாசம்?

Here's another look at the costs that factor into a knee surgery at different locations. There's a lot of variability on what each place charges.

2018 ஆம் ஆண்டில் அதன் முதலாவது திட்டங்களை அறிமுகப்படுத்தியதில் இருந்து காப்பீட்டாளர் எவ்வாறு செயல்பட்டார் என்று பிணைக்கிறது.

Bind then goes into how the insurer has performed since launching its first plans in 2018.

பிற உடல்நலத் திட்டங்களுக்கு ஒப்பிடும்போது Bind இன் ப்ரீமியம் எவ்வாறு ஒரு தொழிலாளி தனது தொழிலாளர்களுக்கு வழங்கப்பட்டது என்பதைப் பாருங்கள்.

Here's a look at how Bind's premiums compared to other health plans an employer offered its workers.

பிபிஓ, அல்லது விருப்பமான வழங்குநர் அமைப்பு, ப்ரீமியம் கட்டணத்தில் $ 143 உடன் வந்தது, அதே நேரத்தில் பைண்ட் திட்டம் ஒரு மாதத்திற்கு $ 82 செலவாகும். விலை புள்ளி, மில்லர் கூறினார், பொதுவாக ஒரு உயர் விலக்கு கொண்டு வரும் என்று ஒரு திட்டத்தை ஏற்ப உள்ளது. பைண்ட் திட்டங்களுக்கு அதிக கழித்தல் இல்லை.

இந்த நிகழ்வில், ஊழியர்கள் மற்ற காப்பீட்டு விருப்பங்களுக்கான Bind திட்டத்தின் 65% நேரத்தை எடுத்துக் கொண்டனர்.

பிந்தின் திட்டங்களைத் தேர்ந்தெடுப்பவர்கள் அவற்றைப் பயன்படுத்துகிறார்கள் என்பது தெரிகிறது.

“image-slide16” onerror = “this.src =” http://www.businessinsider.in/photo/60085318.cms “” src = “http://www.businessinsider.in/photo/60085318.cms” தலைப்பு ================================================================================================================================================================================================================================================================ நிலையான உடல்நல காப்பீட்டை விட அதிகமான தொடர்பு கொள்ள, அவர்கள் உள்நுழைந்து, பயன்பாடு அல்லது வலைத்தளத்தைப் பயன்படுத்துவது முக்கியம். p> p>

பிந்தின் முழு வணிகம் முழுவதும், 54% உறுப்பினர்கள் முதல் மூன்று மாதங்களுக்குள் தங்கள் பிண்ட் கணக்குகளை செயல்படுத்தி, உறுப்பினர்கள் ஆண்டு முழுவதும் சுகாதாரத் தேவைப்படுவதால் பல மில்லர் அதிகரித்து வருகிறது. p> p> div> div> div> div>

“69791692” data-name = “பிற உறுப்பினர்கள் மற்ற சுகாதார திட்டங்களுடனான ஒப்பிடுகையில் அதன் உறுப்பினர்கள் குறைவான செலவின மருந்துகளை பயன்படுத்துவதை அதிகமாகக் கண்டனர்.” தரவு-நிலை = “17” data-seo = “ஒரு-தொடக்கத்தில்-ஒரு-தொடக்கத்தில்-ஒரு-தொடக்கத்தில்-நாம்-எழுந்து-70-மில்லியன்- நாம்-பணம்-க்கு-சுகாதார / பைண்ட்-கூட பார்த்த-அதன்-உறுப்பினர்கள்-அதிகமாக-பயன்படுத்த-ஒரு-குறைந்த செலவு-மருந்து-ஒப்பிடும்போது- to-other-health-plans- “தரவு -சோ-தலைப்பு = “பிந்த் அதன் உறுப்பினர்கள் மற்ற சுகாதாரத் திட்டங்களுடன் ஒப்பிடும்போது குறைவான செலவின மருந்துகளைப் பயன்படுத்துவதை அதிகமாகக் கண்டார்கள். | BusinessInsider India” தரவு ஸ்லைடுகள் = “சரிவுகள்” itemprop = “associatedMedia” itemscope = “itemscope” itemtype = “http://schema.org/ImageObject”>

meta> அதன் உறுப்பினர்கள் குறைவான h3>

அதன் உறுப்பினர்கள் குறைந்த செலவு மருந்துகள் மற்ற சுகாதார திட்டங்களுடன் ஒப்பிடுகையில். span> span> figcaption> figure> div> “div தரவு- msid =” 69791691 “data-name =” மேலும் பிந்த் உறுப்பினர்கள் தங்கள் மருந்து நன்மைகளை அடிக்கடி பயன்படுத்தும் போது, ​​உறுப்பினருக்கு சராசரியாக, மருந்தியல் நன்மைக்காக செலவழித்த மாதத்திற்கு, பாரம்பரிய திட்டங்கள் என்னென்ன? ” தரவு-நிலை = “18” data-seo = “ஒரு-தொடக்கத்தில்-ஒரு-தொடக்கத்தில்-ஒரு-தொடக்கத்தில்-நாம்-எழுந்து-70-மில்லியன்- நாங்கள்-பே-க்கான-சுகாதார / அண்ட் போது-பைண்ட் உறுப்பினர்கள்-இன்னும் அதிகளவில் பயன்படுத்தப்படும் இணைந்து அவர்களின் மருந்துக்கடைகள்-பயன்-சராசரி-பெர்-உறுப்பினராக மாதத்திற்கு செலவினக் மீது மருந்துக்கடைகள்-benefit- “தரவு- seo-title =” மற்றும் பிண்ட் உறுப்பினர்கள் தங்கள் மருந்து நன்மைகளை அடிக்கடி பயன்படுத்தும் போது, ​​உறுப்பினருக்கு சராசரியாக, மாதத்திற்கு ஒருமுறை மருந்தியல் நன்மையைச் செலவழிப்பது என்னவென்றால் பாரம்பரிய மருந்துத் திட்டத்தில் மருந்தின் நலன்களைச் செலுத்துவது என்னவென்றால் அரை நூற்றாண்டுக்கும் மேலானது. “Business-India India” data-slides = “slides” itemprop = “associatedMedia” itemscope = “itemscope” itemtype = “http://schema.org/ பிணைப்பு உறுப்பினர்கள் அதிகமாக தங்கள் மருந்திய நன்மைகளைப் பயன்படுத்தும் போது, ​​அங்கத்தவருக்கு சராசரியாக, மாதத்திற்கு ஒருமுறை மருந்தகம் செலவழிக்கப்படும் போது, ​​”ImageObject”>

meta> h3>

div> div>

தரவு-பெயர் = “பிந்த் உறுப்பினர்கள் பிந்தை எவ்வாறு வரிசைப்படுத்தலாம் என்பதை புதிய வாடிக்கையாளர்களுக்கும் பிணைக்கிறது.” தரவு-நிலை = “19” data-seo = “ஒரு-தொடக்கத்தில்-ஒரு-தொடக்கத்தில்-ஒரு-தொடக்கத்தில்-நாம்-எழுப்பிய- 70 மில்லியன்-க்கு- உறுப்பினர்கள்-ரேங்க்-பைண்ட்- “தரவு-எஸ்சி-டைட் =” பிந்த் உறுப்பினர்கள் பிந்தை எவ்வாறு வரிசைப்படுத்தலாம் என்பதைக் காட்டும் புதிய வாடிக்கையாளர்களைக் காண்பிக்கிறது. “தரவு ஸ்லைடுகள் =” ஸ்லைடுகள் “itemprop =” associatedMedia “உருப்படிகள் =” itemscope “itemtype =” http://schema.org/ImageObject “>

span> span> figcaption> figure> div>

meta> அடுத்து, வாடிக்கையாளர் மருத்துவ செலவினங்களை காசோலையாக வைத்திருப்பது எவ்வாறு நிர்வகிக்கப்படுகிறது என்பதைக் காட்டுகிறது. span>  அடுத்தது, வாடிக்கையாளர் மருத்துவ செலவினத்தை காசோலையாக வைத்திருப்பது எவ்வாறு நிர்வகிக்கப்படுகிறது என்பதை பிந்த் காட்டுகிறது. img> span>

meta> இங்கே எவ்வளவு உறுப்பினர்கள் தங்களுடைய கவனிப்புக்கு பணம் செலுத்துகிறார்கள். பின் கூறுகிறார், 96% ஒவ்வொரு வருடமும் $ 2,000 க்கும் குறைவான தொகையை செலவழிக்கின்ற செலவுகள், இந்த ஆரம்ப வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து 79% உறுப்பினர்கள் குறைவாக $ 500 ஒரு வருடம் குறைவாக செலுத்துகின்றனர். P> data-slide = ” image 1 large image 1 ஒவ்வொரு வருடமும் $ 2,000 க்கும் குறைவான விலையில் $ 2,000 க்கும் குறைவாக செலுத்துகின்றன, மற்றும் 79% இந்த ஆரம்ப வாடிக்கையாளரின் உறுப்பினர்கள் ஆண்டு ஒன்றிற்கு $ 500 க்கும் குறைவாக பணம் செலுத்துகின்றனர். ” தரவு அசல் = “https://www.businessinsider.in/thumb/msid-69791685,width-640,resizemode-4/Heres-how-much-members-themselves-tend-to-pay-for-their-care -Bind-கூறுகிறார் அதாவது-96-பே-விட குறைவான 2000-ஒவ்வொரு ஆண்டு உள்ள வெளியே பாக்கெட் செலவுகள் மற்றும் 79-of-the-உறுப்பினர்கள் இருந்து இந்த-ஆரம்ப வாடிக்கையாளர் ஊதியம் 99286 “data-slide =” image “id =” image-slide21 “onerror =” this.src = “http://www.businessinsider.in/photo/ 60085318.cms “” src = “http: //www.businessinsider.in/photo/60085318.cms” title = “ஒவ்வொருவரும் தங்கள் வருமானம் எவ்வளவு பணம் செலுத்துகிறார்களோ, இந்த ஆரம்ப வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து 79 சதவிகித உறுப்பினர்கள் ஆண்டு ஒன்றிற்கு $ 500 க்கும் குறைவாக பணம் செலுத்தியுள்ளனர். ” img> span> span> figcaption> figure> div>

meta> உறுப்பினர்கள், நல்லது. h3>

உறுப்பினர்கள் வழக்கமான திட்டங்களில் இருப்பதை விட அதிக செலவு குறைந்த சிகிச்சைகள் எடுக்க முனைகின்றனர். meta> “நன்றி”. h3>

அதோடு, img> span> span> figcaption> எண்ணிக்கை> span> span>