Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
Cricbuzz – Cricbuzz – Stoinis தனது உடற்பயிற்சி நிரூபிக்க பங்களாதேஷ் மோதல் வரை நேரம் உள்ளது

இந்தியாவுக்கு எதிரான போட்டியில் பந்துவீச்சில் காயமடைந்த ஸ்டோனிஸ், பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான ஆட்டத்தை தவறவிட்டார். சனிக்கிழமை (ஜூன் 15) மற்றும் வங்கதேசத்துக்கு எதிரான போட்டியில் இலங்கைக்கு எதிரான போட்டியில், ஸ்டோனிஸ் தனது காயத்திலிருந்து மீள்வதற்கு நான்கு நாள் இடைவெளியைக் கொண்டிருப்பார், ஆனால் 29 வயதாக இருக்கும் காலப்பகுதியில், மிட்செல் மார்ஷ் ஏற்கனவே அணி அணியுடன் இணைந்தார். “நாளை மறுநாள் அவர் மீண்டும் கிடைக்கமாட்டார், கடைசி நாட்களில் மீண்டுமொருமுறை அவர் மீட்கப்படவில்லை, எனவே நான்கு நாட்களைக் கொண்டாடுங்கள்” என்றார்.

இந்த விளையாட்டு மற்றும் அடுத்த விளையாட்டு இடையே, நான் அவரை உண்மையில் சோதிக்க மற்றும் அவரை மதிப்பிட சிறந்த நேரம் என்று நினைக்கிறேன் ஆனால் நான் அடுத்த ஐந்து ஆறு நாட்களில் மேல் நினைக்கிறேன், அடிப்படையில் ஒரு அழைப்பு இருக்கும், அடிப்படையில் ஆஸ்திரேலியாவின் கேப்டன் ஆரோன் பிஞ்ச் கூறுகையில், “” இதுவரை எந்த அணியுடனும் விளையாட முடியவில்லை, ஆனால் அவர் அதை செய்யவில்லை, பந்து வீச்சாளராகவும், ரன்கள் எடுத்தவராகவும் இல்லை.

“தோழர்களே [காயமடைந்தனர்], குறிப்பாக உங்கள் ரவுண்டில் சமநிலையில் இருக்கும் அனைத்து ரவுண்டர்களும், அதே போல் ஒரு மேல் ஆறு இடி, எனவே நீங்கள் நிபந்தனை பொறுத்து கூடுதல் இடி அல்லது கூடுதல் பந்துவீச்சாளர் போக என்பதை தீர்மானிக்க முயற்சி கொஞ்சம் கடினமாக கடினமாக உள்ளது, அதனால் நான் அதை கொஞ்சம் சற்று கடினமாக செய்ய நினைக்கிறேன், ஒரு பிட் மேலும் சவால், என்பதில் சந்தேகம் இல்லை, ஆனால், நாங்கள் போட்டியிடும் போது அது நடந்தது என்றால், உட்கார்வதற்கு முன்பாக, எக்ஸ், ஒய், எல் நடக்கும் என்றால் என்ன நடக்கும் என்று திட்டமிட்டுத் தொடங்குங்கள்? அது சிறந்தது அல்ல, ஆனால் எங்களுக்கு ஏற்கனவே ஆச்சரியம் இல்லை, ஏனெனில் அதுபோன்ற விஷயங்களைப் பற்றி நாம் ஏற்கனவே யோசித்திருக்கிறோம், ஆனால் விளையாட்டாக விளையாடுவது முற்றிலும் நிலைமைகளைப் பொறுத்து மாறுகிறது. ” பிஞ்ச் சேர்ந்தது. பாக்கிஸ்தானுக்கு எதிரான முந்தைய போட்டியில், உஸ்மான் கவாஜா மற்றும் ஷான் மார்ஷ் ஆகியோர் நடுத்தர வரிசையில் அவுஸ்திரேலியாவை சேர்க்க வேண்டும். இருப்பு உணர்ந்தேன். டேவிட் வார்னர் மற்றும் ஸ்டீவன் ஸ்மித் ஆகியோருக்கு ஆதரவாக, பீட்டர் ஹான்ஸ்காம் மற்றும் ஆஷ்டன் டர்னர் போன்ற ஒரு நிரூபிக்கப்பட்ட நடுத்தர அணி பேட்ஸ்மேன்களை ஐந்து முறை உலகக் கோப்பை சாம்பியன்கள் புறக்கணித்தனர், ஸ்டோனிஸ் காயமடைந்தனர் ஆஸ்திரேலிய பேட்டிங் வரிசையில் முடிவெடுக்கும் திறனைக் குறித்து ஒரு கேள்வியை எழுப்பியுள்ளனர். இருப்பினும், பயிற்சியாளர் ஜஸ்டின் லாங்கர், ஷான் மார்ஷ் மற்றும் கவாஜா ஆகியோரின் பாதுகாப்பிற்கு வந்தார், முன்னாள் T20 பதிவையும் மற்றும் வேறுபட்ட நிலைகளுக்கு ஏற்ப மாற்றும் திறனையும் பிரதிபலித்தார்.

. ஷான் மார்ஷ் ஒரு மிக மிக வெகுளித்தனம் வாய்ந்த வீரர் ஆவார், அரை இறுதி ஆட்டத்தில் ஒரு ஓட்டத்தில் 28 [27] அவரை வீழ்த்தியதை நான் நினைவில் வைத்திருக்கிறேன். ‘gtc: suffix = “” & gt; பிக் பாஷ் கிரிக்கெட்டில் ஸ்கோச்சர்ஸ் ஒரு நம்பமுடியாத வீரராக இருந்தார், அவர் ஒரு வெடிப்பு வீரர் ஆவார்.அவர் அவரை எங்கு வேண்டுமானாலும் வரிசைப்படுத்திக் கொண்டிருப்பார், அவர் பந்தை அடிக்க கடினமாகவும்,

“நீங்கள் (பின்னர் இன்னிங்ஸ்) செல்லும்போது வேறுபட்ட அழுத்தங்கள் உள்ளன. பல வழிகளில், இது ஒரு எளிதான நேரம். இது ஒரு பழைய பந்து மற்றும் துறையில் நிறைய இடைவெளிகளை இருக்கிறது. அவர் [கவாஜா] ஏற்பார். அவர் நாள் இரண்டாவது பந்தை வரும் போது முறை இருக்கும்.

பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில், ஆஸ்திரேலிய அணி தனது தொடக்க ஆட்டக்காரர்களால் ஒரு திடமான தொடக்கம் வென்றது.

“நாங்கள் எங்கள் வரிசையில் சில நெகிழ்வுத்தன்மையைக் காட்டினோம். அவரது [மேக்ஸ்வெல்] வேலைநிறுத்தம்-விகிதம் அதிகமானது ஆனால் மிக்கி அவர் பல முறை முன்னரே செய்ததைப் போல ஒரு போட்டியில்-மாற்றும் இன்னிங்ஸ் பெற விரும்புகிறாராம், “லாங்கர் கூறினார்.” எங்களுக்கு ஒரு நல்ல பேட்டிங் பக்கமே கிடைத்துள்ளது, வரும். அந்த அணியில் க்ளென் மேக்ஸ்வெல் இருப்பதன் அழகு. அவர் ஆற்றல் தருகிறார் மற்றும் ஸ்பின் பந்து வீச்சிற்கு எதிராக எவ்வளவு புத்திசாலியாக இருப்பார் என்பது அவருக்குத் தெரியும், எனவே அவரைக் கொண்டிருக்கும் அழகு. “

© Cricbuzz