Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
தந்தையர் தினம் 2019: ஒன்பிளஸ் 7 இலிருந்து ஆப்பிள் ஏர்போட்ஸ் 2 – இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் வரை தொழில்நுட்ப பரிசு வழிகாட்டி
தந்தையர் தினம் 2019
இந்த தந்தையர் தினத்தை உங்கள் அப்பாவுக்கு வழங்குவதை நீங்கள் பரிசீலிக்கக்கூடிய பரிசு பட்டியல் இங்கே.

தந்தையர் தினம் ஒரு மூலையில் உள்ளது, இது சந்தையில் சமீபத்திய கேஜெட்களுக்கு உங்கள் தந்தையை அறிமுகப்படுத்த சரியான வாய்ப்பாகும். ஃபிட்னஸ் பேண்டுகள், ஹோம் ஸ்பீக்கர்கள், ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள், ஸ்மார்ட்போன்கள் மற்றும் பலவற்றை நீங்கள் தேர்வுசெய்யக்கூடிய பல பரிசு விருப்பங்கள் உள்ளன.

ஜூன் 16 அன்று தந்தையர் தினத்திற்கு முன்னதாக வெவ்வேறு விலைப் பிரிவுகளில் உள்ள அனைத்து சிறந்த தொழில்நுட்ப பரிசு விருப்பங்களின் பட்டியல் இங்கே.

ஒன்பிளஸ் 7

ஒன்ப்ளஸ் 7 என்பது உங்கள் தந்தைக்கு நீங்கள் பரிசளிக்கக்கூடிய சிறந்த பிரீமியம் ஆண்ட்ராய்டு ஸ்மார்ட்போன்களில் ஒன்றாகும். இது சமீபத்திய ஸ்னாப்டிராகன் 855 செயலி, இன்-டிஸ்ப்ளே கைரேகை சென்சார் மற்றும் இரட்டை கேமராக்களுடன் முதன்மை சென்சார் 48 எம்.பி. ஒன்பிளஸ் 7 பற்றிய எங்கள் மதிப்பாய்வைப் படிக்க இங்கே கிளிக் செய்க .

ஒன்ப்ளஸ் 7
ஒன்ப்ளஸ் 7 ஒரு அட்ரினோ 640 ஜி.பீ.யுடன் ஜோடியாக ஸ்னாப்டிராகன் 855 செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

ஒன்பிளஸ் 7 இரண்டு வகைகளில் கிடைக்கிறது – 6 ஜிபி ரேம் / 128 ஜிபி ஸ்டோரேஜ் மற்றும் 8 ஜிபி ரேம் / 256 ஜிபி ஸ்டோரேஜ் முறையே ரூ .32,999 மற்றும் ரூ. 37,999.

பிக்சல் 3 அ

கூகிள் பிக்சல் 3 ஏ மற்றொரு நல்ல இடைப்பட்ட விருப்பமாகும், குறிப்பாக புகைப்படங்களை எடுக்க விரும்புவோருக்கு. பிரீமியம் பிக்சல் 3 தொடரில் நாம் பார்த்த 12.2MP பின்புற கேமராவை கூகிள் தக்க வைத்துக் கொண்டுள்ளது. எங்கள் மதிப்பாய்வில், எல்லா நிலைகளிலும் சாதனம் நல்ல தரமான படங்களை எடுக்க முடிந்தது என்பதைக் கண்டறிந்தோம்.

பிக்சல் 3 ஏ இந்தியாவில் 4 ஜிபி ரேம் மற்றும் 64 ஜிபி ஸ்டோரேஜ் வேரியண்டிற்கு ரூ .39,999 விலை மற்றும் பிளிப்கார்ட்டில் பிரத்தியேகமாக கிடைக்கிறது. இந்த சாதனம் இந்தியாவில் கருப்பு மற்றும் வெள்ளை வண்ண விருப்பங்களில் கிடைக்கிறது.

ஹானர் 20 ப்ரோ

ஹானர் 20 ப்ரோ அதன் 3 டி கண்ணாடி வடிவமைப்பு, துளை பஞ்ச் காட்சி மற்றும் பின்புறத்தில் நான்கு கேமராக்கள் மூலம் கவனத்தை ஈர்க்க வேண்டும். 20 ப்ரோ நிச்சயமாக விலை வரம்பில் ஒரு நல்ல விருப்பமாகத் தெரிகிறது. ஹானர் 20 ப்ரோவின் விலை 8 ஜிபி ரேம் + 256 ஜிபி சேமிப்பிற்கு ரூ .39,999.

ஹானர் 20 ப்ரோ குவாட் ரியர் கேமரா அமைப்பில் வருகிறது, இதில் 48 மெகாபிக்சல் பிரதான சென்சார் எஃப் / 1.4 துளை, 16 மெகாபிக்சல் சூப்பர்-வைட் ஆங்கிள் லென்ஸுடன் எஃப் / 2.2 துளை கொண்டுள்ளது. எஃப் / 2.4 துளை மற்றும் 3 எக்ஸ் ஆப்டிகல் ஜூம் மற்றும் 30 எக்ஸ் டிஜிட்டல் ஜூம் கொண்ட 8 மெகாபிக்சல் டெலிஃபோட்டோ லென்ஸ் மற்றும் 4cm மேக்ரோ புகைப்படம் எடுப்பதற்கான எஃப் / 2.4 துளை கொண்ட 2 மெகாபிக்சல் மேக்ரோ கேமராவும் உள்ளன.

கார்வன் கோ

பழைய பாடல்களை விரும்பும் பெற்றோருக்கு சரேகம கார்வான் கோ ஒரு சிறந்த பரிசு. கோ என்பது பிரபலமான சரேகாமா கார்வானின் மொபைல் பதிப்பாகும், இது உங்கள் பாக்கெட்டில் வைக்கக்கூடியது. எனவே, உங்களுக்கு பிடித்த அனைத்து பாடல்களையும் ஒரே இடத்தில் கொண்டு செல்லும் போது இசையை கேட்கும் வசதி உள்ளது. ஒரு பிளேலிஸ்ட்டையும் உருவாக்க கோ உங்களை அனுமதிக்கிறது. கார்வான் கோ பற்றிய எங்கள் மதிப்பாய்வை இங்கே படிக்கவும்.

இதன் விலை இந்தியாவில் ரூ .3,990 ஆகும், மேலும் இந்த பேச்சாளர் கலைஞர்கள், சிறப்பு மற்றும் முன்கூட்டியே நிர்வகிக்கப்பட்ட பிளேலிஸ்ட்கள் என வகைப்படுத்தப்பட்ட 3,000 பசுமையான பாடல்களுடன் முன்பே ஏற்றப்பட்டுள்ளது. இது FM / AM உடன் இணைக்கப்படலாம் மற்றும் 32 ஜிபி வரை வெளிப்புற சேமிப்பிற்கான மைக்ரோ எஸ்டி கார்டு ஸ்லாட்டுடன் வருகிறது.

ஆப்பிள் ஏர்போட்ஸ் 2

ஏர்போட்ஸ் உங்கள் தந்தை விரும்பும் ஒன்று என்றால், இப்போது சரியான நேரம். உங்கள் ஆப்பிள் சாதனங்களுடன் தடையின்றி செயல்படும் வயர்லெஸ் இயர்போன்கள் எதுவும் இல்லை, சிறந்த ஆடியோ தரத்தை வழங்குகின்றன மற்றும் பேட்டரியில் முழு நாள் நீடிக்கும். ஏர்போட்ஸ் 2 உடன், வயர்லெஸ் சார்ஜிங் மற்றும் குரல் உதவியாளரின் வசதியையும் பெறுவீர்கள். ஏர்போட்ஸ் 2 பற்றி நீங்கள் இங்கு மேலும் அறியலாம்.

ஆப்பிள், ஆப்பிள் ஏர்போட்ஸ் 2, ஆப்பிள் ஏர்போட்ஸ் 2 விமர்சனம், ஆப்பிள் புதிய ஏர்போட்ஸ் விமர்சனம், இந்தியாவில் ஆப்பிள் ஏர்போட்ஸ் 2 விலை, ஆப்பிள் ஏர்போட்ஸ் 2 விவரக்குறிப்புகள், ஆப்பிள் ஏர்போட்ஸ் 2 அம்சங்கள், ஆப்பிள் ஏர்போட்ஸ் 2 விற்பனை
புதிய எச் 1 சிப் உங்கள் ஐபோன் மற்றும் ஆப்பிள் வாட்ச் இடையே ஏர்போட்ஸ் 2 இல் வேகமாக மாற அனுமதிக்கிறது.

இவை புதிய ஆப்பிள் எச் 1 சிப்செட்டுடன் வந்து, ஹெட்ஃபோன்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்டது. அசல் ஏர்போட்களுடன் ஒப்பிடும்போது எச் 1 சிப் வேகமாக இணைக்கும் நேரங்களை அனுமதிக்கிறது, மேலும் 50 சதவீதம் வரை அதிக நேரம் பேசும் நேரம் மற்றும் ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ “ஹே சிரி” அம்சத்தை கூட செயல்படுத்துகிறது. கூடுதலாக, சிப் உங்கள் ஐபோன் மற்றும் ஆப்பிள் வாட்ச் இடையே வேகமாக மாற அனுமதிக்கிறது.

சாம்சங் கேலக்ஸி பட்ஸ்

சாம்சங் கேலக்ஸி பட்ஸ் மற்றொரு சிறந்த வயர்லெஸ் இயர்போன்கள் விருப்பமாகும், இவை எந்த ஸ்மார்ட்போனுடனும் வேலை செய்கின்றன, அவை சாம்சங்கிற்கு மட்டுமல்ல. மொட்டுகள் மிகவும் கச்சிதமானவை, உங்கள் காதுகளில் நன்கு பொருந்துகின்றன மற்றும் ஒரு வாரம் ரீசார்ஜ் செய்ய வேண்டும்.

சாம்சங் கேலக்ஸி பட்ஸ் ஏ.கே.ஜி மூலம் இயக்கப்படுகிறது மற்றும் புளூடூத் 5.0 ஐ ஆதரிக்கிறது. பிக்ஸ்பி ஆதரவும் உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது. சுவாரஸ்யமாக, அவை வயர்லெஸ் சார்ஜிங் வழக்கில் வந்துள்ளன, அவை குய் சார்ஜிங் பாய் மூலம் சார்ஜ் செய்யப்படலாம் அல்லது கேலக்ஸி எஸ் 10 இலிருந்து வயர்லெஸ் சார்ஜ் செய்யப்படலாம். சாம்சங் கேலக்ஸி பட்ஸ் பற்றிய எங்கள் விமர்சனம் இங்கே .

சென்ஹைசர் உந்தம் உண்மையான வயர்லெஸ்

சென்ஹைசர் உந்தம் உண்மையான வயர்லெஸ் ஏர்போட்கள் அல்லது கேலக்ஸி பட்ஸை விட விலை உயர்ந்தது, ஆனால் பின்னர் இவை ஆடியோஃபில்களுக்கான சிறந்த காதணிகளில் ஒன்றாகும், இது ஒரு சிறந்த ஆடியோ தரத்திற்கு நன்றி. பேட்டரி சுமார் 12 மணி நேரம் நீடிக்கும், எனவே இதை ஒரு நாள் முழுவதும் பயன்படுத்தலாம். அவர்களின் செயல்திறனை நாங்கள் எவ்வாறு கண்டறிந்தோம் என்பது இங்கே .

அமேசான் எக்கோ ஷோ

அமேசான் சமீபத்தில் தனது ஷோ ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கரை இந்தியாவில் காட்சிக்கு அறிமுகப்படுத்தியது. இது ஒரு சிறிய தொலைக்காட்சி போல் தெரிகிறது, இது குரலால் கட்டுப்படுத்தப்படலாம். எக்கோ ஷோ அமேசான் பிரைம் வீடியோக்களை இயக்குவதற்கு அல்லது பாடல்களைக் கேட்க பயன்படுத்தலாம். சாதனம் சமைப்பதை விரும்புவோரை ஈர்க்கும், இது சமையலறை கவுண்டரில் எளிதாக சமையல் மூலம் நடக்க முடியும்.

புதிய எக்கோ ஷோவில் 10 அங்குல எச்டி தொடுதிரை உள்ளது, இது வீடியோக்களைப் பார்க்க ஏற்றது. மற்ற ஸ்மார்ட் ஹோம் சாதனங்களுடன் இணக்கமாக, எக்கோ ஷோ நவீன வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, அதன் துணி வடிவமைப்பிற்கு நன்றி. கூடுதலாக, திரையின் மேற்புறத்தில் 5MP கேமரா உள்ளது, இது ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ எக்கோ-டு-எக்கோ வீடியோ அழைப்புகளுக்குப் பயன்படுத்தப்படலாம். இதன் விலை ரூ .22,999. எங்கள் மதிப்பாய்வைப் படிக்க இங்கே கிளிக் செய்க .

சாம்சங் கேலக்ஸி எம் 40

சாம்சங் கேலக்ஸி எம் 40 சற்று விலை உயர்ந்தது, ஆனால் காட்சி மற்றும் வடிவமைப்புடன் வருகிறது, இது பெரும்பாலான பயனர்களை ஈர்க்கும். சாம்சங் தனது இன்ஃபினிட்டி-ஓ டிஸ்ப்ளேவைப் பயன்படுத்தியது, இது இதுவரை பிரீமியம் கேலக்ஸி எஸ் 10 தொடருக்கு மட்டுமே இருந்தது. தொலைபேசியின் பின்புறத்தில் மூன்று கேமராக்கள் உள்ளன, அவை சிறப்பாக செயல்படுகின்றன மற்றும் பேட்டரி மிதமான பயன்பாட்டில் ஒரு நாள் நீடிக்கும். சாம்சங் கேலக்ஸி எம் 40 பற்றிய எங்கள் மதிப்பாய்வைப் படிக்க இங்கே கிளிக் செய்க .

சாம்சங் கேலக்ஸி எம் 40 6.3 இன்ச் இன்ஃபினிட்டி ஓ டிஸ்ப்ளே கொண்டுள்ளது. இது அட்ரினோ 612 ஜி.பீ.யுடன் ஜோடியாக குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 675 செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இந்த சாதனம் 6 ஜிபி ரேம் மற்றும் 128 ஜிபி ஸ்டோரேஜுடன் வருகிறது, இது மைக்ரோ எஸ்டி கார்டு வழியாக 512 ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடியது. இது ஆண்ட்ராய்டு பைவை அடிப்படையாகக் கொண்ட சாம்சங்கின் ஒன் யுஐ இயங்குகிறது. இவை அனைத்தும் 15W ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங்கிற்கான ஆதரவுடன் 3,500 எம்ஏஎச் பேட்டரியால் ஆதரிக்கப்படுகின்றன.

இது பின்புறத்தில் ஒரு டிரிபிள் கேமரா அமைப்பு, எஃப் / 1.7 துளை கொண்ட 32 எம்.பி பிரதான கேமரா, எஃப் / 2.2 துளை கொண்ட 5 எம்பி ஆழம் உணரும் கேமரா மற்றும் 123 டிகிரி பார்வையுடன் 8 எம்பி அல்ட்ரா-வைட் கேமரா, எஃப் / 2.2 துளை. முன் கேமரா 16 எம்.பி.

ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ

ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ ரூ .15,000 க்கு கீழ் ஒரு முழுமையான தொகுப்பு ஆகும், இது கண்ணாடி பின்புற வடிவமைப்பு, மென்மையான கேமரா செயல்திறன் மற்றும் ஒரு பெரிய பேட்டரி ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. பழைய ரெட்மி சீரிஸ் தொலைபேசிகளான ரெட்மி நோட் 5, ரெட்மி நோட் 4 போன்றவற்றிலிருந்து மேம்படுத்தினாலும் அல்லது உங்கள் தந்தைக்கு ஒரு புதிய தொலைபேசியை பரிசாகப் பார்க்க விரும்பினாலும், ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ பட்ஜெட் பிரிவில் ஒரு மூளையாக இல்லை. ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோவின் எங்கள் மதிப்பாய்வைப் படிக்க இங்கே கிளிக் செய்க .

ரெட்மி குறிப்பு 7 சார்பு
ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 675 செயலி மூலம் 4 ஜிபி ரேம் / 64 ஜிபி சேமிப்பு மற்றும் 6 ஜிபி ரேம் / 128 ஜிபி சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ 6.5 இன்ச் முழு எச்டி + டிஸ்ப்ளே 19.5: 9 என்ற விகிதத்துடன் விளையாடுகிறது. குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 675 செயலி 4 ஜிபி ரேம் / 64 ஜிபி சேமிப்பு மற்றும் 6 ஜிபி ரேம் / 128 ஜிபி சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த சாதனம் கூகிளின் ஆண்ட்ராய்டு 9.0 பை இயக்க முறைமையை நிறுவனத்தின் சொந்த MIUI 10 தோலுடன் இயக்குகிறது. இவை அனைத்தும் குவால்காமின் விரைவு கட்டணம் 4 தொழில்நுட்பத்திற்கான ஆதரவுடன் 4,000 எம்ஏஎச் பேட்டரியால் ஆதரிக்கப்படுகின்றன.

இந்த சாதனம் பின்புறத்தில் இரட்டை கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, இது 5MP இரண்டாம் சென்சாருடன் ஜோடியாக 48MP முதன்மை சென்சார் கொண்டது. முன்பக்கத்தில், இது செல்ஃபி எடுக்க 13MP சென்சார் கொண்டுள்ளது.

ரியல்மே 3 ப்ரோ

மலிவு பிரிவில் ரியல்மே 3 ப்ரோ மற்றொரு சிறந்த வழி. இது ஸ்டைலான வடிவமைப்பு, சிறந்த செயல்திறன், நல்ல கேமரா மற்றும் வேகமான சார்ஜிங் ஆதரவுடன் பெரிய பேட்டரி ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. ரியல்மே 3 ப்ரோவின் எங்கள் மதிப்பாய்வைப் படிக்க இங்கே கிளிக் செய்க .

ரியல்மே தனது சமீபத்திய முதன்மை நிறுவனமான ரியல்மே 3 ப்ரோவை கடந்த மாதம் இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தியது. இது 233 × 1080 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 6.3 அங்குல முழு எச்டி + ஐபிஎஸ் டிஸ்ப்ளே கொண்டுள்ளது. இது அட்ரினோ 616 ஜி.பீ.யுடன் ஜோடியாக குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 710 செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இந்த சாதனம் 4 ஜிபி / 6 ஜிபி ரேம் ஜோடியாக 64 ஜிபி / 128 ஜிபி உள் சேமிப்புடன் வருகிறது. இது கூகிளின் சமீபத்திய ஆண்ட்ராய்டு 9.0 பை இயக்க முறைமையை நிறுவனத்தின் சொந்த கலர்ஓஎஸ் 6 தோலுடன் இயக்குகிறது. இவை அனைத்தும் 20W VOOC 3.0 ஃபிளாஷ் சார்ஜ் தொழில்நுட்பத்திற்கான ஆதரவுடன் 4,045mAh பேட்டரி மூலம் ஆதரிக்கப்படுகின்றன.

இந்த சாதனம் பின்புறத்தில் இரட்டை கேமரா அமைப்புடன் 5MP இரண்டாம் சென்சாருடன் ஜோடியாக 16MP முதன்மை சென்சார் கொண்டுள்ளது. முன்பக்கத்தில், செல்பி எடுப்பதற்கு 25 எம்.பி சென்சார் கொண்டுள்ளது.

ஐபாட் மினி

மனதில் பரிசளிக்கும் விருப்பமாக டேப்லெட்டை வைத்திருப்பவர்கள், ஆப்பிள் ஐபாட் மினிக்கு செல்லலாம். மினி டேப்லெட் சந்தையில் உள்ள எந்த ஆண்ட்ராய்டு டேப்லெட்டையும் விட மலிவு மற்றும் சிறந்தது. பிளஸ் ஆப்பிள் பென்சில் ஆதரவு மற்றும் புதிய ஏ 12 பயோனிக் சிப்செட் உள்ளது, இது ஐபாட் மினியை கருத்தில் கொள்ள வைக்கிறது. ஐபாட் மினி பற்றிய எங்கள் மதிப்பாய்வை இங்கே படிக்கவும்.

இது ட்ரூ டோனுடன் 7.9 இன்ச் ரெடினா டிஸ்ப்ளேவுடன் வருகிறது. இந்த சாதனம் ஆப்பிள் ஏ 12 பயோனிக் சிப்செட் மூலம் இயக்கப்படுகிறது மற்றும் ஆப்பிள் பென்சிலுக்கு (1 வது தலைமுறை) ஆதரவுடன் வருகிறது. புதிய ஐபாட் போலல்லாமல் இது டச் ஐடி முகப்பு பொத்தான் மற்றும் தலையணி பலாவுடன் வருகிறது. சாதனம் 64 ஜிபி / 256 ஜிபி சேமிப்பகத்துடன் வருகிறது. இது 8MP பின்புற கேமரா மற்றும் 7MP முன் கேமரா கொண்டுள்ளது.

ஆப்பிள் வாட்ச் தொடர் 4

உங்கள் தந்தை கடிகாரங்களை அணிவதை விரும்பினால், ஏன் உயர் தொழில்நுட்பத்திற்கு மேம்படுத்தக்கூடாது? ஆப்பிள் வாட்ச் சீரிஸ் 4 தற்போது எந்த ஐபோன் பயனருக்கும் நீங்கள் வாங்கக்கூடிய சிறந்த ஸ்மார்ட்வாட்ச்களில் ஒன்றாகும். இது அனைத்து ஆப்பிள் சாதனங்களுடனும் ஒத்திசைக்கிறது மற்றும் உள்ளமைக்கப்பட்ட பல சுகாதார அம்சங்களையும் கொண்டுள்ளது.

எனவே உங்கள் அப்பா ஏற்கனவே ஆப்பிள் ஐபோன் வைத்திருந்தால், உடல் ஆரோக்கியத்துடன் இருக்க விரும்பினால், நீங்கள் அவருக்கு ஒரு புதிய ஆப்பிள் வாட்ச் சீரிஸ் 4 ஐ பரிசாக வழங்கலாம். எங்களை நம்புங்கள் அவர் சைகைக்கு நன்றி செலுத்துவார், எப்போதும் அதை அணிவார். தயாரிப்பு பற்றி மேலும் அறிய நீங்கள் இங்கே கிளிக் செய்யலாம்.

ஃபிட்பிட் வெர்சா

உங்கள் அப்பா ஒரு உடற்பயிற்சி குறும்புக்காரராக இருந்தால், அவரை ஒரு ஃபிட்பிட் வெர்சா பெறுவது நல்ல யோசனையல்ல. நச்சரிக்கும் போது. இருப்பினும், அவர் நிச்சயமாக தனது புதிய உடற்பயிற்சி நண்பரை நேசிப்பார். ஃபிட்பிட் என்பது பெயரால் தெளிவாகத் தெரிந்தால் உடற்தகுதிக்கு அதிக கவனம் செலுத்தும் ஒரு நிறுவனம். அதன் தயாரிப்புகள் மிகவும் நீடித்தவை, துல்லியமானவை மற்றும் நீடித்தவை. ஃபிட்பிட் வெர்சாவில் எங்கள் பார்வைகள் என்ன என்பதை இங்கே நீங்கள் காணலாம்.

ஃபிட்பிட் வெர்சா
ஃபிட்பிட் என்பது பெயரால் தெளிவாகத் தெரிந்தால் உடற்தகுதிக்கு அதிக கவனம் செலுத்தும் ஒரு நிறுவனம். அதன் தயாரிப்புகள் மிகவும் நீடித்தவை, துல்லியமானவை மற்றும் நீடித்தவை.

புஜிஃபில்ம் இன்ஸ்டாக்ஸ் சதுக்கம் SQ10

கடைசியாக, உங்கள் அப்பா புகைப்படம் எடுத்தலை விரும்பினால், புஜிஃபில்ம் இன்ஸ்டாக்ஸ் சதுக்கம் SQ10 அவருக்கு சரியான பரிசாக இருக்கும். புஜிஃபில்ம் இன்ஸ்டாக்ஸ் சதுக்கம் SQ10 சரியான புகைப்படங்களைக் கிளிக் செய்வதால் அல்ல. அதற்கு பதிலாக, உடனடியாக அச்சிடப்பட்ட புகைப்படங்களைக் கிளிக் செய்வதற்கான அவரது நினைவகத்தை அது தூண்டக்கூடும். அவர் புகைப்படங்களை அச்சிட விரும்பவில்லை என்றால், அவற்றை பின்புறத்தில் உள்ள டிஜிட்டலைசரில் காணலாம். இது நீங்கள் குழந்தையாக இருந்த நாட்கள் மற்றும் உங்கள் படங்களை ஒரு நினைவகமாக வைத்திருக்க அவர் எப்படி எடுத்துக்கொண்டார் என்பதையும் இது நினைவூட்டுகிறது. புஜிஃபில்ம் இன்ஸ்டாக்ஸ் சதுக்கம் SQ10 பற்றிய எங்கள் ஆய்வு இங்கே.