Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
'தி லெஜண்ட் ஆஃப் செல்டா: ப்ரீத் ஆஃப் தி வைல்ட்' சீக்வெல் ஒரு திகில் அதிர்வைக் கொண்டுள்ளது, அதற்காக நாங்கள் இங்கே இருக்கிறோம் – இரத்தக்களரி வெறுக்கத்தக்கது

தி லெஜண்ட் ஆஃப் செல்டா: ப்ரீத் ஆஃப் தி வைல்ட் நான் ட்ரெய்லரைப் பார்க்கும் ஒவ்வொரு முறையும் பயமுறுத்தும் ஒரு தொடர்ச்சியைப் பெறுகிறது.

செவ்வாயன்று நிண்டெண்டோ அவர்களின் E3 2019 நேரடி வீடியோ விளக்கக்காட்சியின் முடிவில் வெளியிட்ட சுருக்கமான கிண்டல், ஒரு ஹைரூலை வெளிப்படுத்தியது, இது பெரும்பாலும் மாறாதது, இன்னும் முற்றிலும் வேறுபட்டது.

ஜெல்டா விளையாட்டுகள் தொடர்ச்சியாகக் குறிக்க கலை பாணியை ஒரு சுருக்கெழுத்தாகப் பயன்படுத்தியுள்ளன மஜோராவின் மாஸ்க் ஒக்கரினா ஆஃப் டைமில் இருந்து சொத்துக்களை மீண்டும் பயன்படுத்தியது (மூச்சடைக்கக்கூடிய விரைவான ஒன்றரை ஆண்டு நேரத்தை அனுமதிக்கிறது); தி விண்ட் வேக்கரின் டி.எஸ் தொடர்ச்சியான பாண்டம் ஹர்கிளாஸ் அதன் முன்னோடி செல்-ஷேடட் பாணியை ஏற்றுக்கொண்டது; மற்றும் உலகங்களுக்கிடையேயான ஒரு இணைப்பு அதன் உன்னதமான முன்னோடி, எ லிங்க் டு தி பாஸ்டின் வரைபடத்தை மீண்டும் உருவாக்கியது . காட்டு 2 இன் மூச்சு ” வித்தியாசமாக இல்லை; அதன் கிராபிக்ஸ், டிரெய்லரில் காணப்படுவது போல, முதல் விளையாட்டில் பயன்படுத்தப்பட்டவற்றிலிருந்து கிட்டத்தட்ட பிரித்தறிய முடியாதவை. கூடுதலாக, ஹைரூலின் விரைவான பார்வை BOTW இன் நிலப்பரப்பை வரையறுக்கும் அதே முக்கிய கோட்டை மற்றும் உருளும் பச்சை மலைகளைக் காட்டுகிறது . லிங்க் மற்றும் செல்டா கூட கடைசியாக அவர்கள் அணிந்திருந்த அதே நீல நிற ஆடைகளை விளையாடுகிறார்கள்.

எனவே, ஒருபுறம், இது தெளிவாக ஒரு தொடர்ச்சியாகும்.

ஆனால், ஒரு மனநிலையாக, இந்த முதல் தோற்றம் மிகவும் வித்தியாசமான விளையாட்டைக் குறிக்கிறது. டிரெய்லர் லிங்க் மற்றும் இளவரசி செல்டாவைக் காண்கிறார் (இப்போது தோள்பட்டை நீளமுள்ள தலைமுடியைக் கொண்டவர், இந்தக் கட்டுரையைத் திறக்கும் ஒரு நல்ல வேலையைச் செய்கிறார்) கையில் டார்ச்ச்களைக் கொண்டு, ஹைரூல் கோட்டைக்கு கீழே அமைந்துள்ள ஒரு குகையில் இருண்ட பாறை சுவர்களில் ஓடுகளை ஆய்வு செய்கிறார் . முந்தைய ஆட்டத்தில் கேலாமிட்டி கேனோனில் இருந்து பாய்ந்த கறுப்புத் தீமை முற்றிலும் மேற்பரப்பில் மறைந்துவிட்டதாகத் தெரிகிறது, ஆனால் நிலத்தடியில் சுறுசுறுப்பாக (குறைந்துவிட்டால்). கானோண்டோர்ஃப்பின் சடலம் என்று ரசிகர்கள் ஊகிக்கும் ஒரு காய்ந்த உடல் (இது ஒரு பழங்கால துறவிகளில் ஒருவரைப் போல இருந்தாலும், ஒரு சன்னதி முடிந்ததும் ஒரு முறை லிங்கை வாழ்த்தியிருப்பார்), தீங்கிழைக்கும் சூழல்களால் சூழப்பட்டுள்ளது. ஒரு நியான் பிரகாசமான துண்டிக்கப்பட்ட கை அவரது மார்பிலிருந்து வெளியேறுகிறது. அவரது கழுத்து கேமராவை நோக்கி ஒடிகிறது; அவரது கண்கள் ஆரஞ்சு பளபளப்புடன் ஒளிரும். தரையில் மேலே, ஹைரூல் கோட்டையைச் சுற்றியுள்ள பூமி நடுங்குகிறது, பறவைகள் சத்தமாக பறக்கின்றன.

சுருக்கமாக, இகுமி நகாமுராவை மேற்கோள் காட்ட, இது பயமுறுத்துகிறது .

அதன் 33 ஆண்டு வரலாறு முழுவதும், தி லெஜண்ட் ஆஃப் செல்டா தொடர் பலருக்கு பல விஷயங்களாக இருந்து வருகிறது. மஜோராவின் மாஸ்க் ஒரு திகிலூட்டும் மைய எண்ணத்துடன் திகில். விண்ட் வேக்கர் கிட்டத்தட்ட வயதான, வியக்கத்தக்க திறந்த (மற்றும் நீரில் மூழ்கிய) உலகம். இணைப்பின் விழிப்புணர்வு அழியாதது. ஆய்வு உண்மையிலேயே சாகசமாக உணர வைக்கும் மின்னல்-இன்-ஒரு-பாட்டில் சாதனையை இழுப்பதைப் போலவே, ப்ரீத் ஆஃப் தி வைல்ட் மிகவும் அன்பானது; பார்வைக்கு வெளியே எதையும் காத்திருக்கலாம்.

காட்டு மூச்சு, அது எதுவும் சாத்தியம் போல, அதில் பெரும்பகுதி மிகவும் உண்மையிலேயே ஏனெனில் உணர்ந்தேன். நீங்கள் ஒரு இடைவெளியை எதிர்கொண்டால், இடைவெளியைக் குறைக்க ஒரு மரத்தை வெட்டலாம் மற்றும் குறுக்கே நடக்கலாம் . நீங்கள் ஒரு தடையற்ற தடையை அளவிட வேண்டியிருந்தால், நீங்கள் உங்களை வெடிக்கச் செய்யலாம் . நீங்கள் என்றால் கோழிகள் ஒரு திரள் ஒரு பெரிய மணல் அசுரன் கொல்ல வேண்டும் , உங்களால் முடிந்தால். BOTW இன் ஹைரூல் வரை பல சிறிய முடிவுகள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன .

ஆனால், நான் ப்ரீத் ஆஃப் தி வைல்ட் விளையாடியுள்ளேன் . நான் அதன் நூல்களையும் கிரானிகளையும் ஆராய நூற்றுக்கணக்கான மணிநேரங்களை ஊற்றினேன்; கொரோக் விதைகள் மற்றும் சிவாலயங்கள் மற்றும் டிராகன் பொய்களைப் பின்தொடர்ந்து அதன் விரிவான வரைபடத்தை வேட்டையாடியது, அது வெளியிடப்பட்ட இரு பணியகங்களிலும் பல பிளேத்ரூக்களில். சாகச உணர்வு இன்னும் உள்ளது – கடந்த வாரம், நான் முன்பு பார்த்திராத ஒரு சன்னதிக்கு ஒரு மின்கார்ட்டைத் தள்ளுவதற்கான லிங்கின் ஸ்டேசிஸ் திறனைப் பயன்படுத்தினேன், மேலும் அசாதாரணமான மாமிச தொடர் புதிர்களால் வெகுமதி பெற்றேன் – ஆனால் அதன் உலகத்தை நான் முதல்முறையாக அனுபவிக்க முடியாது மீண்டும்.

அதனால்தான் “ப்ரீத் ஆஃப் தி வைல்ட் 2” டீஸர் மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறது. இந்த தொடர்ச்சியானது அதன் முன்னோடி அதே உலகில் அமைக்கப்படலாம், ஆனால் இந்த நேரத்தில் அதிர்வு மிகவும் வித்தியாசமானது. வைல்டின் வண்ணமயமான உலகின் மூச்சு அதன் மகிழ்ச்சியான உலகத்தை ஆராய வீரர்களை அழைத்தது, ஆனால் டிரெய்லரின் திகில் ஒரு ஹைரூலைக் குறிக்கிறது, அது அதன் வீரர்களுக்கு எதிராக பின்னுக்குத் தள்ளும்; முன்னேற்றம் கடினமாக சம்பாதிக்கப்படும். நிண்டெண்டோவின் கடைசி செல்டா விளையாட்டு ஆரம்பகால விளையாட்டு போர் சந்திப்புகளின் கடுமையான சவாலுக்கு டார்க் சோல்ஸுடன் ஒப்பிட்டுப் பார்த்தது; குறைந்த அளவிலான எதிரிகள் கூட உங்களை “கேம் ஓவர்” திரைக்கு அனுப்பக்கூடிய எளிமை. மென்பொருளின் ஆர்பிஜிக்களிலிருந்து வரையறுக்கும் திகிலூட்டும் அரக்கர்களையும், அடக்குமுறை உலக வடிவமைப்பையும் தழுவி, “ப்ரீத் ஆஃப் தி வைல்ட் 2” டார்க் சோல்ஸ் திசையில் மேலும் சாய்ந்தால் நான் ஆச்சரியப்பட மாட்டேன். ஆய்வை களிப்பூட்ட மற்றொரு வழி இது; முன்னேற்றத்தை கடினமாக வென்றதன் மூலம்.

BOTW இன் வெற்றி மற்றும் தேவ் குழு விளையாடும் விளையாட்டுகளைப் பொறுத்தவரை , “ப்ரீத் ஆஃப் தி வைல்ட் 2” இன்னும் திறந்த உலக விளையாட்டாக இருக்கும் என்று நான் சந்தேகிக்கிறேன் . ஆனால், அந்த மனநிலையானது பயங்கரவாத உலகத்தை குறிக்கிறது, ஆச்சரியமில்லை.