Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
2019 மஹிந்திரா தார் 700 வரையறுக்கப்பட்ட பதிப்பு 4 எக்ஸ் 4 இந்தியாவில் ரூ .9.99 லட்சத்தில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது – ஓவர் டிரைவ்

மஹிந்திரா மற்றும் மஹிந்திரா லிமிடெட் இன்று மஹிந்திர தாரின் வரையறுக்கப்பட்ட பதிப்பை அறிமுகப்படுத்தியது. புதிய பாதுகாப்பு மற்றும் உமிழ்வு விதிமுறைகளின் வெளிச்சத்தில் உற்பத்தியில் இருந்து வெளியேறுவதற்கு முன்னால் 4×4 ஆஃப்-ரோடரின் கடைசி 700 அலகுகள் இவை. மஹிந்திரா தார் 700, புதிய அம்சங்களைப் பெறுகிறது, இதன் விலை ரூ .9.99 லட்சம் எக்ஸ்ஷோரூம் இந்தியா. மஹிந்திரா வாகன உற்பத்தியின் 70 ஆண்டுகளை நினைவுகூரும் வகையில் மஹிந்திரா தார் 700 ஐப் பயன்படுத்துகிறது. சி.ஜே., எம்.எம் .540, கிளாசிக் மற்றும் லெஜண்ட் போன்ற பெரியவர்களை உள்ளடக்கிய ஒரு வரியில் இது சமீபத்தியது.

தார் 700 இல் புதிய அம்ச சேர்த்தல்கள் ஸ்டைலிஸ் செய்யப்பட்ட 5-ஸ்போக் அலாய் வீல்கள், பக்கவாட்டில் மற்றும் பொன்னெட்டில் டெக்கல்கள், கிரில்லில் கருப்பு பூச்சு, முன் பம்பரில் வெள்ளி பூச்சு, முன் இருக்கைகளில் தார் லோகோவுடன் லீதெரெட் அப்ஹோல்ஸ்டரி மற்றும் ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (ஏபிஎஸ்). இதையெல்லாம் நிறுத்தி மஹிந்திரா குழுமத்தின் தலைவர் ஆனந்த் மஹிந்திராவின் கையொப்பத்துடன் வாகனத்தின் சிறப்பு பேட்ஜ் உள்ளது. மட்டுப்படுத்தப்பட்ட ரன் தார் புதிய அக்வாமரைன் நிறத்தில், நெப்போலி கருப்பு நிழலுடன் கிடைக்கும்.

தார் 700 மற்றபடி இயந்திரத்தனமாக மாற்றப்பட்டுள்ளது. இது 2.5 லிட்டர் டர்போசார்ஜ் செய்யப்பட்ட டீசல் எஞ்சினை ஐந்து வேக கியர்பாக்ஸுடன் இணைக்கிறது, இது 106PS ஐ 3,800 ஆர்.பி.எம் மற்றும் 247 என்.எம் 1,800 ஆர்.பி.எம் மற்றும் 2,000 ஆர்.பி.எம். ஒரு பரிமாற்ற வழக்கு மற்றும் இயந்திர ரீதியாக பூட்டுதல் பின்புற வேறுபாடு ஆகியவை உள்ளன.

வாங்குவோர் தங்களது தார் 700 ஐ எந்த மஹிந்திரா டீலர்ஷிப்பிலோ அல்லது ஆன்லைனிலோ முன்பதிவு செய்யலாம்.

சிறப்பு பதிப்பான தார் 700 இல் பேசிய மஹிந்திரா மற்றும் மஹிந்திராவின் ஆட்டோமொடிவ் பிரிவின் விற்பனை மற்றும் சந்தைப்படுத்தல், வீஜய் ராம் நக்ரா, “எங்கள் சின்னமான ஆஃப்-ரோடர் தார் நிறுவனத்தின் கடைசி 700 யூனிட்களை அதன் தற்போதைய அவதாரத்தில் அறிமுகப்படுத்தியதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். இந்த மஹிந்திரா மரபுரிமையின் ஒரு பகுதியை சொந்தமாக வைத்திருப்பதற்கான கடைசி வாய்ப்பாக ஆர்வலர்கள் அதைப் பார்ப்பார்கள், கட்டாயமாக சேகரிக்கக்கூடிய ஒரு கேரேஜ். தார் என்பது எங்கள் 70 ஆண்டுகால மரபின் விரிவாக்கம் மற்றும் மஹிந்திரா என்ன பிராண்டு என்பதைக் குறிக்கிறது. பல ஆண்டுகளாக, ஆஃப்-ரோட் பழங்குடியினருடன் பிரபலமாக இருக்கும்போது வாழ்க்கை முறை வாகனப் பிரிவை வெற்றிகரமாக வடிவமைத்துள்ளது. ”

விலை (முன்னாள் டெல்லி)
ரூ .5.22 லட்சம் தொடங்குகிறது

இடமாற்ற
2523cc

ஒலிபரப்பு
கையேடு

மேக்ஸ் பவர் (பி.எஸ்)
107

மேக்ஸ் முறுக்கு (என்.எம்)
183

மைலேஜ்
16 கி.மீ.