Chennai Bulletin

Chennai Bulletin

நியூயார்க் , ஜூன் 18, 2019 / பி.ஆர்.நியூஸ்வைர் ​​/ – அவசர காலங்களில் முதல் பதிலளிப்பவர்களுக்கு பெரும்பாலும் உயிர்காக்கும் மருத்துவத் தரவு கிடைக்காது. அமெரிக்கன் ஹார்ட் அசோசியேஷன், நீண்ட, ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை மற்றும் அவசர தொழில்நுட்ப நிறுவனமான ரேபிட்ஸோஸ் ஆகியவற்றிற்கு அர்ப்பணித்த முன்னணி தன்னார்வ சுகாதார அமைப்பான ஒரு புதிய ஒத்துழைப்பு, குடிமக்களுடன் தரவைப் பகிர ஒரு தன்னார்வ பதிவேட்டை ஊக்குவிப்பதன் மூலம் இந்த சிக்கலை தீர்க்க உதவும். 911 மற்றும் முதல் பதிலளித்தவர்கள். மக்கள் சுயவிவரத் தகவல் மற்றும் தனிப்பட்ட சுகாதாரத் தரவை வழங்கலாம், கவனிப்பைத் தனிப்பயனாக்கலாம் மற்றும் அவசரகால விளைவுகளை சாதகமாக மாற்றலாம்.Â

“இதய நோய் மற்றும் பக்கவாதம் ஆகியவை அமெரிக்காவில் இறப்புக்கான 1 வது மற்றும் 5 வது முக்கிய காரணங்களாகும். அவசரகால மருத்துவ பதிலளிப்பவர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வரும்போது நோயாளியின் மருத்துவ தகவல்களை அணுகினால், இது கவனிப்பு வழங்கப்படும் முறையை வியத்தகு முறையில் மாற்றக்கூடும் மற்றும் அந்த நபரின் மருத்துவத் தேவைகளுக்கு ஏற்ப வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, ”என்று அமெரிக்கன் ஹார்ட் அசோசியேஷனின் சிஸ்டம்ஸ் ஆஃப் கேர் துணைக்குழுவின் தலைவரும், அவசர மருத்துவத் துறையில் உள்ள அலபாமா பல்கலைக்கழக மருத்துவப் பள்ளியின் இணை பேராசிரியருமான மைக்கேல் குர்ஸ் கூறினார். “மாரடைப்பு, பக்கவாதம் மற்றும் இருதயக் கைது போன்ற நேர உணர்திறன் நிலைமைகளை அங்கீகரித்தல் மற்றும் சிகிச்சையளிப்பதில் தாமதம் என்பது வாழ்க்கைக்கும் இறப்புக்கும் இடையிலான வித்தியாசமாக இருக்கலாம். அவசர மருத்துவ பதில் மற்றும் நோயாளிகளுக்கிடையிலான இடைவெளியை மூடுவதற்கு ரேபிட்ஸோஸ் எங்களுக்கு உதவுகிறது, இதன் விளைவாக சிறந்த மற்றும் திறமையான அவசர சிகிச்சை ஏற்படுகிறது. ”

அவசர சேவைகளின் கைகளில் செயல்படக்கூடிய மருத்துவ தகவல்

பொது அவசரநிலைகளுக்கு மருத்துவ பாதுகாப்பு நிபுணர்களுக்கு விரைவாக பதிலளிக்க பயிற்சி அளிக்கப்படுகிறது, ஆனால் நமது நாட்டின் 9-1-1 அமைப்பு 50 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு லேண்ட்லைன்ஸ் தொலைபேசிகளுக்காக கட்டப்பட்டது, இதனால் எந்த தரவையும் 9-1-1க்கு டிஜிட்டல் முறையில் அனுப்புவது கிட்டத்தட்ட சாத்தியமற்றது. முதல் பதிலளிப்பவர்கள். இதன் விளைவாக, அழைப்பாளர்கள் தகுந்த கவனிப்பைப் பெறுவதற்கு தனிப்பட்ட மற்றும் சூழ்நிலை தகவல்களை 9-1-1 தொலைத்தொடர்புக்கு வாய்மொழியாக அனுப்ப வேண்டும். இதயத்தம்பம் போது, CPR மற்றும் உதறல் நீக்கல் போன்றவைகளால் பல்வகை இன்றியும் என்று ஒவ்வொரு நிமிடமும் Â 7-10% உயிர்வாழும் வாய்ப்புகளைக் குறைக்கிறது .

RapidSOS உடனான கூட்டுத் தீர்வு 9-1-1 அழைப்பின் போது எந்தவொரு செலவுமின்றி நோயாளியின் மருத்துவ மற்றும் தனிப்பட்ட தகவல்களை பொது பாதுகாப்பு நபர்களுக்கு நேரடியாக வழங்கும். இது தரவு உந்துதல் மற்றும் சூழ்நிலை-விழிப்புணர்வு அவசரகால பதிலை செயல்படுத்த உதவும், இது நோயறிதல் மற்றும் சிகிச்சையின் நேரத்தைக் குறைக்கும். அனுப்பப்பட்ட தரவுகளின் எடுத்துக்காட்டுகளில் மருத்துவ வரலாறு, ஒவ்வாமை, மருந்துகள், மருத்துவ சாதனங்கள் மற்றும் அவசர தொடர்புகள் பற்றிய தகவல்கள் அடங்கும்.

அங்கீகரிக்கப்பட்ட 9-1-1 ஏஜென்சிகளின் பிரத்தியேக அணுகலுக்காக தனிநபர்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தகவல்களை பாதுகாப்பான தரவுத்தளத்தின் மூலம் சமர்ப்பிக்க முடியும். 9-1-1 மையத்திற்கு ரேபிட்எஸ்ஓஎஸ் அணுகல் இருக்கும் வரை, அவர்கள் நாட்டில் எங்கும் தரவைப் பார்க்க முடியும். ஆரம்ப அணுகலுக்காக இங்கே பதிவுபெறலாம்.

“அவசர காலங்களில் விநாடிகள் உயிர்களைக் காப்பாற்றுகின்றன, மேலும் ஒரு நோயாளிக்கு மருத்துவ தகவல்களை பதிலளிப்பவர்களுக்கு வழங்குவது ஒரு சம்பவத்தின் முடிவில் அனைத்து வித்தியாசங்களையும் ஏற்படுத்தும்” என்று ராபிட்ஸோஸின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி மைக்கேல் மார்ட்டின் கூறுகிறார். “மரபு 9-1-1 உள்கட்டமைப்பு, இருப்பினும், முதல் பதிலளிப்பவர்களை அவர்கள் சிறந்த பராமரிப்பை வழங்க வேண்டிய மருத்துவ தரவுகளுடன் இணைக்கவில்லை. நோயாளிகளின் சுகாதாரத் தரவை அவசர மருத்துவ நிபுணர்களுக்கு கிடைக்கச் செய்வதற்காக அமெரிக்கன் ஹார்ட் அசோசியேஷனுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். நவீன அவசர உள்கட்டமைப்பு. ”

“ரேபிட்எஸ்ஓஎஸ் மற்றும் அமெரிக்கன் ஹார்ட் அசோசியேஷன் ஆகியவை அவசரகால நிபுணர்களுக்கு மருத்துவ அவசரநிலைகளுக்கு திறம்பட பதிலளிப்பதற்கான முக்கியமான தகவல்களை அணுகுகின்றன” என்று ஹார்வர்ட் பல்கலைக்கழகத்தின் தரவு அறிவியல் முன்முயற்சியின் இணை இயக்குனர் பிஎச்டி பிரான்செஸ்கா டொமினிசி கூறினார். “இந்த வேலை மிகவும் திறமையான, சிறப்பாக தயாரிக்கப்பட்ட மருத்துவ பதிலை உருவாக்கும், உயிர்களை காப்பாற்றும்.”

நாடு முழுவதும் எந்தவொரு பொது பாதுகாப்பு முகமைக்கும் அணுகல்

பொது பாதுகாப்பு ஏஜென்சிகள் ரேபிட்ஸ்ஓஎஸ் கிளியரிங்ஹவுஸ் மூலம் கூடுதல் உயிர் காக்கும் தகவல்களை எந்த கட்டணமும் இன்றி அணுகலாம். அமெரிக்கன் ஹார்ட் அசோசியேஷன் ஆப்பிள், கூகிள், மெடிக்கல்அலர்ட் பவுண்டேஷன் மற்றும் உபெர் உள்ளிட்ட நிறுவனங்களில் ரேபிட்ஸோஸ் இயங்குதளத்தின் மூலம் அவசரகால தரவுகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளும்.

பாதுகாப்பான அவசர தரவுத்தளத்தில் தகவலுடன் தொடர்புடைய எண்ணிலிருந்து 9-1-1 அழைப்பைப் பெறும்போது, ​​தொலைதொடர்பு உறுப்பினரின் சுயவிவரத் தரவை விரைவாகக் காண முடியும்.

எந்தவொரு பொது பாதுகாப்பு நிறுவனமும் ரேபிட்எஸ்ஓஎஸ் போர்ட்டல், பாதுகாப்பான வலை அடிப்படையிலான கருவி அல்லது அவற்றின் தற்போதைய மென்பொருளுடன் ஒருங்கிணைப்பிலிருந்து தகவல்களை அணுக முடியும். 250 மில்லியனுக்கும் அதிகமான மக்களுக்கு சேவை செய்யும் 3,000 க்கும் மேற்பட்ட ஏஜென்சிகள் தற்போது தரவை அணுகும். அணுகலைப் பெற ஆர்வமுள்ள அங்கீகரிக்கப்பட்ட ஏஜென்சிகள் மேலும் அறிய www.rapidsos.com/clearinghouse ஐப் பார்வையிடலாம்.

அமெரிக்கன் ஹார்ட் அசோசியேஷன் பற்றி
அமெரிக்கன் ஹார்ட் அசோசியேஷன் நீண்ட, ஆரோக்கியமான வாழ்க்கைக்கு ஒரு முன்னணி சக்தியாகும். ஏறக்குறைய ஒரு நூற்றாண்டு உயிர்காக்கும் பணியுடன், டல்லாஸ் அடிப்படையிலான சங்கம் அனைவருக்கும் சமமான ஆரோக்கியத்தை உறுதி செய்வதற்காக அர்ப்பணிக்கப்பட்டுள்ளது. இதய ஆரோக்கியம், மூளை ஆரோக்கியம் மற்றும் நல்வாழ்வை மேம்படுத்த மக்களை மேம்படுத்தும் நம்பகமான ஆதாரமாக நாங்கள் இருக்கிறோம். புதுமையான ஆராய்ச்சிக்கு நிதியளிப்பதற்கும், வலுவான பொது சுகாதாரக் கொள்கைகளுக்கு வக்காலத்து வாங்குவதற்கும், உயிர் காக்கும் வளங்களையும் தகவல்களையும் பகிர்ந்து கொள்ளவும் ஏராளமான நிறுவனங்கள் மற்றும் மில்லியன் கணக்கான தன்னார்வலர்களுடன் நாங்கள் ஒத்துழைக்கிறோம். Heart.org , Facebook , Twitter அல்லது 1-800-AHA-USA1 ஐ அழைப்பதன் மூலம் எங்களுடன் இணைக்கவும்.

RapidSOS பற்றி
இன்டர்நெட் ஆஃப் திங்ஸ் (ஐஓடி) நிறுவனங்கள் மற்றும் பொது பாதுகாப்பு சமூகத்துடன் கூட்டு சேர்ந்து, ரேபிட்எஸ்ஓஎஸ் கிளியரிங்ஹவுஸ் வழியாக பொது பாதுகாப்புக்கு ஒரு சிறந்த தரவு இணைப்பை வழங்குகிறது – அவசரகால பதிலுக்கு உதவ உயிர் காக்கும் தரவை அனுப்புகிறது. கிளியரிங்ஹவுஸில் உள்ள தரவுகளுக்கான இறுதி-இறுதி குறியாக்கம் மற்றும் ஐபிஎம் உடன் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு தகவல் பாதுகாப்பு மேலாண்மை திட்டம் உள்ளிட்ட ஐ.எஸ்.ஓ 27001 இணக்கத்தை அடைந்த, கடுமையான மற்றும் உலகளவில் அங்கீகரிக்கப்பட்ட இணைய பாதுகாப்பு சான்றிதழ் உள்ளிட்ட சிறந்த-இன்-வகுப்பு பாதுகாப்பு நடைமுறைகளை ராபிட்ஸோஸ் செயல்படுத்துகிறது. ரேபிட்ஸோஸ் கிளியரிங்ஹவுஸ் என்பது பொது பாதுகாப்புக்கான ஒரு இலவச சேவையாகும், மேலும் இது 911 அழைப்பு, அனுப்புதல் மற்றும் மேப்பிங் மென்பொருளின் அனைத்து முக்கிய விற்பனையாளர்களுடனும் ஒருங்கிணைக்கப்பட்டுள்ளது. RapidSOS பற்றி மேலும் அறிக: www.rapidsos.com .

தொடர்பு

ஆஹா
டிரேசி ஜி. பெர்டாட் , ஏபிஆர்

tracie.bertaut@heart.org 504-722-1695

RapidSOS
மைக்கேல் கான்
mcahn@rapidsos.com
(347) 879-0024

Cision மல்டிமீடியாவைப் பதிவிறக்க அசல் உள்ளடக்கத்தைக் காண்க: http://www.prnewswire.com/news-releases/health-data-collaboration-will-improve-outcome-for-medical-emergencies-300870377.html

SOURCE RapidSOS