Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
அறிமுக ஓ'டாட் நெதர்லாந்து 1-0 என்ற கணக்கில் கிளினிக்கல் ரன் சேஸை வழிநடத்துகிறது – கிரிக்பஸ் – கிரிக்பஸ்
<மெட்டா உள்ளடக்கம் = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/108570/debutant-odawd-leads-clinical-run -chase-as-netherlands-go-1-0-up "itemprop =" mainEntityOfPage ">

NETHERLANDS VS ZIMBABWE

< பிரிவு> <பிரிவு itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <மெட்டா உள்ளடக்கம் = "595" itemprop = "அகலம்"> <மெட்டா உள்ளடக்கம் = "396 "itemprop =" height "> அனுபவம் வாய்ந்த வெஸ்லி பாரெஸி மேக்ஸ் ஓ டாட் உடன் கூட்டு சேர்ந்து ஏழு விக்கெட்டுகளை கையில் மூடிவிட்டார்

அனுபவம் வாய்ந்த வெஸ் கையில் ஏழு விக்கெட்டுகளுடன் ஆட்டத்தை மூடுவதற்கு லீ பாரெஸி மேக்ஸ் ஓ டாட் உடன் கூட்டு சேர்ந்தார் © கெட்டி

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

ஒரு கூட்டு பேட்டிங் முயற்சி, முன்னிலை வகிக்கிறது தொடக்க ஆட்டக்காரர் மேக்ஸ் ஓ டாவிடமிருந்து ஆட்டமிழக்காத அரைசதம், நெதர்லாந்தை ஒரு வசதியான ஏழு விக்கெட் வெற்றி . பாஸ் டி லீட் தவிர, அனைத்து நெதர்லாந்து பேட்ஸ்மேன்களும், தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஓ’டாவிற்கு சிறந்த ஆதரவை வழங்கினர், அவர் ரன் சேஸை ஒரு இசையமைத்த இன்னிங்ஸுடன் தொகுத்து வழங்கினார்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

பேட்டிங் தேர்வு செய்தபின், ஆரம்ப விக்கெட்டுகளை இழந்ததால் ஜிம்பாப்வேக்கு சிறந்த தொடக்கங்கள் இல்லை, மேலும் ஸ்லைடை கைது செய்த மூத்த மனிதர் பிரெண்டன் டெய்லர் தான் ஒரு தொழிலாளி போன்ற அரை நூற்றாண்டு. இடையில் சிறிது மழை பெய்தது, ஆட்டம் 47 ஓவர்கள்-ஒரு பக்க போட்டியாக குறைக்கப்பட்டது. பால் வான் மீகெரென் மற்றும் கேப்டன் பீட்டர் சீலர் ஆகியோரின் நெதர்லாந்து வேக-சுழல் இரட்டையர் ஆக்கிரமிப்பு மற்றும் துல்லியம் ஆகியவற்றின் கலவையுடன் மதிப்பெண் விகிதத்தை கசக்கியதால் டெய்லர் மறுமுனையில் மிகக் குறைந்த ஆதரவைக் கண்டார்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

ஆரம்பத்தில் இருந்தே அழுத்தத்தை உருவாக்க சரியான பகுதிகளில் பந்தைப் பெற்றதால் ஃப்ரெட் கிளாசனின் புதிய பந்து எழுத்துப்பிழை மிகவும் பயனுள்ளதாக இருந்தது. டெய்லெண்டர்கள் டொனால்ட் டிரிபனோ மற்றும் கைல் ஜார்விஸ் ஆகியோர் வரிசையில் குறைவான பங்களிப்புகளுடன் எடைபோட்டனர், மேலும் இந்த தட்டுக்கள் ஜிம்பாப்வேவை 200 ரன்களைக் கடக்க உதவியது, இது ஒரு மேற்பரப்பில் எப்போதும் மொத்தமாக 250 க்கு சமமாக இருக்கும்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

துரத்தலில், ஓ’டாட் மதிப்புமிக்க கூட்டாண்மைகளை தைத்தார், முதலில் சக தொடக்க ஆட்டக்காரர் டோபி வைசியுடனும் பின்னர் பென் கூப்பருடனும் நெதர்லாந்து ஆடை அறையில் நரம்புகளை அமைதிப்படுத்தினார் . 23-வது ஓவரில் 1 விக்கெட்டுக்கு 110 ரன்கள் எடுத்த நிலையில், இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் சீன் வில்லியம்ஸ் கூப்பர் மற்றும் டி லீடை விரைவாக அடுத்தடுத்து நீக்கி சிம்பாபியன் நம்பிக்கையைத் தூண்டினார். ஓ’காட் தடையற்றவராக இருந்தார், மற்றும் அனுபவமுள்ள வெஸ்லி பாரெஸியில், இந்த ஜோடி ஆட்டத்தை எளிதில் மூடியதால் ஒரு திறமையான கூட்டாளியைக் கண்டுபிடித்தார்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

சுருக்கமான மதிப்பெண்கள்: ஜிம்பாப்வே 47 ஓவர்களில் 205/8 (பிரெண்டன் டெய்லர் 71, கைல் ஜார்விஸ் 32, பால் வான் மீகரன் 2- 30) 42.4 ஓவர்களில் நெதர்லாந்து 209/3 உடன் தோற்றது (அதிகபட்சம் ஓ’காட் 82 *, வெஸ்லி பாரேசி 39 *, சீன் வில்லியம்ஸ் 2-38 ) 7 விக்கெட்டுகளால் .

© Cricbuzz