Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
“நாங்கள் அச்சுறுத்தப்படுகிறோம்”: கர்நாடக சட்டமியற்றுபவர்கள் மும்பை போலீஸ் பாதுகாப்பை நாடுகின்றனர் – என்டிடிவி செய்திகள்

கர்நாடக சட்டமியற்றுபவர்கள் தங்கியுள்ள மும்பையின் மறுமலர்ச்சி ஹோட்டலுக்கு வெளியே அதிக பாதுகாப்பு உள்ளது.

மும்பை:

கர்நாடக கூட்டணி நெருக்கடி இன்று ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் திருப்பத்தை எடுத்தது, காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் டி.கே.சிவகுமார் மும்பையில் உள்ள ஐந்து நட்சத்திர ஹோட்டலுக்குள் நுழைவதை தடுத்து நிறுத்தியதால், கிளர்ச்சி சட்டமியற்றுபவர்கள் தங்கியுள்ளனர். “கடிதத்தின் காரணமாக உங்களை உள்ளே நுழைய நாங்கள் அனுமதிக்க முடியாது,” என்று மும்பை காவல்துறை அதிகாரி திரு சிவகுமார் உடனான வாக்குவாதத்தின் போது கேட்டார், அவர் மறுமலர்ச்சி ஹோட்டலில் ஒரு அறையை முன்பதிவு செய்ததாகவும், அதற்குள் நுழைவதைத் தடுக்க முடியாது என்றும் வலியுறுத்தினார்.

“நான் போகமாட்டேன், நாள் முழுவதும் நான் இங்கு காத்திருப்பேன்” என்று திரு சிவகுமார் போலீசாரிடம் கூறினார், எதிர்ப்பாளர்கள் – வாயிலுக்கு வெளியே தொங்கிக்கொண்டிருந்த வாயிலுக்கு வெளியே – “திரும்பிச் செல்லுங்கள்” என்று கூச்சலிட்டனர்.

“என் அறைக்குச் செல்ல என்னை அனுமதிக்கவும், நான் எனது நண்பர்களைச் சந்திக்க விரும்புகிறேன், உட்கார்ந்து, ஓய்வெடுக்க வேண்டும், அவர்களுடன் காபி சாப்பிட விரும்புகிறேன்” என்று தனது சிக்கல் தீர்க்கும் திறமைக்கு பெயர் பெற்ற காங்கிரஸ் தலைவர் ஊடகங்களுக்கு பேட்டியளித்தபோது, ​​காவல்துறையினர் அவரைத் தடுத்தனர்.
அருகிலுள்ள விருந்தினர் மாளிகையில் அவருக்கு காபி ஏற்பாடு செய்வதாக ஒரு போலீஸ் அதிகாரி மீண்டும் சுட்டார்.

நேற்று இரவு, கிளர்ச்சியாளரான கர்நாடக சட்டமியற்றுபவர்கள் திரு சிவகுமார், அவர்களது சொந்த முதல்வர் எச்.டி. குமாரசாமி மற்றும் பிற காங்கிரஸ் மற்றும் ஜனதா தள மதச்சார்பற்ற தலைவர்களிடமிருந்து காவல்துறையினரிடம் பாதுகாப்பு கோரியிருந்தனர். திரு குமாரசாமி மற்றும் திரு சிவகுமார் ஆகியோர் தங்கள் ஹோட்டலை “புயல்” செய்யக்கூடும், மேலும் அந்த வளாகத்தில் அனுமதிக்கக்கூடாது என்று 10 சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் மும்பை காவல்துறைத் தலைவருக்கு கடிதம் எழுதினர்.
கடிதம் வந்த உடனேயே மறுமலர்ச்சி ஹோட்டலில் பலத்த பாதுகாப்பு வெளியிடப்பட்டது.

கர்நாடக அமைச்சரும் காங்கிரசின் தலைமை நெருக்கடி மனிதருமான திரு சிவகுமார் இன்று காலை மும்பைக்கு வந்து நண்பர்களை சந்திப்பதை யாரும் தடுக்க முடியாது என்று அறிவித்தார். “நாங்கள் எங்கள் நண்பர்களைச் சந்திக்க வந்திருக்கிறோம். நாங்கள் அரசியலில் ஒன்றாகப் பிறந்தோம், நாங்கள் அரசியலில் ஒன்றாக இறந்துவிடுவோம். அவர்கள் எங்கள் கட்சி ஆண்கள்” என்று அவர் கூறினார்.

தடையின்றி, திரு சிவகுமார் ஹோட்டலுக்குச் சென்று, காவல்துறையினருடன் வாயில்களில் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டார், கிளர்ச்சியாளர்களைத் தொடர்புகொள்வதில் உறுதியாக இருந்தார், அதன் ராஜினாமாக்கள் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டால், காங்கிரஸ்-ஜே.டி.எஸ் கூட்டணி அரசாங்கத்தை சிறுபான்மையினராகக் குறைக்கும்.

காவல்துறையினருடனான பரிமாற்றத்தின்போது கிளர்ச்சியாளர்களில் ஒருவரை தொலைபேசியில் அழைக்க திரு சிவகுமாரும் காணப்பட்டார், சட்டமியற்றுபவர்கள் அனுமதித்தால் மட்டுமே அவர் நுழைய முடியும் என்று கூறினார்.

திரு சிவகுமாரின் முயற்சிகள் ஒரு வருடத்திற்கும் மேலாக முடிவில்லாத பிளவு இருந்தபோதிலும் கூட்டணியை இயங்க வைத்தன. இந்த முறை, சனிக்கிழமை ராஜினாமாக்களை சமர்ப்பித்த பின்னர் மனம் மாற மறுத்த சட்டமியற்றுபவர்கள் குழுவை அவர் எதிர்கொள்கிறார்.

“ஸ்ரீ குமாரசாமி மற்றும் ஸ்ரீ சிவகுமார் ஆகியோர் ஹோட்டல் வளாகத்தைத் தாக்கப் போவதாக நாங்கள் கேள்விப்பட்டிருக்கிறோம், அதனால்தான் நாங்கள் அச்சுறுத்தலுக்கு ஆளாகிறோம். நாங்கள் அவரைச் சந்திக்க விரும்பவில்லை. இந்த விஷயத்தில் எங்களுக்கு உதவுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம், அவர்களை உள்ளே நுழைய அனுமதிக்காதீர்கள் ஹோட்டல் வளாகம், “கிளர்ச்சியாளர்கள் நேற்று இரவு மும்பை போலீசாருக்கு கடிதம் எழுதியிருந்தனர்.

கர்நாடக முதல்வர் குமாரசாமி இன்று மும்பைக்கு பறக்கவில்லை. 100 க்கும் மேற்பட்ட மும்பை போலீசார் மறுமலர்ச்சி ஹோட்டலின் வாயில்களைக் காத்து வருகின்றனர்.

கடந்த வாரம் முதல், கர்நாடகாவில் ஒரு ஆண்டு காங்கிரஸ்-ஜே.டி.எஸ் கூட்டணி அரசாங்கம், ஆரம்பத்தில் இருந்தே தள்ளாடியது, 14 வெளியேறல்களுடன் உயிர்வாழ்வதற்காக போராடி வருகிறது.

கர்நாடக சபாநாயகர் ரமேஷ் குமார் செவ்வாய்க்கிழமை தீர்ப்பளித்தார், எட்டு ராஜினாமாக்கள் ஒழுங்காக இல்லை, இது அரசாங்கத்திற்கு ஒரு மூச்சடைக்கிறது. சட்டமியற்றுபவர்கள் யாரும் அவரை சந்திக்கவில்லை என்று சபாநாயகர் ஒரு கடிதத்தில் ஆளுநரிடம் தெரிவித்தார். திரு சிவகுமார் போன்ற தலைவர்கள் கிளர்ச்சியாளர்களை சமாதானப்படுத்த முயற்சிக்க ஆளும் கூட்டணி இன்னும் கொஞ்சம் இடத்தைப் பெற்றிருந்தாலும், அதிகமான வெளியேற்றங்கள் தவிர்க்க முடியாததாக இருக்கலாம்.

கிளர்ச்சி சட்டமியற்றுபவர்களில் குறைந்தது 10 பேர் மும்பையில் உள்ளனர் மற்றும் நகரத்தில் உள்ள ஐந்து நட்சத்திர ஹோட்டல்களில் தங்கியுள்ளனர். அவர்கள் சனிக்கிழமை மாலை சோஃபிடெலுக்குள் சோதனை செய்து திங்களன்று போவையில் உள்ள மறுமலர்ச்சி ஹோட்டலுக்கு சென்றனர்.

ராஜினாமாக்கள் நின்றால் பெரும்பான்மையைக் கொண்டிருக்கும் பாஜக, போராட்டங்களைத் தொடங்கி, பெரும்பான்மையை இழந்ததால் கூட்டணியை நீக்க வேண்டும் என்று கோரியுள்ளது.

பாஜக மற்றும் அதன் கர்நாடக தலைவர் பி.எஸ். எடியூரப்பா ஆகியோர் ராஜினாமாக்களை பொறியியல் செய்ததாகவும், பின்னர் சட்டமன்ற உறுப்பினர்களை சிறப்பு விமானங்களில் மும்பைக்கு அழைத்துச் சென்றதாகவும் திரு சிவகுமார் குற்றம் சாட்டியுள்ளார். சட்டமியற்றுபவர்கள் தங்கியுள்ள மும்பை ஹோட்டல்களுக்கு பாஜக தலைவர்கள் வழக்கமான பார்வையாளர்களாக உள்ளனர் என்பதையும் காங்கிரஸ் சுட்டிக்காட்டியது.

கடந்த ஆண்டு கர்நாடகாவில் பெரும்பான்மை இல்லாததால் பாஜக அரசு அமைக்கத் தவறிவிட்டது. கூட்டணி நெருக்கடியில் எந்தப் பங்கையும் அதன் தலைவர்கள் மறுத்துள்ளனர்.

NDTV.com இல் இந்தியாவிலும் உலகெங்கிலும் இருந்து பிரேக்கிங் நியூஸ் , லைவ் கவரேஜ் மற்றும் சமீபத்திய செய்திகளைப் பெறுங்கள். என்டிடிவி 24 எக்ஸ் 7 மற்றும் என்டிடிவி இந்தியாவில் அனைத்து லைவ் டிவி நடவடிக்கைகளையும் பிடிக்கவும். பேஸ்புக்கில் எங்களைப் போல அல்லது சமீபத்திய செய்திகள் மற்றும் நேரடி செய்தி புதுப்பிப்புகளுக்கு ட்விட்டர் மற்றும் இன்ஸ்டாகிராமில் எங்களைப் பின்தொடரவும்.