Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ இந்தியாவில் விற்பனைக்கு இன்று மதியம் 12 மணிக்கு ஐ.எஸ்.டி பிளிப்கார்ட் மற்றும் மி.காம் வழியாக: காசோலை விலை, சலுகைகள், விவரக்குறிப்புகள் – கேஜெட்டுகள் 360

ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ இன்று இந்தியாவில் பிளிப்கார்ட் மற்றும் மி.காம் வழியாக விற்பனைக்கு வரும். சியோமியிலிருந்து பிரபலமான மலிவு விலையுள்ள ஸ்மார்ட்போன் பிப்ரவரி மாதத்தில் நாட்டில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, அதன் பின்னர் பல முறை விற்பனைக்கு வந்துள்ளது. ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ இடைக்காலத்தில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட முறை திறந்த விற்பனையிலும் கிடைத்துள்ளது. இன்றையது ஒரு ஃபிளாஷ் விற்பனையாகும், புதிதாக அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட 6 ஜிபி ரேம் / 64 ஜிபி ஸ்டோரேஜ் எஸ்.கே.யு உட்பட மூன்று வகைகளும் வாங்குவதற்கு கிடைக்கின்றன. இந்தியாவில் ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ விலை, விவரக்குறிப்புகள், விற்பனை நேரம் மற்றும் சலுகைகள் பற்றிய கூடுதல் விவரங்களுக்கு படிக்கவும்.

இந்தியாவில் ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ விலை, விற்பனை சலுகைகள்

இந்தியாவில் ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ விலை ரூ. 4 ஜிபி ரேம் / 64 ஜிபி ஸ்டோரேஜ் வேரியண்டிற்கு 13,999 ரூபாயும், புதிதாக அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட 6 ஜிபி ரேம் / 64 ஜிபி ஸ்டோரேஜ் வேரியண்டின் விலை ரூ. 15,999, மற்றும் டாப்-எண்ட் ரெட்மி நோட் 7 புரோ 6 ஜிபி ரேம் / 128 ஜிபி ஸ்டோரேஜ் வேரியண்டின் விலை ரூ. 16.999. இந்த மூன்று வகைகளும் பிளிப்கார்ட் மற்றும் மி.காம் வழியாக மதியம் 12 மணிக்கு ஐ.எஸ்.டி. ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ ( விமர்சனம் ) வண்ண விருப்பங்கள்: நெப்டியூன் ப்ளூ, நெபுலா ரெட் மற்றும் ஸ்பேஸ் பிளாக் விருப்பங்கள்.

7 புரோ விற்பனை இருந்து வழங்குகிறது Redmi குறிப்பு க்சியாவோமி அனைத்து ப்ரீபெய்ட் மறுஊட்டம் ரூ மதிப்புள்ள டபுள் தரவு நன்மை அளிக்கிறார் இது Jio cashback வாய்ப்பு ஆகியோர் குறிப்பிடத்தக்கவர்கள் ஆவர். 198 மற்றும் அதற்கு மேல். ஏர்டெல் வாடிக்கையாளர்கள் 1,120 ஜிபி வரை தரவையும், வரம்பற்ற குரல் அழைப்பையும் ஏர்டெல் இரட்டை தரவு சலுகையுடன் பெறுவார்கள். மி எக்ஸ்சேஞ்ச் திட்டம் மற்றும் செலவில்லாத 3 மாத EMI உடன் ஜெஸ்ட் பணமும் Mi.com கடையிலிருந்து அட்டவணையில் உள்ளது.

ரெட்மி குறிப்பு 7 ப்ரோ விவரக்குறிப்புகள்

இரட்டை சிம் (நானோ) ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ அண்ட்ராய்டு 9 பை MIUI 10 உடன் இயங்குகிறது. இந்த தொலைபேசியில் 6.3 இன்ச் முழு எச்டி + டிஸ்ப்ளே 19.5: 9 விகிதமும், சியோமி டாட் என்று அழைக்கும் வாட்டர் டிராப்-ஸ்டைல் ​​டிஸ்ப்ளே நாச்சும் கொண்டுள்ளது. உச்சநிலை. ஹூட்டின் கீழ், 11 ஜிஎம், ஆக்டா கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 675 SoC உள்ளது, இது 4 ஜிபி / 6 ஜிபி ரேம் விருப்பங்கள் மற்றும் 64 ஜிபி / 128 ஜிபி உள் சேமிப்பு விருப்பங்களுடன் ஜோடியாக உள்ளது. இரண்டுமே மைக்ரோ எஸ்டி கார்டு வழியாக விரிவாக்கக்கூடியவை (256 ஜிபி வரை).

புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களுக்கு, ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோ இரட்டை பின்புற கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, இதில் 48 மெகாபிக்சல் முதன்மை சென்சார் எஃப் / 1.79 லென்ஸ் மற்றும் 5 மெகாபிக்சல் இரண்டாம் நிலை ஆழ சென்சார் அடங்கும். முன்பக்கத்தில் 13 மெகாபிக்சல் கேமரா சென்சார் உள்ளது.

பின்புற கேமரா அமைப்பு AI காட்சி கண்டறிதல், AI போர்ட்ரெய்ட் 2.0 மற்றும் நைட் பயன்முறை போன்ற செயற்கை நுண்ணறிவு (AI) இயங்கும் அம்சங்களின் பட்டியலை ஆதரிக்கிறது. இது 4 கே வீடியோ பதிவையும் வழங்குகிறது.

ரெட்மி நோட் 7 ப்ரோவில் இணைப்பு விருப்பங்களில் 4 ஜி வோல்டிஇ, வைஃபை 802.11 ஏசி, புளூடூத் வி 5.0, ஜிபிஎஸ் / ஏ-ஜிபிஎஸ், யூ.எஸ்.பி டைப்-சி போர்ட் மற்றும் 3.5 மிமீ தலையணி பலா ஆகியவை அடங்கும். பின்புறத்தில் கைரேகை சென்சார் உள்ளது. தவிர, தொலைபேசி 4,000 எம்ஏஎச் பேட்டரியை விரைவு கட்டணம் 4.0 ஐ ஆதரிக்கிறது.


Realme 3 Pro vs Redmi Note 7 Pro: எது வென்றது? ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள் அல்லது ஆர்எஸ்எஸ் வழியாக நீங்கள் குழுசேரலாம் , அத்தியாயத்தைப் பதிவிறக்கலாம் அல்லது கீழேயுள்ள பிளே பொத்தானை அழுத்தலாம் என்ற எங்கள் வாராந்திர தொழில்நுட்ப போட்காஸ்டான ஆர்பிட்டலில் இதைப் பற்றி விவாதித்தோம்.

இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – விவரங்களுக்கு எங்கள் நெறிமுறை அறிக்கையைப் பார்க்கவும்.