Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
நீங்கள் தூங்கும்போது சந்தைக்கு என்ன மாற்றம்? தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய முதல் 10 விஷயங்கள் – மனிகண்ட்ரோல்

பிஎஸ்இ சென்செக்ஸ் 173.78 புள்ளிகள் சரிந்து 38,557.04 ஆகவும், நிஃப்டி 50 57 புள்ளிகள் சரிந்து 11,498.90 ஆகவும், கரடிகள் சந்தையில் இறுக்கமான பிடியைக் கொண்டிருப்பதால் தினசரி அட்டவணையில் கரடுமுரடான மெழுகுவர்த்தியை உருவாக்கியது.

ஜூன் காலாண்டு வருவாய் மீதான உயரும் கச்சா எண்ணெய் விலைகள் மற்றும் கவலைகள் ஜூலை 10 அன்று சந்தையை குறைத்துவிட்டன. நிஃப்டி 50, மே 17, 2019 முதல் முதல் முறையாக 11,500 மட்டத்திற்கு கீழே முடிந்தது.

வலுவான பவுன்ஸ் திரும்பக் காணப்படுவதற்கு முன்பு, குறியீட்டு எண் 11,450 நிலைகளைக் கொண்டிருக்கும் வரை சில ஒருங்கிணைப்பு தற்போதைய நிலைகளில் தொடரும் என்று நிபுணர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள்.

நிஃப்டி மிட்கேப் குறியீட்டு எண் 1 சதவீதமும், ஸ்மால் கேப் குறியீடு 0.7 சதவீதமும் சரிந்ததால், பரந்த சந்தைகள் முன்னணி குறியீடுகளை விட அதிகமாக சரிந்தன. என்எஸ்இயில் உயரும் ஒவ்வொரு பங்குக்கும் சுமார் இரண்டு பங்குகள் குறைந்துவிட்டன.

பிவோட் வரைபடங்களின்படி, முக்கிய ஆதரவு நிலை 11,451.83 ஆகவும், தொடர்ந்து 11,404.77 ஆகவும் உள்ளது. குறியீட்டு மேல்நோக்கி நகரத் தொடங்கினால், கவனிக்க வேண்டிய முக்கிய எதிர்ப்பு நிலைகள் 11,569.83 மற்றும் 11,640.77 ஆகும்.

ஜூலை 10 அன்று 47.05 புள்ளிகள் குறைந்து நிஃப்டி வங்கி 30,522.10 ஆக முடிவடைந்தது. குறியீட்டுக்கு முக்கியமான ஆதரவாக செயல்படும் முக்கியமான பிவோட் நிலை 30,391.03 ஆகவும், அதைத் தொடர்ந்து 30,259.96 ஆகவும் உள்ளது. தலைகீழாக, முக்கிய எதிர்ப்பு நிலைகள் 30,690.73 ஆகவும், தொடர்ந்து 30,859.37 ஆகவும் வைக்கப்படுகின்றன.

இன்று நாணய மற்றும் பங்குச் சந்தைகளில் என்ன நடக்கிறது என்பதைக் கண்டறிய மனி கன்ட்ரோலுடன் இணைந்திருங்கள். செய்தி நிறுவனங்களின் முக்கியமான தலைப்புச் செய்திகளின் பட்டியலை நாங்கள் தொகுத்துள்ளோம்.

அமெரிக்க சந்தைகள்

பெடரல் ரிசர்வ் தலைவர் ஜெரோம் பவலின் கருத்துக்கள் இந்த மாத இறுதியில் வட்டி விகிதத்தைக் குறைப்பதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் குறித்து முதலீட்டாளர்களுக்கு உறுதியளித்ததால், அமெரிக்க பங்குகள் உயர்ந்தன, எஸ் அண்ட் பி 500 இன்டெக்ஸ் புதன்கிழமை முதல் முறையாக 3,000 புள்ளிகளைக் கடந்தது.

டோவ் ஜோன்ஸ் தொழில்துறை சராசரி 76.71 புள்ளிகள் அல்லது 0.29 சதவீதம் உயர்ந்து 26,860.2 ஆகவும், எஸ் அண்ட் பி 500 13.44 புள்ளிகள் அல்லது 0.45 சதவீதம் அதிகரித்து 2,993.07 ஆகவும், நாஸ்டாக் காம்போசிட் 60.80 புள்ளிகள் அல்லது 0.75 சதவீதம் அதிகரித்து 8,202.53 ஆகவும் உள்ளது.

ஆசிய சந்தைகள்

பெடரல் ரிசர்வ் தலைவர் ஜெரோம் பவல் இந்த மாத இறுதியில் அமெரிக்க வட்டி வீதக் குறைப்புக்கான வாய்ப்புகளை வலுப்படுத்தியதை அடுத்து ஆசிய பங்குகள் உயர்ந்தன மற்றும் டாலர் சரிந்தது.

எம்.எஸ்.சி.ஐ யின் ஜப்பானுக்கு வெளியே ஆசிய-பசிபிக் பங்குகளின் பரந்த குறியீடு 0.2 சதவீதம் உயர்ந்தது, ஜப்பானின் நிக்கி 0.15 சதவீதம் சேர்த்தது. தென் கொரியாவின் கோஸ்பி 0.7 சதவீதம் உயர்ந்தது, ஆஸ்திரேலிய பங்குகள் சீராக இருந்தன.

எஸ்ஜிஎக்ஸ் நிஃப்டி

எஸ்ஜிஎக்ஸ் நிஃப்டி மீதான போக்குகள் இந்தியாவில் பரந்த குறியீட்டிற்கு சாதகமான துவக்கத்தைக் குறிக்கின்றன, இது 39 புள்ளிகள் அல்லது 0.34 சதவீதம் உயர்ந்துள்ளது. சிங்கப்பூர் பரிவர்த்தனையில் நிஃப்டி எதிர்காலம் 11,533 அளவில் வர்த்தகம் செய்யப்பட்டது.

ரூபாய் பயணம் 7 பைசா முதல் 68.58 மற்றும் அமெரிக்க டாலர் வரை

ஜூலை 10 ஆம் தேதி அமெரிக்க டாலருக்கு எதிராக ரூபாய் 7 பைசா குறைந்து 68.58 ஆக முடிவடைந்தது, தொடர்ச்சியான வெளிநாட்டு நிதி வெளியேற்றங்கள் மற்றும் கச்சா எண்ணெய் விலைகளை உறுதிப்படுத்தியது. உள்நாட்டு பங்குச் சந்தைகளில் ஒரு பலவீனமான போக்கு மற்றும் உலகளாவிய வர்த்தக பதட்டங்களும் உணர்வைத் தணித்தன, வர்த்தகர்கள் தெரிவித்தனர்.

இண்டர்பேங்க் அந்நிய செலாவணி சந்தையில், உள்நாட்டு பிரிவு 68.61 ஆக பலவீனமாகத் திறந்தது, விரைவில் சரிந்து 68.67 என்ற நாளின் குறைந்த அளவை எட்டியது. இருப்பினும், இது 68.48 ஐ எட்டுவதற்கு சில இழப்புகளைத் தூண்டியது, இறுதியாக 68.58 ஆக முடிவடைவதற்கு முன்பு, அதன் முந்தைய நெருக்கடியை விட 7 பைசா இழப்பைக் காட்டுகிறது.

மெக்ஸிகோ வளைகுடா புயல், ஈரான் பதட்டங்களுக்கு மத்தியில் ஒரு மாதத்தில் அமெரிக்க எண்ணெய் அதிகபட்சமாக உயர்ந்தது

மெக்ஸிகோ வளைகுடாவில் கச்சா உற்பத்தியை சூறாவளி அச்சுறுத்தியுள்ளதால், வியாழக்கிழமை ஒரு மாதத்திற்குள் அமெரிக்க எண்ணெய் எதிர்காலம் மிக உயர்ந்ததை எட்டியது.

மத்திய கிழக்கில் ஒரு பிரிட்டிஷ் டேங்கர் சம்பந்தப்பட்ட சம்பவம் அங்கு நடந்து வரும் பதட்டங்களை எடுத்துக்காட்டுகிறது.

யு.எஸ். வெஸ்ட் டெக்சாஸ் இன்டர்மீடியட் (டபிள்யூ.டி.ஐ) கச்சா எதிர்காலம் 11 காசுகள் உயர்ந்து ஒரு பீப்பாய்க்கு 60.54 அமெரிக்க டாலர்களாக 0055 ஜிஎம்டியால் அதிகரித்துள்ளது.

மே 23 அமெரிக்க டாலர் 60.63. ப்ரெண்ட் கச்சா எதிர்காலம் 5 காசுகள் அல்லது 0.1 சதவீதம் குறைந்து ஒரு பீப்பாய் 66.96 அமெரிக்க டாலராக இருந்தது, புதன்கிழமை முடிவடைந்த பின்னர் 4.4 சதவீதம் உயர்ந்துள்ளது.

மத்திய வங்கியின் பவல் வர்த்தகம், உலகளாவிய வளர்ச்சிக் கவலைகள் குறித்த வீதக் குறைப்பு பார்வையை மேம்படுத்துகிறது

பெடரல் ரிசர்வ் தலைவர் ஜெரோம் பவல் புதன்கிழமை இந்த மாத இறுதியில் ஒரு தசாப்தத்தில் முதல் அமெரிக்க வட்டி வீதக் குறைப்புக்கு களம் அமைத்தார், வர்த்தக மோதல்கள் மற்றும் உலகளாவிய மந்தநிலையால் அச்சுறுத்தப்பட்ட பொருளாதார விரிவாக்கத்தை பாதுகாக்க ‘பொருத்தமானதாக செயல்படுவேன்’ என்று உறுதியளித்தார்.

டிரம்ப் நிர்வாகத்தின் சீனா மற்றும் பிற நாடுகளுடனான வர்த்தக மோதலில் ஏற்பட்ட வீழ்ச்சி குறித்த நிச்சயமற்ற நிலையில், அமெரிக்க பொருளாதாரக் கண்ணோட்டத்தை மூடிமறைக்கும் “பரந்த” உலகளாவிய பலவீனத்தை காங்கிரஸ் குழுவுக்கு அளித்த சாட்சியத்தில் பவல் சுட்டிக்காட்டினார்.

கட்டுப்பாடற்ற வைப்புத் திட்டங்களைத் தடை செய்வதற்கான மசோதாவுக்கு அமைச்சரவை ஒப்புதல் அளித்தது

நாட்டில் சட்டவிரோத வைப்புத்தொகை எடுக்கும் நடவடிக்கைகளை எதிர்கொள்ளும் நோக்கில், ஒழுங்குபடுத்தப்படாத வைப்புத் திட்ட மசோதாவை தடை செய்ய மத்திய அமைச்சரவை ஜூலை 10 ஒப்புதல் அளித்தது. இந்த மசோதா, கட்டுப்பாடற்ற வைப்புத் திட்டங்களை தடை செய்வதற்கான கட்டளை, 2019 ஐ மாற்றும். முன்மொழியப்பட்ட சட்டம் தற்போதைய அமர்வின் போது பாராளுமன்றத்தில் அறிமுகப்படுத்தப்படலாம்.

“நாட்டில் சட்டவிரோத வைப்பு நடவடிக்கைகளை எதிர்கொள்வதற்கு இந்த மசோதா உதவும், இது தற்போது ஒழுங்குமுறை இடைவெளிகளைப் பயன்படுத்துகிறது மற்றும் ஏழை மற்றும் மோசமான மக்களை அவர்கள் கடினமாக சம்பாதித்த பணத்தை ஏமாற்றுவதற்கான கடுமையான நிர்வாக நடவடிக்கைகள் இல்லாதது” என்று ஒரு அதிகாரப்பூர்வ வெளியீடு தெரிவித்துள்ளது.

யுபிஎஸ் மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியின் வளர்ச்சியை 6.7% ஆகக் குறைத்து, இந்த ஆண்டு புத்துயிர் பெற மறுக்கிறது

சுவிஸ் தரகு யுபிஎஸ் நாட்டின் உண்மையான மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியின் வளர்ச்சி கணிப்பை முந்தைய நிதியாண்டில் 6.9 சதவீதத்திலிருந்து 6.7 சதவீதமாகக் குறைத்துள்ளது. நுகர்வு தேவை தொடர்ந்து குறைந்து வருவதைக் காரணம் காட்டி, நிதியாண்டு 21 க்கு முன்னர் புத்துயிர் பெற வாய்ப்பில்லை என்று எச்சரித்தார். ரிசர்வ் வங்கி கொள்கை விகிதத்தை மேலும் 75 அடிப்படை புள்ளிகளால் எளிதாக்கும் என்று தரகு எதிர்பார்க்கிறது.

“நிதியாண்டில் உண்மையான மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியின் வளர்ச்சி மந்தமாக இருக்கும் என்றும், நிதியாண்டில் ஐந்தாண்டு குறைவான 6.8 சதவீதமாகக் குறைந்துவிட்டதாகவும் நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம். எங்கள் நிதியாண்டு 20 கணிப்பை 6.9 சதவீதத்திலிருந்து 6.7 ஆகக் குறைத்து வருகிறோம்” என்று யுபிஎஸ் இந்திய பொருளாதார நிபுணர் தன்வீ குப்தா ஜெயின் தெரிவித்தார் அறிக்கை புதன்கிழமை.

ஃபெட்’ஸ் பவல் கூறுகையில், வர்த்தகம், உலகளாவிய வளர்ச்சி கவலைகள் அமெரிக்க பொருளாதாரத்தை தொடர்ந்து எடைபோடுகின்றன

வர்த்தகக் கொள்கை மற்றும் பலவீனமான உலகப் பொருளாதாரம் பற்றிய கவலைகள் “அமெரிக்க பொருளாதாரக் கண்ணோட்டத்தைத் தொடர்ந்து எடைபோடுகின்றன”, மேலும் பெடரல் ரிசர்வ் ஒரு தசாப்த கால விரிவாக்கத்தைத் தக்கவைக்க “பொருத்தமானதாக செயல்பட” தயாராக உள்ளது என்று மத்திய தலைவர் ஜெரோம் பவல் ஜூலை 10 அன்று குறிப்பிட்டார் இந்த மாத இறுதியில் வட்டி வீதக் குறைப்புக்கான எதிர்பார்ப்புகளை அதிகரிக்கும்.

ஒரு காங்கிரஸ் குழுவிற்கு தயாரிக்கப்பட்ட கருத்துக்களில், தொடர்ச்சியான பலவீனமான பணவீக்கம், பிற முக்கிய பொருளாதாரங்களில் மெதுவான வளர்ச்சி மற்றும் வணிக முதலீட்டில் சரிவு உள்ளிட்ட கணிசமான அபாயங்களுக்கு எதிராக அமெரிக்காவின் தொடர்ச்சியான வளர்ச்சியின் மத்திய வங்கியின் “அடிப்படைக் கண்ணோட்டத்தை” பவல் வேறுபடுத்தினார். சீனா மற்றும் பிற நாடுகளுடனான டிரம்ப் நிர்வாகத்தின் வர்த்தகப் போர் எவ்வளவு காலம் நீடிக்கும், அது எவ்வளவு தீவிரமாக மாறும்.

ஏப்ரல் மாதத்தில் அந்நிய நேரடி முதலீடு 3% உயர்ந்து 95 6.95 பில்லியனாக உள்ளது: பியூஷ் கோயல்

நாட்டில் அந்நிய நேரடி முதலீடுகள் (எஃப்.டி.ஐ) ஏப்ரல் மாதத்தில் 3 சதவீதம் அதிகரித்து 6.95 பில்லியன் டாலராக இருந்தது என்று பாராளுமன்றத்திற்கு அறிவிக்கப்பட்டது. ஜூலை 10-ஆம் தேதி நாடாளுமன்றத்திற்கு அறிவிக்கப்பட்டது. பில்லியன், இது 2017-18 உடன் ஒப்பிடும்போது 6 சதவீதம் அதிகம்.

“ஏப்ரல் 2019 க்கு கிடைத்த தரவுகளின்படி, 6.95 பில்லியன் அமெரிக்க டாலர் அந்நிய நேரடி முதலீடு என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது, இது ஏப்ரல் 2018 உடன் ஒப்பிடும்போது 3 சதவீதம் அதிகம் (6.77 பில்லியன் அமெரிக்க டாலர்)” என்று அவர் மக்களவைக்கு எழுதிய எழுத்துப்பூர்வ பதிலில் தெரிவித்தார். இந்த நிதியாண்டில் 59 அந்நிய நேரடி முதலீடுகள் 2018-19 மற்றும் ஏப்ரல் மாதத்தில் ஐந்து ஒப்புதல் அளிக்கப்பட்டுள்ளன என்றும் அவர் கூறினார்.

என்எஸ்இ மீது எஃப் & ஓ தடை காலத்தின் கீழ் நான்கு பங்குகள்

ஜூலை 11 ஆம் தேதிக்கு, டி.எச்.எஃப்.எல், ஐ.டி.பி.ஐ வங்கி, ரிலையன்ஸ் கேபிடல் மற்றும் ரிலையன்ஸ் உள்கட்டமைப்பு ஆகியவை எஃப் அண்ட் ஓ தடை காலத்தின் கீழ் உள்ளன.

எஃப் & ஓ பிரிவின் கீழ் தடை காலத்தில் உள்ள பத்திரங்களில், சந்தை அளவிலான நிலை வரம்பில் பாதுகாப்பு 95 சதவீதத்தை தாண்டிய நிறுவனங்கள் அடங்கும்.

ராய்ட்டர்ஸ் மற்றும் பிற நிறுவனங்களின் உள்ளீடுகளுடன்