Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
முறுக்கு பிரியர்கள் இன்னும் வெளியே இருக்கிறார்கள்: ஹூண்டாய் ஏன் டீசல் கார்களில் மாருதி செய்ய மாட்டார் – எகனாமிக் டைம்ஸ்
ஆட்டோ

மாருதியின் முன்னுரிமை பட்டியலில் டீசல் இப்போது இல்லை. இருப்பினும், அதன் போட்டியாளரான ஹூண்டாய் கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில் கிரெட்டா டீசல் விற்பனை 25% வீழ்ச்சியடைந்தாலும் அதன் டீசல்-வாகனத் திட்டத்தில் உறுதியாக உள்ளது. இந்தியாவின் நம்பர் 1 கார் தயாரிப்பாளரால் உருவாக்கப்பட்ட வெற்றிடத்தை தென் கொரிய கார் மேஜர் கைப்பற்ற முடியும்.

ஹூண்டாய் மோட்டார் இந்தியாவின் நிர்வாக இயக்குநரும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியுமான பி.எஸ். சியோ, ஜூலை 2015 இல் புதுடில்லியில் கிரெட்டாவை அறிமுகப்படுத்தினார் கெட்டி இமேஜஸ்

ஹூண்டாய் மோட்டார் இந்தியாவின் நிர்வாக இயக்குநரும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியுமான பி.எஸ். சியோ, ஜூலை 2015 இல் புதுடில்லியில் கிரெட்டாவை அறிமுகப்படுத்தினார்

இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம், இந்தியாவின் நம்பர் 1 கார் தயாரிப்பாளர் தனது டீசல் ஆலையில் செருகியை இழுப்பார் என்று ஒரு தாயத்து மாருதி சுசுகி தலைவர் ஆர்.சி.பர்கவா அறிவித்தபோது, ​​பலர் இந்த முடிவின் பின்னால் ஒரு நல்ல வணிக வழக்கைக் கண்டனர். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, தாமதமாக டீசல் வாகனங்களுக்கு எதுவும் வேலை செய்யவில்லை. பெட்ரோலுக்கும் விலை வேறுபாட்டிற்கும் அவர்களின் தேவை குறைந்து வருகிறது

ஏற்றி

உங்கள் பிராந்தியத்தில் சில அம்சங்கள் கிடைக்கவில்லை.

காப்பகத்திற்கு உங்களுக்கு மட்டுப்படுத்தப்பட்ட அணுகல் உள்ளது

நீங்கள் தற்போது காலாண்டு உறுப்பினர் திட்டத்தில் 3 மாத காப்பகங்களை அணுகலாம். இந்த கதை 3 மாதங்களை விட பழையது.

முகப்பு பக்கத்திற்கு செல்லவும்

ஏன் குழுசேர வேண்டும்?

நுண்ணறிவு நிறைந்த கதைகள் வணிக எழுத்தாளர்களின் சிறந்த குழுவால் நீங்கள் வேறு எங்கும் காண முடியாது
* கதைகளைச் சேமித்து பதிவிறக்குவதன் மூலம் மேம்பட்ட வாசிப்பு அனுபவத்தைப் பெறுங்கள்

உங்கள் எல்லா சாதனங்களிலும் சிறந்த வாசிப்பு அனுபவம்
உங்கள் ஆர்வத்தின் வகைகளைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் தொடர்புடைய கதைகளைப் பெறுங்கள்

வாய்ப்பு. டீசல் கார்களுக்கான நுகர்வோர் தேவையை கையகப்படுத்திய பின்னர், சியாஸ் சலூனுக்காக உள்நாட்டில் உருவாக்கிய 1.5 எல் டிடிஎஸ் எஞ்சின் 2021 ஆம் ஆண்டில் மீண்டும் கொண்டு வரப்படலாம் என்று மாருதி தலைவர் பார்கவா முந்தைய உரையாடலில் தெரிவித்தார். அதுவரை, மாருதியின் டீசல் விசுவாசிகள் வேறு வழிகளைக் காண வேண்டியிருக்கும். (சாதனா சக்சேனாவின் கிராபிக்ஸ்)

இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம், இந்தியாவின் நம்பர் 1 கார் தயாரிப்பாளர் தனது டீசல் ஆலையில் செருகியை இழுப்பார் என்று ஒரு தாயத்து மாருதி சுசுகி தலைவர் ஆர்.சி.பர்கவா அறிவித்தபோது, ​​பலர் இந்த முடிவின் பின்னால் ஒரு நல்ல வணிக வழக்கைக் கண்டனர். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, தாமதமாக டீசல் வாகனங்களுக்கு எதுவும் வேலை செய்யவில்லை. பெட்ரோலுக்கும் விலை வேறுபாட்டிற்கும் அவர்களின் தேவை குறைந்து வருகிறது

முழு கட்டுரையையும் இப்போது படியுங்கள்

உறுப்பினராகுங்கள் ஏன் குழுசேர வேண்டும்?

நுண்ணறிவு நிறைந்த கதைசொல்லல் வணிக எழுத்தாளர்களின் சிறந்த குழுவால் நீங்கள் வேறு எங்கும் காண முடியாது
கருத்துத் தலைவர்களின் உயரடுக்கு சமூகத்தினரிடையே சிறந்த உரையாடல்கள்

உங்கள் எல்லா சாதனங்களிலும் சிறந்த வாசிப்பு அனுபவம்
உறுப்பினர்கள் மட்டுமே நிகழ்வுகளுக்கான பிரத்யேக அணுகல்

வாய்ப்பு. டீசல் கார்களுக்கான நுகர்வோர் தேவையை கையகப்படுத்திய பின்னர், சியாஸ் சலூனுக்காக உள்நாட்டில் உருவாக்கிய 1.5 எல் டிடிஎஸ் எஞ்சின் 2021 ஆம் ஆண்டில் மீண்டும் கொண்டு வரப்படலாம் என்று மாருதி தலைவர் பார்கவா முந்தைய உரையாடலில் தெரிவித்தார். அதுவரை, மாருதியின் டீசல் விசுவாசிகள் வேறு வழிகளைக் காண வேண்டியிருக்கும். (சாதனா சக்சேனாவின் கிராபிக்ஸ்)