Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
ஸ்கோடா ரைடர் பதிப்பு ரூ .7 எல் – மாருதி சியாஸ் – ரஷ்லேனை விட மலிவானது
ஸ்கோடா ரேபிட் ரைடர் பதிப்பு
குறிப்புக்கான படம்.

ஸ்கோடா ரேபிட் ரைடர் பதிப்பு இப்போது ரூ .6.99 லட்சம் விலையில் கிடைக்கிறது, முன்னாள் ஷி. இதன் மூலம் நுழைவு-நிலை செயலில் உள்ள மாறுபாடு கூடுதல் அம்சங்களைப் பெறுகிறது, மேலும் விலை பட்டியலில் தரமாகக் கேட்கப்பட்டதை விட 1 லட்சம் ரூபாய் குறைவாக செலவாகும். ஒப்பிடுகையில், ஹோண்டா நகரத்தின் அடிப்படை விலை ரூ .10 லட்சம், மாருதி சியாஸின் விலை ரூ .8.2 லட்சம்.

புதிய ஸ்கோடா ரேபிட் ரைடர் வரையறுக்கப்பட்ட பதிப்பு அடிப்படை மட்டத்தில் போராடுகிறது. இந்த அடிப்படை மாறுபாடு ஹோண்டா சிட்டி, மாருதி சுசுகி சியாஸ், ஹூண்டாய் வெர்னா மற்றும் வோக்ஸ்வாகன் வென்டோ ஆகியவற்றை காம்பாக்ட் செடான் பிரிவில் எடுக்கிறது. ரைடர் பெயர் நீண்ட ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு மீண்டும் வருகிறது, முன்பு இங்கு ஆக்டேவியாவில் பயன்படுத்தப்பட்டது.

ஸ்கோடா ஆட்டோ இந்தியாவின் விற்பனை, சேவை மற்றும் சந்தைப்படுத்தல் இயக்குனர் ஜாக் ஹோலிஸ் கூறுகையில், “ரேபிட் ரைடர் பிராண்டின் உணர்ச்சிபூர்வமான வடிவமைப்பு, நேர்த்தியான உட்புறங்கள் மற்றும் வர்க்க-முன்னணி பாதுகாப்பு அம்சங்கள் ஆகியவற்றின் கட்டாய கலவையை மிகவும் போட்டி விலையில் வழங்குகிறது. அதன் பிரிவில் செயல்பாடு, நடைமுறை மற்றும் விசாலமான தன்மைக்கான சிறந்த விற்பனையாளர் அமைப்பின் அளவுகோலாக இது கருதப்படுகிறது. ”

ஸ்கோடா ரேபிட் ரைடர் பேஸ் மாறுபாடு 1.6 லிட்டர் பெட்ரோல் எஞ்சினுடன் கிடைக்கிறது. வண்ண விருப்பங்கள் இரண்டாக வரையறுக்கப்பட்டுள்ளன – கேண்டி வைட் மற்றும் கார்பன் ஸ்டீல். இதன் புதுமை பளபளப்பான கருப்பு முடிக்கப்பட்ட கிரில், பி-தூண்கள் மற்றும் கருப்பு டிரங்க் லிப் அழகுபடுத்தலில் உள்ளது.

உள்ளே ஒரு இரட்டை-தொனி கருங்காலி மணல் உள்துறை தந்த ஸ்லேட் அமைப்போடு பொருந்துகிறது. ஸ்கஃப் தட்டுகள் ஒரு ‘விரைவான’ கல்வெட்டைக் கொண்டுள்ளன. சிறந்த சேர்த்தல்கள் இருக்கும்போது, ​​அதன் நுழைவு நிலை நிலை காரணமாக ஒரு சில நல்ல அமைப்புகளை இது இழக்கிறது. அலாய் வீல்கள் மற்றும் தொடுதிரை இன்ஃபோடெயின்மென்ட் சிஸ்டம் ஆகியவை இதில் அடங்கும்.

ஸ்கோடா ரேபிட் ரைடர் பதிப்பு அத்தியாவசிய பாதுகாப்பு அம்சங்களைத் தவிர்ப்பதில்லை. இரட்டை ஏர்பேக்குகள், ஏ.பி.எஸ்.

எந்த இயந்திர மாற்றங்களும் செய்யப்படவில்லை. 1.6 லிட்டர் எம்பிஐ பெட்ரோல் எஞ்சின் அதிகபட்ச வெளியீட்டை 103 பிஹெச்பி மற்றும் 153 என்எம் பீக் டார்க்கை 5-ஸ்பீட் கியர்பாக்ஸுடன் இணைக்கிறது. ARAI சான்றளிக்கப்பட்ட எரிபொருள் செயல்திறன் 15.41 கி.மீ. நான்கு ஆண்டுகளின் நிலையான உத்தரவாதத்தில் சாலையோர உதவி (ஆர்எஸ்ஏ) அடங்கும்.

ஸ்கோடா ஷீல்ட் பிளஸ் தொகுப்பு மோட்டார் காப்பீடு, 24 x 7 சாலையோர உதவி மற்றும் நீட்டிக்கப்பட்ட உத்தரவாதத்தை கவனித்துக்கொள்கிறது. ஆண்டுக்கு ஸ்கோடா ரேபிட் விற்பனை காலாண்டுக்கு மேல் குறைந்துள்ளது. ஜூன் 2019 இல், நிறுவனம் 612 ரேபிட் யூனிட்களை விற்றது.