Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
மன்னிக்கவும் விட பாதுகாப்பாக இருங்கள்: டி-ஸ்ட்ரீட் – எகனாமிக் டைம்ஸுக்கு ஒரு பேரழிவு முன்னேறுவது போல் தெரிகிறது

உள்நாட்டு

பங்கு சந்தை

இந்த வாரம் கணிசமாக பலவீனமடைந்தது, அதனுடன் முன்னணி பங்குகளையும் இழுக்கிறது. நிறைய

துறைகளில்

எந்தவொரு பெரிய எதிர்மறை செய்திகளும் இல்லாவிட்டாலும் பலகையில் பலவீனம் காணப்பட்டது. எந்தவொரு தெளிவான காரணமும் இல்லாமல் சந்தை தடையின்றி விழும் இந்த நிகழ்வு ஒரு பேரழிவு முன்னேறி வருவதைக் குறிக்கிறது.

குழுவில் உள்ள நிறுவனங்களுக்கு மூலதனத்தை திரட்ட திட்டங்கள் உள்ளன, ஆனால் இதன் மூலம்

கடன்

ஏனென்றால், இந்த நேரங்கள் சமபங்கு உயர்த்துவதற்கு சாதகமானவை அல்ல என்பதை அவர்கள் நன்கு அறிவார்கள்

தலைநகர்

சந்தையின் மனநிலை தீவிரமாக காயப்படுத்தப்படுவதால்.

1) மெதுவான பொருளாதார இயந்திரத்தை ஜம்ப்ஸ்டார்ட் செய்ய அரசாங்கத்தின் செயலற்ற தன்மை காரணமாக சந்தை ஒரு துடிப்பை எடுத்துள்ளது 2) பணச் சந்தைகளில் பின்தங்கிய நம்பிக்கைக் காரணி, இது ஆரோக்கியமான பொருளாதார நடவடிக்கைகளுக்கு நல்லதல்ல.

சில

ஆரம்ப பொது விடுப்புகள்

அடுத்த மாதம் சுமார் 5,000 கோடி ரூபாய் திரட்ட வரிசையில் நிற்கிறார்கள், ஆனால் துரதிர்ஷ்டவசமாக, அவர்கள் பிரச்சினைகளை ஒத்திவைக்க வேண்டும் அல்லது ரத்து செய்ய வேண்டியிருக்கும், இது சந்தைக்கு ஒரு பெரிய எதிர்மறை தூண்டுதலாக இருக்கும்.

மற்ற சந்தைகளுடன் ஒப்பிடும்போது மூலதனச் சந்தைகள் மிகவும் திரவமாக உள்ளன, மேலும் பொருளாதாரம் மூலதனத்திற்கான தாகமாக இருப்பதால், அரசாங்கம் உட்பட அனைவரும் நிதி திரட்ட இரண்டாம் சந்தையில் பங்குகளை விற்க முயற்சிப்பார்கள், இதுதான் சந்தை மிகவும் அஞ்சுகிறது. எனவே, பாதுகாப்பாக இருப்பது மற்றும் உங்கள் பணத்தை தற்போதைக்கு கடனில் வைத்திருப்பது நல்லது.

வாரத்தின் நிகழ்வு

ஆனால் அடுத்த ஆண்டு வாருங்கள், பிஏடி வளர்ச்சியின் பெரிய தளத்தின் காரணமாக, இந்த ஏஎம்சிகளால் அதே வளர்ச்சி விகிதத்தை பராமரிக்க முடியாது. நல்ல எண்கள் சில நேரங்களில் ஏமாற்றும்.

தொழில்நுட்ப அவுட்லுக்

நவம்பர் 2018 இல் தொடங்கிய காளை சந்தை பேரணியின் முடிவைக் குறிக்கும் வகையில் நிஃப்டி 50 ஒரு பெரிய முன்னேற்றத்தை உடைத்துள்ளது. மேலும் அதிகமான வர்த்தகர்கள் பக்கங்களை மாற்றி, கரடுமுரடான சவால்களை ஏற்றுவதால் இந்த வீழ்ச்சி மேலும் துரிதப்படுத்தப்படும்.

சந்தை நீண்ட மற்றும் நீடித்த திருத்த கட்டத்தில் நுழைந்துள்ளது, இது முதலீட்டாளர்களின் பொறுமையை சோதிக்கும். வர்த்தகர்கள் காத்திருந்து உயர்ந்து விற்க வேண்டும்.

jimeet-graph

வாரத்திற்கான எதிர்பார்ப்புகள்

நல்ல கார்ப்பரேட் எண்கள் தற்போதைய வழியை எளிதாக்கும் என்று சந்தைகள் தற்போது நம்புகின்றன, ஆனால் இறுதியில் ஏமாற்றம் இருக்கும். சிமென்ட் நிறுவனமான ஏ.சி.சி ஜூன் காலாண்டில் நிகர பிஏடியில் 39 சதவீதம் அதிகரிப்புடன் நல்ல எண்ணிக்கையை வழங்கியது, ஆனால் இது முக்கியமாக கடந்த கால செலவினங்களுக்கான அரசாங்கத்தின் பாதிப்பு காரணமாக இருந்தது, இது எதிர்காலத்தில் தொடராது.

எனவே, தாவரங்களின் பயன்பாட்டிற்கு முன்னேறலாம் மற்றும் விளிம்புகள் சுருங்கக்கூடும், இது சிமென்ட் பங்குகளில் பேரணியை குளிர்விக்கும். சந்தை, பொதுவாக, கரடுமுரடானதாக இருக்கும். முதலீட்டாளர்கள் பணப்புழக்கத்தைப் பாதுகாக்க வேண்டும், அதே நேரத்தில் அதிக மதிப்புள்ள முன்னணி பங்குகளில் லாபத்தை முன்பதிவு செய்ய வேண்டும்.

நிஃப்டி 50 வாரம் 1.14 சதவீதம் குறைந்து 11,419 ஆக முடிந்தது.

(மறுப்பு: இந்த பத்தியில் வெளிப்படுத்தப்பட்ட கருத்துக்கள் எழுத்தாளரின் கருத்துக்கள். இங்கு வெளிப்படுத்தப்பட்டுள்ள உண்மைகள் மற்றும் கருத்துக்கள் கருத்துக்களை பிரதிபலிக்கவில்லை

www.economictimes.com

.)