Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin

<கட்டுரை உருப்படிகள் = "" உருப்படி வகை "" http://schema.org/article "> <மெட்டா உள்ளடக்கம் =" https://www.cricbuzz.com/cricket-news/111124/clinical-australia-force-deflating-whitewash -on-pakistan "itemprop =" mainEntityOfPage ">

பாக்கிஸ்தான் டூர் ஆஃப் ஆஸ்திரேலியா, 2019

<பிரிவு itemprop =" image "itemscope =" "itemtype =" http://schema.org/ImageObject "> அடிலெய்ட் ஓவலில் 50 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்த நாதன் லியோன் ஐந்து விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்.

நாதன் லியோன் ஐந்து விக்கெட்டுகளை திருப்பி 50 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார் அடிலெய்ட் ஓவலில். © AFP

நான்காவது மாலை பாகிஸ்தானை முடிக்க டின்னருக்குப் பிறகு 15 பந்துகளையும் எடுத்தது. ஜோஷ் ஹேஸ்லூட் தனது முதல் பந்து வீச்சில் இரண்டாவது புதிய பந்தை அடித்தார், முகமது ரிஸ்வானை 45 ரன்களுக்கு வெளியே எடுத்தார், முகமது அப்பாஸின் ரன்-அவுட் ஒரு இன்னிங்ஸ் மற்றும் 48 ரன்களுக்கு ஒரு வெற்றியைப் பெற்றது. இந்த வெற்றியின் விளைவாக ஆஸ்திரேலியாவும் பாகிஸ்தான் மீது 2-0 என்ற ஒயிட்வாஷை நிறைவு செய்தது.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

வெற்றி, சாராம்சத்தில், இறுதி நாளில் நாதன் லியோனால் கொண்டு வரப்பட்டது. ஆஸ்திரேலிய அதிபர் திங்களன்று (டிசம்பர் 2) அடிலெய்டில் நடந்த முதல் இரண்டு அமர்வுகளில் ஐந்து விக்கெட்டுகளையும் வீழ்த்தினார். அவர் தனது சுற்று-விக்கெட் கோணத்தை நல்ல பலனைப் பயன்படுத்தினார், ஒரே இரவில் பேட்ஸ்மேன்களான ஆசாத் ஷபிக் மற்றும் ஷான் மசூத் ஆகிய இருவரையும் தேர்வு செய்தார். முதல் அமர்வில் இப்திகார் அகமது, யாசிர் ஷா மற்றும் ஷாஹீன் அப்ரிடி ஆகியோரை இரண்டாவது ஆட்டத்தில் வீழ்த்தினார்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

பாகிஸ்தான் நாள் வலுவாக தொடங்கியது. ஆடுகளம் இன்னும் தட்டையானது, பழைய இளஞ்சிவப்பு பந்து போதுமானதாக இல்லை, அதையே மசூத் மற்றும் ஷபிக் ஆகியோர் 103 ரன்கள் கூட்டணியின் போது அமைத்தனர். மஸூத் மிட்செல் ஸ்டார்க்கிடமிருந்து சில குறுகிய பந்துகளைப் பெறும் முடிவில் இருந்தார், ஆனால் அவர் இன்று காலை அதை நன்றாகக் கையாண்டார், அவற்றில் ஒரு ஜோடியை எல்லைகளுக்கு இழுத்தார். லியோன் தாக்குதலுக்கு வந்தவுடன் அவர் ஒரு சிக்ஸரைத் தொடங்கினார்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

ஆனால் 71 இல் சிறப்பாக அமைக்கப்பட்ட மசூத் லியோனைத் தாக்க முடிவுசெய்து ஒரு எளிய கேட்சை மிட்-ஆஃப்-க்கு வழங்கினார். 103 ரன்கள் எடுத்த ஸ்டாண்டில் மசூத்தின் பங்காளியான ஷபிக், சில சிறந்த பந்துவீச்சு மற்றும் கேப்டன் பதவிக்கு எதிராக வருவதற்கு முன்பு மறுமுனையில் மிகவும் நிலையானவராக இருந்தார். விக்கெட்டைச் சுற்றிலும் இருந்து வலது கை வீரராகவும், லியோன் சில திருப்பங்களையும் பவுன்சையும் பிரித்தெடுத்து, டீயிலிருந்து 20 நிமிடங்கள் வெளியே கால்-சீட்டில் ஷபீக்கைப் பிடித்தார்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

இரண்டாவது அமர்வுக்கு வாருங்கள், இது பாகிஸ்தானில் இருந்து ஒருவர் எதிர்பார்த்திருக்கும் என்று அவிழ்க்கப்படவில்லை. சில நெருக்கமான ஷேவ்ஸ் இருந்தன, ஆனால் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு பகடை இல்லை. மிட்செல் ஸ்டார்க் சற்று தலைகீழ் ஊசலாட்டத்தைக் கண்டறிந்தார், மேலும் இரண்டாவது சீட்டில் ஸ்டீவ் ஸ்மித்துக்கு முகமது ரிஸ்வானின் பேட் வீழ்ச்சிக்கு ஒரு கடினமான வாய்ப்பு கிடைத்தது. நாதன் லியோனின் ரிஸ்வானில் இருந்து ஒரு மேல் விளிம்பும் இருந்தது, அது பேட்டைச் சுற்றியுள்ள நான்கு பேருக்கு இடையில் விழுந்தது. இப்திகார் ஒரு அழகான இறுக்கமான பிரஞ்சு வெட்டுடன் வெளியேறினார், ஆனால் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு முதல் மணி நேரத்தில் காட்ட விக்கெட்டுகள் இல்லை.

பானங்கள் உடைந்தபின் இரண்டாவது பந்து, லியோன் திரும்பி விக்கெட்டைச் சுற்றிலும் இருந்து திரும்பிச் செல்வதைக் கண்டார், மேலும் இப்திகார் மார்னஸ் லாபூசாக்னேவால் முன்னோக்கி குறுகிய காலில் பிடிபட்டார். யாசீர் ஷா சிறிது நேரம் கழித்து எல்.பி.டபிள்யூவை லியோனிலிருந்து அதே கோணத்தில் வீழ்த்தினார், அவர் பின்னால் சறுக்கிய பந்து வீச்சுகளுக்குப் பின் திருப்பத்தால் முன்னால் பொருத்தப்பட்டார். டீக்கு முந்தைய கடைசி ஓவரில் லியோன் மீண்டும் ஸ்ட்ரைக்கிங் வரை, ஷஹீன் அஃப்ரிடியின் நீண்ட ஆட்டத்தில் கேட்ச் ஆனது அடிலெய்ட் ஓவலில் ஆட்டக்காரருக்கு 50 வது விக்கெட்டை வழங்கியது.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

டேவிட் வார்னர் இரண்டு ஆட்டங்களில் தனது 489 ரன்களுக்கு போட்டியின் வீரர் மற்றும் தொடரின் வீரர் என பெயரிடப்பட்டார், இதில் அவரது அற்புதமான 335 * விளையாட்டு.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

சுருக்கமான மதிப்பெண்கள் : ஆஸ்திரேலியா 589/3 dec b பாகிஸ்தானை சாப்பிடுங்கள் 302 & 239 (ஷான் மசூத் 68, ஆசாத் ஷபிக் 57; நாதன் லியோன் 5-69, ஜோஷ் ஹேசில்வுட் 3-63) ஒரு இன்னிங்ஸ் மற்றும் 48 ரன்கள் மூலம்.

© Cricbuzz

தொடர்புடைய கதைகள்